lam` sao de vê` nuoc duoc nfsII(hack ) hay co cac ra cac do` khong

Thảo luận trong 'Speed' bắt đầu bởi sh125, 9/8/05.

1. sh125

sh125 Youtube Master Race

ca anh beit cach' hack nfs2 chi em di, em dua hoai` khong ra body1 em tuc lam', cac anh lam` sao ma` em co the ra cac' dô` khong , em dang dua tren computer chu em khong phai em dua tren flaytayson hay xboc ( cac' anh pro oi chi em voi................................................... ) co' mã core cung duoc

2. lamda_us_beta

lamda_us_beta Mario & Luigi

làm ơn gõ có dấu đi anh em biết đường mà đọc, cứ kiểu này "dịch" mệt lắm. hehhe

3. sh125

máy anh cho em sin lỗi nha, em la` lính mới ma`

4. BBL2R

BBL2R SPARTAN John-117

Thằng này đúng là pó tay với nó , chỉ đúng mỗi cái computer ( giờ này người ta kêu PC chứ ko ai dùng từ đó nữa đâu sến lắm ) , còn 2 cái kia là Playstation và Xbox ông nội

Chơi U2 cần gì Hack , cứ tìm mấy cái map trên mạng về mà chơi , ko biết đường mò ra mấy cái shop thì cứ dùng map ( tui chơi ko cần xài ) , còn cách unlocked đồ U cũng vậy tìm hướng dẫn trên mạng về hay vô trong mục bàn luận về Ù mà tìm , tui có hướng dẫn cách Unlocked đồ U trong đó .

5. sh125

Vậy à em không biết nữa, mà mấy anh nào biết cách hack U2 tren computer chỉ cho em nha

6. vegagoku

vegagoku Youtube Master Race

the price of each CD is not cheap , first and foremost a study disk . But i just received a English Study 4 CD-room from VN, maybe its helps me a lot . Anyway , thank for your advice