Làm sao để lập được nick 9d acclaim--> Hướng dẫn chi tiết

Thảo luận trong 'Cửu Long Tranh Bá - 9 Dragons' bắt đầu bởi Shakura[9D], 7/12/06.

1. Shakura[9D]

Shakura[9D] Youtube Master Race

Nhiều topic được lập ra giới thiệu cũng như thông báo về 9d acclaim sắp ra CB
    Nhưng do spam quá nhiều lên nhiều vấn đề 1 số bạn không hiểu . Tui cũng có vài điều không hiểu luôn . Đề nghị pro nào vô giúp cách làm tránh spam lãng xẹt vid CB đã gần kề;;)
    câu hỏi :
    1, làm sao để tạo acc trong 9d acclaim trong OB cũng như CB=((
    2, 1 số vấn đề dowload khi run ko được hoặc có gì chưa được mong mọi người trình bày để mấy pro giúp đỡ :whew:
    t/b em ko phải pro đâu nha đừng nhầm nhưng do 1 số bạn hỏi lên lập cái topic nài
    tuladow có phải lão tula trong sever Đồ Long của 9d VNDko vậy.:hug:

2. NhìnKhônKhôn

NhìnKhônKhôn Youtube Master Race

Mình cũng muốn hỏi chuyện đó
    làm sao để lập nick 9d USA trong khi mình lập nó bảo hoàn tất mà ko có mail gửi đến hòm thư
    khi dowload bản OB của 9d USA về sau khi run nó chạy thẳng và bắt đầu vô biểu tượng thì nó phi tuột vô trang web chủ 9dragons.acclaim.com
    Ai biết chỉ giùm với

3. skai11

skai11 Youtube Master Race

thay may ba.n da(ng ky' la dc nick roi, nhung phien ban usa chua co' cho*i dc, luc nao choi dc thi chua biet, tu.i dien da`ng ben do' cu*' hu*'a he.n la giua thang 12 dc choi nhung chua thay gi het. co`n muon mo*? len thi vo program file, 9d roi moi cai launcher no' len, ma` co' choi dc dau ma` mo*? len:cool:

4. kittycat

kittycat Youtube Master Race

hiện nay US đang CB giai đoạn cuối và Admin thông báo là
    Hope OB around Chrismast ( ko bít đc ko nữa bug wa' chừng).
    việc đang ký thì các bạn đang ký acc bình thường như đăng ký acc các diễn đàn khác. Ko cần dowload làm gì vì mai mốt OB ra ra client mới cũng phải dowload lại.

5. Shakura[9D]

có thể do khôn khôn đang kí ko đúng chỗ thui . còn chắc cuối tháng 12 sẽ có bản OB . Mục tiêu bên họ là trước 24-12 sẽ cho ra mắt mà :D

6. vuanhduy

vuanhduy Youtube Master Race

Hiện nay 9d persistent đang cho CB nếu bác nào có hứng thú thì qua http://www.9dragonsonline.com mà đăng ký nhé. Còn OB bên 9d acclaim thì chưa thấy thông báo gì cả, chỉ nói do còn 1 số vấn đề trục trặc nên chưa thể ra bản OB theo kế hoạch. Bạn nào muốn biết chính xác có thể vào diễn đàn của acclaim xem chi tiết : http://phpbb.acclaim.com/9dragons/index.php
    tb: Shakura có phải là em bí cung bên Đồ long hok?

7. lebaophucviet

lebaophucviet Qingfang Moderator

hiện tại server status open, nhưng vào không được, nó open kiểu gì nhỉ

8. }{ell-Fire

}{ell-Fire Dragon Quest

Server Open có nghĩ là đang Open cho những ai CB thui. Còn những người ko được chọn thì tiếp tục... chờ. :D

9. Shakura[9D]

đã có thông báo chút tin tức
    10-1 sẽ chính thức bắt đầu bước chân vô 9D acclaim
    18-12 sẽ cho phép đang kí
    chờ đợi thêm 1 chút vây.:D
    t/b uh tui là BiCung Shakura bên sever ĐôLonng đây
    Ông là ai thế ? vuanhduy:-/