Kĩ năng sống Điểm Kim.

Thảo luận trong 'Tây Du Ký' bắt đầu bởi Boolean, 14/2/10.

1. Boolean

Boolean Youtube Master Race

Cho mình hỏi sau khi Phân giải trang bị và đủ 3 nguyên liệu Khuyết Ngọc Hồn Tinh, Thương Khung Chi Linh và Sinh Mệnh Tinh Hoa. Thì đến đâu để có thể chế tạo được Điểm Kim Thạch.=((

2. ♥Cool♥

♥Cool♥ Mr & Ms Pac-Man

Để tao đc điểm kim thạch bạn học điểm kim trong chế độ điểm kim có 2 ki nang là tách đồ và điểm kim bạn có thể điểm kim đc ngọc nhưng còn tùy vào cấp độ điểm kim của bạn mà chế ra loại ngọc dành cho từng món đồ hình như k lầm là mới vào chỉ có ngọc xài cho mũ
    còn sự dụng ngọc thì ấn chuột phải vào ngọc rùi ấn tiếp chuột trái vào món đồ
    Có thể điểm kim đc ngọc ngoại hoặc nội
    để bạn có thể lựa chon thik hợp cho phái của mình

thân !!!!

3. baovikute

baovikute Youtube Master Race

Tình hình là đến khi điểm(điểm kim) của bạn chưa lên đến 120, bạn vẫn phải dùng nguyên liệu phân giải từ trang bị xanh 2x~3x.
    Đó là 2 tiem:vô căn hôn tinh& quang âm chi linh.
    Ép ngọc sinh mệnh cộng lần lượt 50~100~150~200~250 dùng 1 vô căn hồn tinh và 1 quang âm chi linh.
    Ép ngọc tốc dộ ( giày) cộng lần lượt 2%~4%~6%~8%~10% cũng cần như vậy. Mình chưa đủ điểm phân giải trang bị 50 chũng chưa chế được các loịa điểm kim thạch kia.
    Điểm kim là một nghề sau này có thể coi như đốt tiền vì chỉ phân giải được các trang bị xanh mà thôi, mà dù có ngon hay không ngon thì cũng chỉ được một điểm khi phân giải 1 trang bị mà thôi.

4. beheo19912006

beheo19912006 T.E.T.Я.I.S

:| hiện điểm kiem mình đang ở 232/599 nguyên liệu phân giải đồ 3-4x thì ko thể dc dùng cho ép ngọc nó cứ bắt nguyên liệu phân giải đồ 1-2-3x rồi lấy nguyên liệu đó ép thế mấy cái nguyên liệu 3-4-5-6 > để đó ngắm ah :-o

5. baovikute

baovikute Youtube Master Race

chắc là sẽ dùng NL 4x cho ngọc ép 8x chăng????