Làm thế nào để chơi H3 qua hamachi vậy?

Thảo luận trong 'Heroes of Might and Magic' bắt đầu bởi Quan1001, 14/6/06.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Quan1001

Quan1001 Youtube Master Race

Các bác ơi giúp em với, em mới dùng hamachi nên ko bít cách chơi multiplayer. Mong các bác chỉ bảo chi tiết cho em ^^

2. NIDOKING

NIDOKING T.E.T.Я.I.S

Đầu tiên là zdô Hamachi, tạo host hoặc join zdô cái room của ai đó (bạn chẳng hạn), rùi zdô H3 (phải cùng phiên bản mới nối mạng được), chọn New Game--Multiplayer--chọn TCP/IP--tạo host hoặc join. Phần còn lại chắc bít rùi nên khỏi nói, không bít thì... pó tay.....

3. Tevez

Tevez Mario & Luigi

làm thế nào để search for game vậy?
    tôi vào như pác nói rồi nhưng chả có mang mà join.

4. NIDOKING

NIDOKING T.E.T.Я.I.S

Muốn Join mạng nào thì tùy bạn, một là rủ bạn bè cùng chơi rùi tạo 1 room mà zdô, hai là lên đây rao xem có ai muốn chiến không, kêu người đó làm room hoặc bạn tự tạo rùi lên đây quảng cáo để mọi người zdô chơi, OK?........

5. Tevez

Tevez Mario & Luigi

làm thế nào để rao vậy?
    pác có biết room heroes3 nào không?
    password nữa.
    xin cảm ơn!

6. NIDOKING

NIDOKING T.E.T.Я.I.S

Ặc ặc, room thì mình không bít vì ít đánh online lắm, còn rao thì bác tự làm lấy 1 cái rùi lên đây rao hoặc rủ bạn bè zdo chơi chung, chắc mod phải lập 1 topic về Room Hamachi để anh em zdo rao.........

7. badboyad5891

badboyad5891 Mr & Ms Pac-Man

Này nhé tui nghĩ là chơi hero qua hamachi chán lắm chơi = CGA vừa đông vừa náo nhiệt hơn hamachi nhìu thật đó. Nếu ông muốn tải CGA thi vào trang Warcraft -> Tomb of Relic "Nơi lưu giữ các bài viết có chất lượng của box warcraft" -> Warcraft Online - CGA

8. -Album-

-Album- Youtube Master Race

Chán quá mấy hôm nay tự nhiên khoái chơi hero3 mà chẳng có ai chơi cả, có bác nào thích chơi = hamachi thì vào room này nhé: ^__^; pas: 123.

9. Ngocub

Ngocub Mario & Luigi

chơi Hamachi xong xót tiền mạng đánh có vài trận đã thấy số MB như lãi vay ngân hàng cứ vùn vụt tăng mà nhà mình lại ko lắp full mới đau chứ

10. NIDOKING

NIDOKING T.E.T.Я.I.S

Cái này hình như hết cho đăng ký nick rùi, phải đợi đến khi nó cho đăng ký lại thôi. Bây giờ dùng Hamachi là tốt nhất rùi.

Nhà tui cũng vậy nè, xài thuê bao, nhưng cũng đâu thấy tăng bao nhiu.........

11. Ngocub

Ngocub Mario & Luigi

ông xem kỹ chưa vậy tôi hỏi hầu hết những người bạn của tôi đã chơi qua Hamachi đều cho thấy là Hamachi ngốn rất nhiều mạng, hôm trước tôi chơi 2 trận star 1:1 với thằng bạn, đánh rất nhanh (mình kém quá bị nó đập bẹp sớm :p) mất khoảng 1 tiếng đã đi đời 20 Mb của tôi rồi đó

12. NIDOKING

NIDOKING T.E.T.Я.I.S

Chắc do em không đánh nhiều bằng anh nên ít tốn :D, mà em chơi war3 cũng đâu tốn nhiều như heroes đâu...
    Nếu anh em không còn gì bàn thì mod lock topic này lại, không lại thành hồ câu........

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.