king of fighter 2001

Thảo luận trong 'Fighting Game Club' bắt đầu bởi zero1588, 28/11/03.

1. zero1588

zero1588 Youtube Master Race

có ai chơi trò nay giỏi không chỉ tôi vài tuyệt chiêu này có được không
    đó là chiêu :
    nửa vòng lùi C sau đó nữa vòng lùi D ,cứ như vậy hoài là COM chết liền,nhưng tôi làm hoài không được ,ai biết thì chỉ rõ giùm nhé ,mình cám ơn nhiều.Còn nhiều chiêu nữa mà mình hỏi chiêu này trước khi khác hỏi nữa :x :x

2. unholy fire

unholy fire Mega Man

lol ! Chiu cơ bản ... Làm chiu này kô khó nó chỉ có một cái mánh nhỏ ... Bạn chú ý kĩ khi bạn quay nửa vòng lùi + C . Lập tức quay nửa vòng lùi + D khi chiu nửa vòng lùi + C chưa trúng đối phương ... Cái này chỉ cần bạn bắt được nhịp và cứ thế mà tiến thôi ...

Chúc may mắn ...

3. zero1588

zero1588 Youtube Master Race

Cám ơn nhé ,vậy còn chiêu kêu striker venessa của benimaru rồi đánh cho nó đứng lên lại để đánh tiếp thì sao , bạn này biết chứ chỉ mình luôn đi.Còn rất nhiều chiêu nữa nhưng không nhớ ra ,tạm chỉ mình chiêu này đi
    :-/

4. J3000

J3000 Youtube Master Race

hehheh , Ê Đen , mày định lên đây tầm sư học đạo hã mạy . đánh thua mấy thằng bên chợ bến thành tức quá hã nhóc . ráng luyện thêm vài năm rồi đánh với tao hehhehe

5. unholy fire

unholy fire Mega Man

He he ! Bên chợ Bến Thành bi giờ chắc bọn Tôm Hùm ( Duy lùn ) , Hải ... An ... Lịch nắm trùm Kof rùi ... lol ! Bọn này oánh cực kì dở ... He he ! Cao thủ rút về luyện Warcraft III hết rùi cho bọn nó lên ... Đúng là thằng chột làm vua thằng mù .... lol ...

6. Thedevilxn

Thedevilxn Mayor of SimCity

Kêu vanessa rùi lấy benimaru tiếp hử wá dễ chỉ cần nhảy thấp đánh C thui.Ở kof01 thì benimaru lời wé các striker đánh xong các con khác đánh ko được chứ benimaru đánh được vd:mai,ryo,vanessa......Ờ ông đánh kof01 xài nhưng striker gì? tui xài hai con thui đó là mai và ryo(mún đánh được tui bên kof01 là cả một vấn đề đấy hehe)công nhận kof01 làm striker có mấy con lợi wé chơi pc nghiên cứu cho đỡ tốn hic.

7. zindy

zindy Youtube Master Race

co ai cho tui link dơn ko zay ?:D