ki luc len doi 3

Thảo luận trong 'Age of Empires' bắt đầu bởi phanhai_1988, 1/8/04.

1. phanhai_1988

phanhai_1988 Youtube Master Race

he he da co bac nao len doi 3 chi trong 10'30s chua. neu co thi tra loi nhe.

2. gamevn.com[aoe]

gamevn.com[aoe] Youtube Master Race

bình thường quá, cứ nhà giàu, quân sịn như per hoặc shang đều có thể lên được mà.20 hoặc 21 dân.

3. vietthien_ga

vietthien_ga T.E.T.Я.I.S

hi..c nếu như bác mà cho tôi chỉ lo kinh tế không thì có lẽ lên đời 3 còn hơn nữa đấy , mà cái vụ lên đời 3 này nhanh là điều đương nhiên nó quyết định đến tương lai tương sáng chứ bộ

4. Diane Kruger

Diane Kruger Youtube Master Race

Nói tom lại là bác phải nói rõ là bác lên đời III với bao nhiêu nông dân, bác đánh Radom map hay Deatmatch, Bác còn phải dùng quân gì. Còn việc lên xong đời III ở 10'30" cũng đấng nể đó.Nếu bác chơi Shang thì phải mất 7' để xin nd. Và cứ cho là bác kich lên đời luôn thì phải đến phút 9'5" mới xong. Cộng với thời gian gõ 1 BA và 1 BM = 15" tức là 9'20" kich lên đời III. Cộng thêm 2'20" xong vị tri là phải mất ít nhất 11'40". còn nếu lên ít dân hơn thì tui nghĩ cung chẳng nhanh hơn được những 1'20" đâu. Rất mong lần sau bác có kỉ lục xin kèm theo ảnh minh hoạ lên box, hoăc bác cho địa chỉ để tui tới mmong được chỉ giáo. Cảm ơn!

5. bluerose1

bluerose1 |Cực Kì Xinh Đẹp|Lina|

kỉ lục của tui là 10.16 lên xong đời III với 16 dân Persian,vào đây mà xem này http://www.gamevn.com/forum/showthread.php?t=15959&page=7&pp=10 hồi trước tui post bài này nó có hình nhưng bây giờ bị mất hình rùi,lười post lại lắm,khi nào rảnh tui sẽ post bài khác cho xem

6. phanhai_1988

phanhai_1988 Youtube Master Race

lan nay em quen mat khong post anh len thoi nhung ca cbac dung lo. lan sau neu co co hoi em se post len chi cac bac sem.

7. kurorolucifer03

kurorolucifer03 Youtube Master Race

lên đời 3 không cần quá nhanh cũng không được quá chậm cứ như thế là đánh được rùi

8. Mimimog

Mimimog Youtube Master Race

có chứ nếu vào quân sang,yamato hoac persian thì là chuyện nhỏ . nhưng mà căn cứ gọi là vườn thú mới được cơ còn ko thì chịu thôi bó tay nếu như phải dò và ăn tài nguyên quá xa.
    tôi có một trận đánh quân sang lên đời phút 10'09

9. codonmotminh

codonmotminh Youtube Master Race

lên đời 3 mà trong vòng 10.16' thi khá đấy .nhưng đánh có thắng ko mới là điều quan trọng chứ.còn lên đời mà chỉ để lên nhanh thì lên làm gì. :devil:

10. Mimimog

Mimimog Youtube Master Race

uh lên đời nhanh mà thua đến te tua thì nhanh làm cái gì cơ chư .cứ cham mà chác là được roài

11. Napluzze_Naslens

Napluzze_Naslens Youtube Master Race

Không nhanh thì cũng ăn cám à. Nó ma thả cho 2 con lạc đà vào nhà thì khốn nạn ngay chứ có gì đâu mà phải bàn.
    Lên đời nhanh nhưng tât nhiên phải có ccái gì để xin quân mới được.
    Nhưng lên đời chậm mà giàu thì cũng khổ lắm chứ các ông tưởng.
    Tôi thấy thì cứ nhanh là tốt.
    Mong các bác chỉ giáo lính mới mà.

12. milanvodich

milanvodich Youtube Master Race

ha ha.các bác nói lên đời nhanh nhưong không post hình lên thì ai tin.Cứ cho là các bác lên dươc như thế đi nhưng lên xong rồi lấy quân đâu mà đánh,làm cảnh à.Theo tôi lên đời hợp lý nhất là khoảng từ 12'30 đén 13'30.lên đời như vậy là hợp lý đủ lực để đánh nhau

13. kechienthuat

kechienthuat Donkey Kong

Trời lâu không trở lại AOE sao lại có người lập lại cái room cũ rích này thế ,tôi nhơkhống nhầm là chúng ta đã bàn rất nhiều về vấnđề này rồi còn gì.

14. thanhykhack

thanhykhack Youtube Master Race

cac bac len doi nhanh de lam gi vay em thi chi len doi phut 12 thoi nhung hau nhu lan nao cung the chu con len doi nhanh ma cac bac co 3 nha quan thi em day xin bai lam su phu thoi em cung~ duoc chung kien co anh o bach khoa ha noi danh 10p25s la len rui nhung ma mat nhieu luc cho quan ra lam chi co mot thang quan mot thoi thi de lam gi mua duoc 3 chu quan sang nha em thi em cho tat dien ngay ma` mot chu quan sang thi em te' trong luc ay em cung len doi rui co gi dau ma so . con` mot con sang nha em nhu ngua go thi em lay dan chien ngay chang so dau . chi so anh nao len doi ngang ma` chan dan em dã man wa thi chiu thoi . wan trong van la chien thang.....co ma

15. administor

administor Youtube Master Race

mod đâu rùi del cái topic này đi ở đây thành hồ câu cá rùi

16. iloveyouchau

iloveyouchau Youtube Master Race

hừm bác này không biết làm cái gì mà bị gameover nhỉ ???

17. rionasquare

rionasquare Mr & Ms Pac-Man

cái này thấy rồi nhưing mà vô coi record thấy nó chọn map type là
    slow,yucatan ,all víible, hun, mớii lên catssồ được
    còn mấy người lên đời III có như cái này hông nếu hông thì đưa rec đây tui coi thử

18. bien_xanh_0507

bien_xanh_0507 Youtube Master Race

ki luc cua ban co the thoi a
    neu danh shang thi co the 9 phut 45 la kich len doi 3
    tuy nhien chi len 20 nong dan thoi
    len cho vui ay ma
    len xong chet doi

19. bien_xanh_0507

anh nho em nhieu qua
    aa
    hhh
    aa
    hhh
    hehhehhehheh

20. bien_xanh_0507

thanhykhach noi vay chua du dau
    tuy ban do ma danh de che chu .neu danh 2 nguoi ma danh large thi phut 12 moi kich len doi thi chet chac
    noi chung len doi nhanh hay cham la tuy thuoc vao so nguoi choi ,ban do ,va ca vi tri nha minh nua
    vi du nhu 4 danh 4 ma nha minh o ben trong cung thi cu thoai mai len cham cham
    28 nong dan chang han