làm sao mà chơi lại được đây ! hi ! hi

Thảo luận trong 'AOK: The Conqueror' bắt đầu bởi dily, 7/6/05.

1. dily

dily Youtube Master Race

Nếu tui dùng xe ngựa trong thành của koreans đi bọc với xe tạt của nó bên trong cộng với xe câu thành được bao bọc cẩn thận vừa đi vừa câu lại có thêm một vài dân đi theo để mà xây locot canong nữa thì làm sêu mà hạ được ? Bác nào có cao kiến gì thì chỉ giùm :p

2. bachthusinh

bachthusinh Youtube Master Race

nếu bạn dùng như thế thì quân trong thành của gol va giáo chọt cùng với lính thụt canong đánh lại thôi vì với lối xây quân của bạn như thế sẽ không đủ tiền đâu mà đánh lâu dài chỉ cần tui tấn công liên tiếp vài đợt là bạn đã không còn đũ gold để xây dựng được một đội quân như thế nửa, vì bạn vừa đi vừa dắt theo nông dân xây locot canong thì rất tốn thời gian và tốn rất nhiều gold ( nhất là xe cẩu và locot canong ) còn laọi quân của tui vừa rẻ lại vừa ra lính nhanh nửa nên có thể đánh bạn liên tiếp không cho bạn cơ hội để phục hồi, dã lại xe ngựa trong thành của koreans ra được bao nhiêu khi bạn chỉ xây dựng không quá 6 cái thành, trong khi đó thì nhà lính của gol có thể cho ra quân trong thành của nó, sau khi năng cấp mảo vua trong thành thừ bậc 3 ( hehhehehe thử lại đi)