KÍNH GỬI BAN QUẢN LÝ BOX FIGHTING

Thảo luận trong 'Fighting Game Club' bắt đầu bởi sub_zero_long, 8/5/04.

?

BẠN CÓ MUỐN BOX MOTAL KOMBAT ĐƯỢC LẬP KO?????

1. 13 phiếu
    50.0%
  2. KHÔNG

13 phiếu
    50.0%
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. sub_zero_long

sub_zero_long Youtube Master Race

ĐƠN XIN LẬP BOX MỚI

KÍNH GỬI:BAN QUẢN LÝ BOX FIGHTING GAME CLUB
    ĐỒNG KÍNH GỬI NHỮNG THÀNH VIÊN CỦA GAMEVN
    KÍNH GỬI NHỮNG NGƯỜI CẦN KÍNH GỬI

TÔI LÀ SUB_ZERO_LONG

TÔI VIẾT BÀI NÀY ĐỂ ĐỀ NGHỊ VỚI BAN QUẢN LÝ BOX NÀY 1 VIỆC THẾ NÀY :HIỆN NAY TRANG CHƯA CÓ BOX MOTAL KOMBAT VÌ VẬY TÔI MUỐN ĐƯỢC LẬP MỘT BOX MOTAL KOMBAT VÌ NHỮNG LÝ DO SAU:
    1_)VÌ VIỆC CHUNG MOTAL KOMBAT VÀO VỚI MỤC FIGHTING GAME CLUB ĐÃ DẪN ĐẾN NHIỀU VIỆC KO ĐÁNG CÓ NHƯ NHẦM LẪN NHIỀU GAME FIGHTING VỚI MK .VÍ DỤ NHƯ: BÀI "NỐC AO HAI LẦN LIÊN TIẾP "CỦA TÔI NÓI VỀ MK ĐÃ BỊ NHIỀU THÀNH VIÊN KHÁC TƯỞNG LẦM ĐÓ LÀ GAME THÚ, SC2... VÌ LÍ DO TÔI QUÊN GHI TÊN GAME MK VÀO BÀI VIẾT CỦA MÌNH
    2_)NHIỀU THÀNH VIÊN KHÁC THƯỜNG VÀO NHỮNG BÀI VIẾT NÓI VỀ MK ĐỂ VIẾT VỀ GAME KHÁC VÍ DỤ NHƯ SC2...ĐIỀU ĐÓ LÀM CHO MỘT FAN CỦA MK NHƯ TÔI CẢM THẤY RẤT BUỒN
    3_) NẾU NHƯ TRONG BOX NÓI VỀ QUÁ NHIỀU GAME THÌ RẤT CÓ THỂ LÀM CHO NHỮNG THÀNH VIÊN MỚI VÀO KO BIẾT TÌM Ở ĐÂU GAME MÀ HỌ THÍCH VIẾT BÀI CẢ, NHIỀU NGƯỜI KHI MỚI VÀOGAMEVN RẤT KHÓ TÌM ĐƯỢC VÀ CÓ THỂ HỌ NGHĨ RẮNG WEBSITES NÀY KO CÓ GAME MÀ HỌ THÍCH .NẾU ĐIỀU ĐÓ XẢY RA THÌ THẬT LÀ OAN CHO GAMEVN QUÁ PHẢI KO?BỞI KO PHẢI VÌ GAMEVN KO CÓ MÀ CHỈ VÌ GAME MÀ HỌ THÍCH BỊ VÀO CHUNG BOX VỚI NHỮNG GAME KHÁC CÙNG THỂ LOẠI
    VÌ VẬY TÔI MONG CÁC THÀNH VIÊN CỦA GAMEVN CÙNG NHAU GIÚP ĐỠ TÔI THỰC HIÊN BOX NÀY
    CÁC BẠN HÃY CHO TÔI BIẾT Ý KIẾN CỦA MÌNH NHÉ
    CẢM ƠN CÁC BẠN RẤT NHIỀU @};-

2. Diedbyplaygames

Diedbyplaygames T.E.T.Я.I.S

Ủng hộ luôn! Ủng hộ luôn 2 tay 2 chân! MK cần có box mới mod mới chứ ko thể chung đụng như thế này mãi!Bản thân là 1 crazy fan 0f mk nên tôi nhiệt hoan nghênh.Vào đây ủng hộ đi anh em!

3. brigandine

brigandine Mr & Ms Pac-Man

Cho lên làm mục Chú ý là xong, cần chi rườm rà, rắc rối cuộc đời. Tên nào khoái máu me, bạo lực cứ vào mà tán. Lập box mới có mà điên. Cái game bạo lực, chém giết, giống khủng bố y chang, vậy mà cũng có người chơi, ghê quá!!!!!!!!!

4. Sirius Sam

Sirius Sam Legend of Zelda

OK1 Sam sẽ cho lên mục chú ý. Mà có gì là Sub chịu chứ đừng đè Sam ra mà nói nha.

5. FFLeader

FFLeader The Warrior of Light

Muốn thành lập box mới thì phải vào chỗ đòng góp ý kiến mới đúng chứ...
    Hy vọng là U thành công...

6. nghia_acqui

nghia_acqui Mario & Luigi

Mấy ông này hình như bức xúc wá rùi . Rất tiếc là suy nghĩ của tui ko phải dzậy . Mấy pa cũng biết là Fighting ko chỉ có nhiêu đó trò , hông lẽ "kết" game nào là phải có 1 box mới dzìa game đó cho khỏi đụng hàng ?
    Việc hiểu lầm bài viết của pa cũng là lẽ đương nhiên :
    1 là pa ko nói rõ đó là của trò nào . Nhiều người cũng đã kêu chủ nhân của bài viết vào nói rõ hơn nhưng sao đến giờ pa mới có mặt ?
    2 là trò MK cũng rất ít fan , bằng chứng là trước đây cũng đã có nhiều người lập topic về MK nhưng chỉ 1 thời gian ngắn là Die .
    3 là việc pa nói tình hình nói thể loại game lộn xôn , chủ đề này mà nói về game khác . Việc này rất dễ hiểu mà : Đây là tranh luận , mà đã là tranh luận thì phải chấp nhận . Điều này cũng đã thường xuyên giữa 2 trò CS2 là Br .
    Gamevn đã có tên tuổi từ lâu , những người cần thu thập kiến thức (cụ thể là chiêu thức hay tranh luận game fighting) họ sẽ biết làm dzì . Nếu như họ như pa nói thì box Fighting này ko còn nằm đến bây giờ .

7. Aster

Aster Mr & Ms Pac-Man

Server yếu lắm rồi,suốt ngày thấy busy>_<..lập ít thôi, kiêm nhiều quá coi chừng die...

8. MA_GIANG

MA_GIANG Donkey Kong

Vậy thì qua chỗ www.br.now.nu mà đăng kí 1 vùng đất riêng cho fan của mình ! Tui nghĩ qua đó thế nào cũng có 1 chỗ ! Chứ bên nào ko có chuyện xin xỏ đâu chỉ có tiền mới giải quyết hết được vấn đề !

9. sub_zero_long

@};-
    tôi nghĩ nếu game mà ko có một phần nào đó mà ko chém giết thì đó ko phải là một game hay .vậy chắc ông thường chơi sim nhỉ?? ,nhắc cho ông biết đó là game của con gái đó ,đã là con trai thì phải có một ít chém giết cho thoa đời chứ ,nếu ai cũng như ông thì lập ra game làm gì cho khổ làm gì có ai nghĩ đến những game như diablo,fantasy...đã là game thì phải làm sao cho hấp dẫn người chơi chứ .còn lí do vì sao tôi ko cho lên mục chú ý là bởi vì tôi muốn biết ý kiến của những fan của fighting game trước rồi mới tính sau
    nếu ông nghĩ game MK giống khủng bố thì ông đã sai rồi game này rèn luyện cho con người khả năng là xử lí nhanh những hoàn cảnh khó khăn,nhanh tay trong các trường hợp .khủng bố thì gây hại cho mọi người nhưng game này thì có gây hại gì đâu nó còn giúp ông nữa chứ @};-

10. Diedbyplaygames

Diedbyplaygames T.E.T.Я.I.S

Nói đi thì cũng phải nói lại.Đành rằng các fighting games # đều hay chẳng kém MK nhưng MK cũng có nhiều ưu điểm
    1,Có lịch sử lâu đời,nội dung cốt tryuện rất hay và phong phú.Đã có bác nào chơi những trò chơi nói về các nhân vật của MK trên PS chưa?Cực hay đấy!
    2,Rất phổ biến do dung lượng rất vừa phải(25MB)cấu hình đòi hỏi cực thấp(pentium2 lá được rùi) nhưng hình ảnh lại cực kì sắc nét
    3,Có thể chơi đượ 2 player trên cùng 1PC!(*****)==>ưu điểm lớn nhất
    4,và cuối cùng,nó là 1 games cực hay
    Nhưng thôi anh bạn Sub của tôi ơi!Các bác mod và các cao thủ đã nói vậy thì mình đành chịu vậy thôi.Ngay cả các games mà các bác ấy cực thích cũng chẳng được lập box riêng nữa là mình!Mình thấp cổ bé họng thì đành chịu vậy thôi nhé!

11. ken10

ken10 Programmer

này mấy người có biến thành lập một box mới sẽ ảnh hưởng thế nào đến Gamevn không hả:
    1)sever dạo này hay bận lắm búy cho nên thành lập một box mới là đều cần phải cân nhắc kĩ lưỡng đó (tuy tui là lính mới nhưng đối với mấy trò Fight thì tui không phải ...^^)
    2)Mk tui đã thử chơi qua tuy nó đã có mặt trên ps1 từ lâu ,hình ảnh cũng khá nhưng cách đánh thì (nhận xét riêng của tui nghen hơi dở không hay lắm lại có sẵn attack clip )các bạn chỉ việc vào đó mà khỏi suy nghĩ gì hết cho nên sẽ gây cho bạn về sự nhàm chán đó .Tui là dân mới biết br3 đây .Nhưng so với các cao thủ trong www.fighting-kingdom.com thì tui chẳn là gì cho nên nếu như Bạn tưởng đã đánh giỏi Mk để thành lập bõ mới thì nên nghĩ lại đi.

12. unholy fire

unholy fire Mega Man

Thằng Ken-10 có bị gì không hả ? Lập Box MK so với chuyện cao thủ BR3 và Fighting-kingdom liên quan gì ?

Thứ 2 : MK có mặt trên PS1 từ lâu ? lol ... Chắc đó là phiên bản Mk4 hoặc Mk tổng hợp chứ phiên bản đầu tiên nó ra còn lâu hơn và đây là một dòng game Fighting rất là hay ... Đã từng một thời sánh ngang với Street Fighting và Kof . Còn dòng game Bloody Roar chỉ là dòng game "sanh sau đẻ muộn" thôi ( Hình như phần 1 là trên PS1 ) Trong phi MK thì đã có từ thời máy UFO và máy Nintendo rồi ...

Chuyên lặp Box MK theo Fire có lẽ kô được đâu mặc dù dòng game này khá hay bởi vì nhiều lý do khác nhau lắm nhưng nếu được thì Fire ủng hộ 2 tay . :)

13. Sabrina

Sabrina Phù thủy nhỏ

Chắc box này khó thực hiện được vì game này không thông dụng và đặc sắc cho lắm,với lại bi giờ có quá nhiều box gòi,quản lý không xuể nữa

14. exsoul

exsoul Mario & Luigi Lão Làng GVN

hong có ý kiến gì...chỉ có chút thắc mắc cái nick của tác giả topic...

Sub Zero ...Long??!! :P :P :P

15. shinnok

shinnok Donkey Kong

Bác nào muốn lập Box Mk em cũng đồng í, ủng hộ cả 2 tay 3 chân luôn đó! Mặc dù giờ ít chơi nhưng mà em vẫn máu lém... hé hé
    Bác Subzero Long cho em hỏi chỗ nào có Wallpaper của MK4 đi.... Em khoái mấy cái đó lắm... >:-D<

16. Kenji Ogami

Kenji Ogami Ultimate EdgeMaster Moderator Lão Làng GVN

>_< Chuyện này là bất khả thi,mà ko phải chỉ đối với MK đâu.Bây giờ thì xin lập Box cho BR hay SC2 cũng đều ko được.Mấy U có bít vì seo ko?Vì ngay chính cái Box Fighting cũng chỉ là 1 Box nhỏ trong Box game Hành Động,như vậy cũng đủ thấy chúng ta được Admin "ưu ái" đến mức nèo rùi.BUZZZZZZZZZZZZZ

17. Ivan Kutonovic

Ivan Kutonovic Youtube Master Race

dẹp hết đi,tốn tiền,tốn thời gian,một bọn vô tích sự

18. FFLeader

FFLeader The Warrior of Light

Nếu U chơi nhiều trên PC sẽ thấy rằng người ngồi bên tay phải sẽ rất thiệt, nhất là khi cả 2 bên bấm quá nhiều nút thì bàn phím sẽ bị treo. Ví dụ tôi giữ 1 lúc 5 phím thì đối thủ ấn phím gì nữa cũng ko được --> hoà cả làng

19. sub_zero_long

mình thấy thế này
    lập box mới thì có cành nhiều chỗ cho chúng ta bàn luận chứ sao lại ko được
    bất cứ 1 cái gì nếu tất cả cùng muốn thì ko có việc gì là ko làm được cả
    mình muốn lập box này để cho tất cả những người cùng fan mk với mình được vui chứ mình thì có lợi gì đâu

20. nghia_acqui

nghia_acqui Mario & Luigi

Ai cũng kêu hạn chế chit chat hoặc câu bài . Thành à !!! Anh mày thấy khóa cái topic này lại được rồi đó . Dù cho mấy pa có ý kiến dzì thì cũng biết chắc chắn rằng ko thể được rồi .

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.