KOF 2003 đã xuất hiện tại HCM

Thảo luận trong 'Fighting Game Club' bắt đầu bởi unholy fire, 16/1/04.

1. unholy fire

unholy fire Mega Man

Tin vui cho các Fan của Kof ... Hiện nay game Kof2003 đã xuất hiện tại Việt Nam và ở HCM ... Hiện thời Fire chỉ biết có 2 chỗ : 1 là Thuận Kiều Plaza ( 2000 đ/xu ) ... 2 ) Chỗ đối diện cây xăng chợ Bến Thành ( Sài Gòn ) chỉ có 500 đ/thẻ ... Có bạn nào biết thêm chỗ nào nữa kô chỉ anh em với nhá ...

Kof2003 ---> VERY KOOL ----> Story of Eight Head Snake will live again ...

Tui và bạn tui thường hay lên SG chơi ( Bạn nào thấy thằng nào đánh Kyo , K' , Iori thì đích thị là ... bạn tui ^^;; và có Fire thêm ... )

Have fun and enjoy ... :cool:

2. quan011087

quan011087 C O N T R A

có thiệt hôn dó sao tui chơi ơ chổ gần trạm xăng mà không biết vậy trời phải chổ gần trạm xăng là dối diện chợ bến thành không

3. Thedevilxn

Thedevilxn Mayor of SimCity

kof 2003 xuất hiện thêm teamleader hic(Snk rắc rối wé cứ mỗi kof thì lại đổi system).Unholy fire chơi rùi hử kyo hình như có lại chiêu vô thức phải ko và có lun bộ đồ mới nữa thì phải(iori nghèo wé ko có lấy 1 bộ đồ mới phải xài đồ cũ từ 95-03 hic).k' thì có thêm một DM(ko bít có đẹp ko nữa)ờ còn chế độ kêu bồ đánh thêm thế nào có dễ link chiêu ko?? Có thêm 1 character tên là ash crimson xài lửa đó ông thử chưa để hum nào ra thuận kiều chơi thử coi.

4. Thedevilxn

Chơi kof03 thấy hơi bị xùi hic.Game speed bị giảm rùi bay nhảy chậm quá coi ko đã tí nào còn 3 cây máu trên đầu coi nhức cả con mắt hic đánh chưa wen chơi chút thì loạn cả lên.Nói chung thì kof03 cũng ko có thay đổi gì đáng kể ngoài việc xuất hiện thêm teamleader và vài thay đổi nhỏ còn hình ảnh thì cũng như vậy thui cảnh vật và các character ko trau chuốt thêm gì hít(wá nản) kof03 theo tui thì chơi ko đã bằng kof02 đâu vì mất HSDM và các đòn đánh bị hạn chế nhiều cộng với tốc độ bay nhảy giảm nữa thì chắc kof sắp đi vào dĩ vãng rùi

5. dinky

dinky Youtube Master Race

kof03 chơi dở thật, đánh chán quá, chậm rì, không đã bằng 02

6. unholy fire

unholy fire Mega Man

Hic ! Dzy là mí ông chưa chơi sâu vào rồi ... Thật tình thì Kof2003 năm nay rất hay ... Những tuyệt chiu HDSM của 2002 bi giờ đã thành những DSM của Leader rùi ... Còn về tốc độ thì năm nay còn nhanh hơn cả Kof2000 nữa ... 1 trận đánh cực kì nhanh ... Hệ thống combo theo kiểu đổi người mới lạ ... + Một chút thay đổi về các nhân vật ...

Nếu kô tin thì cứ thử xem nhá ...

7. Thedevilxn

Kof03 mỗi trận đấu diễn nhanh wé và hình như các đòn đánh cũng bị giới hạn nhiều hơn rùi vd như chiêu 1/4 vòng tới A/C rùi đá lên của K' đó bi giờ hết đánh bồi được rùi hic.Còn về việc link combo+kêu người thì tui thấy link hơi khó vì chiêu 1/2 vòng tới BC nó chậm wá trời lun.ờ có ai bít chỉnh kusanagi ko nếu có thì làm ơn chỉ giùm nha

8. quan011087

quan011087 C O N T R A

kof 2003 không có mấy chiêu combos 100% hp thì phải tui thấy mấy dứa trên chợ bến thành không có combos gì ráo toàn là chướng không hà có ai biết combos 100% hp hay trên 50% thì chỉ tui với tui vô kofonline cũng chỉ thấy vài chiêu nhưng dơ quá ai biết nội dung kof 2003 không cho tui biết với tui thấy kyo(thế kinh) và iori(bát thần) ở cùng dội tui có coi truyện thấy hai tên này thù nhau lắm mà còn tên kusanagi là ai vậy thấy xuất hiện từ 2002 giống kyo mà không biết là ai

9. Thedevilxn

kof03 thì tui ko bít cốt truyện nhưng mà chắc tiếp theo phần orochi ó(do unholy nói có gì sai thì hãy chửi ổng haha)còn tên kusanagi thì có lẽ là 1 clone(1 con nhân bản vô tính của kyo mà cũng có thể là mrX trong truyện hậu kof2000 thì phải)combo trên 50% life thì có lẻ có nhưng mà giờ thì các cao thủ đang luyện sau này sẽ công bố còn combo 100% life chắc hiếm có cơ hội xuât hiện vì kof03 giới hạn rất nhiều

10. TerryBogard

TerryBogard Mr & Ms Pac-Man

Các bạn đã lầm khi cho là kof2003 khó thực hiện các combo 100% (ở đây mình nói đến 100% máu của 1 nhân vật thôi). Mấu chốt để thực hiện những đòn combo đó chính là thời điểm bạn đổi người và làm chiêu vừa đổi người vừa đánh (nửa vòng đi CD). Mình đã từng thực hiện được 1 đòn Combo 100% bằng cách kết hợp giữa Kim và King.
    Tiện thể cho mình thông báo luôn: đã có game KOF2003 chơi giả lập trên PC rồi. Mình hiện giờ đang có rom của nó đây. Bạn nào muốn tải rom và trình giả lập của nó thì vào trang "www.emucn.net/host/kof". Chơi được thiệt đó.

11. SKY_ANGEL

SKY_ANGEL Mr & Ms Pac-Man

Bác có thể nói rõ hơn 1 chút về combo(nhờ việc đổi người),tui vẫn chưa rõ cách đổi người cho lắm,khi đổi người thì có tốn năng lượng không.

12. Thedevilxn

Trong kof03 đổi người bình thường thì chỉ việc nhấn BC và ko tốn năng lượng còn đổi người mà kèm chiêu thì tốn 1 cục năng lượng và phải way tay gạt 1/2 vòng tới BC nếu ông kèm chiêu tốt thì có thể đánh thêm

13. Thedevilxn

Unholy fire đâu rùi vào đây chỉ tui chỉnh con kusanagi bên kof03 và cả con chizuru nữa chứ