lao~ me`o gia` di dau rui`?

Thảo luận trong 'Conquer Online' bắt đầu bởi deathmasterdie, 3/6/06.

1. deathmasterdie

deathmasterdie Mario & Luigi

dao. nay` ko thay' lao~ meo` gia` dau ca?.cac' bac' biet' lao~ di dau rui` ko?
    MOD gi` ma` ko chiu. quan? ly' box cua? minh`.co' le~ can` ti`m 1 MOd moi' cho box CO thui ba` con oi
    Ai co' y' kie'n thi` xin neu ra
    Em dua ra y' kien' cua? minh` la` choc au. semaiyeu hoac heropain
    Hai lao~ doa' co' ve? pro
    moi~ la`n co' gi` moi' deu` gui? ve`
    May' bac' thi` sao
    de` cu? di rui` lien lac. voi' admin cho ho. lam` mod

2. Nghiem-FireTao

Nghiem-FireTao Mr & Ms Pac-Man

hmm nên chọn người nào ít cãi lộn nhất lên làm MOD thì mới công bằng. Ko thể chọn 1 đứa con nít lên 10 như heropain lên làm MOD được, trừ khi bạn với nó là friends thì pó tay :>

3. Nutac_2108

Nutac_2108 Fire in the hole!

nghiêm túc 1 chút đi mấy pro...tui thấy đây la ý kiến hay đó...bỏ wa thù cũ hết đi ( nghe có vẻ ko thể dc :devil: ) nhưng box conquer ko thể 1 ngày ko có MOD được , mong quí kụ hãy quan tâm 1 chút đê

4. JASMIN

JASMIN Youtube Master Race

Tui chọn Nghiem Pro. Lỡ rồi, cho nó làm để nó biến 4rum thành nhà thổ luôn, anh em khỏi phải chạy lòng vòng.

5. deathmasterdie

deathmasterdie Mario & Luigi

hehe nghiem Pr co' ve? Pro thiet nhung am` may' vu. scandal nhie`u wa' troi`.neu' len lam` MOd bõ CO thi` co' le bõ CO vo` tan wa'

6. Zeldatozero

Zeldatozero Legend of Zelda

Việc này tôi đã nhiều lần PM cho tất cả các Admin nhưng không hề có 1 ai phản hồi, lần thứ 1 tôi pm cho the mask vào tháng 8 năm ngoái, chờ không được nữa pm tiếp cho các admin khác vào tháng 2 và 3 nhưng vẫn không 1 ai trả lời mặc dù chỉ nói 1 câu "không". Do đó tôi cũng không biết phải pm cho ai hay nói với ai về tình trạng của box trừ phi tất cả chúng ta cùng đồng loại đưa đơn lên thì may ra ;))

7. takeshi_85

takeshi_85 Youtube Master Race

Hay là mèo già đã bị hacked mất acc trong diễn đàn rùi nhĩ ....Híc sẳn đây xin bà con chơi conquer bớt giá Nỏmal fury gem di đắt quá cái gì mà 4 mil 1 viên :( !!!

8. Nutac_2108

hic hic , muốn tìm con mèo già thì mời wa bõ VLTK , nó đang mèo mỡ bên đó
    -____- , đồng loạt đệ đơn lên tòa , yêu cầu cử 1 MOD khác đi ::) , MOD mèo " si cần hen " rồi

9. trihuutlvn

trihuutlvn Mr & Ms Pac-Man

Theo tui được biết, Mèo già sau khi bị thất tình nên đã bỏ chơi game rồi. Rồi bỏ luôn box này.
    Hình như trên báo nào có bài về 1 thằng thất tình, nhảy cầu tự tử rồi.

Anh em giang hồ phải mừng vì tin này. BOX là của chúng ta, kô sợ thằng nào delete bài hay chỉnh sửa gì hết.
    ========================================

Gửi đến admin + mod của GAMEVN.

Nói gì thì nói, Ông GAMEVN ( bm_vn@yahoo.com) chắc bận rộn học tập bên Pháp lắm. Nên ko quản lý được website Gamevn này. Nhưng còn thằng MOD (của section GAMEONLINE) sao kô chịu quản lý hay cử người quản lý đi?.
    Nếu ko quản lý thì có ngày có thằng Post Hinh sex hoặc mấy cái bài phản động như bên forum ttvn thì có nước anh em gamer của vietnam mất sân chơi, còn admin + mod thì vào tù.
    ===========================================
    Gửi anh em trong box CO.
    ANH EM phân tán cái WARNING này vào các box khác dùm. yêu cầu GAME VN phải cử nguời quản lý box này. Nếu kô thì GAMEVN có ngày dẹp tiệm.

10. Nutac_2108

trích từ trihuutlvn : "Theo tui được biết, Mèo già sau khi bị thất tình nên đã bỏ chơi game rồi. Rồi bỏ luôn box này. Hình như trên báo nào có bài về 1 thằng thất tình, nhảy cầu tự tử rồi." Đừng nói đó là mèo già >.< , hồi truớc ông mèo treo giá đầu của Nutac2108 cao lắm , vì toàn đi ks DarkFall ko à , hy vọng kụ mèo không sao ::)

11. ArithKudo

ArithKudo >> Hồn Nhiên - Bé Bỏng Moderator

^^ !
    Sắp có quà quay trở lại của Mèo vào tháng bảy !

Ai tung tin đồn Mèo tự tử hủh !

12. heropain

heropain The Warrior of Light

welcome back .......................... :;)

13. trihuutlvn

trihuutlvn Mr & Ms Pac-Man

Té ra bác mèo chưa chết.
    Vậy trốn đâu trước giờ?
    Ở Freedom Mèo còn acc con DarkFall ko?, còn thì bán cho tui luôn đi :)
    có 3 acc archers lv 125+, ko đủ để plv.

14. script_kid

script_kid Donkey Kong

hơ hơ ở đâu mà 4 mil rẻ vậy. Bên tui lên 16 mil rùi. Đù má bọn nó. Khổ cho tui quá. Hôm nào mua = 2 dbs đã sướng cả đêm mất ngủ X(

15. script_kid

script_kid Donkey Kong

16. Zeldatozero

Zeldatozero Legend of Zelda

Quay trở lại rồi thì dọn rác box giùm cái =.=. Bài hướng dẫn thì stick lên =.= chứ để 1 đống bùi nhùi nhìn thấy mà ghê =.=, tiện thể xin xem xét những anh tài gây rối box trong thời gian wa

17. Nutac_2108

huhu ,anh mèo ơi , nhớ anh mèo quá ......::(( , dọn bớt máy cái topic từa lưa kia đi

18. beayoung

beayoung Youtube Master Race

ặc! ma` công nhận hồi này kô thấy lão mèo đâu topic CO thành bãi chửi thề (mụch đích của chửi thề là vì cái tôi trong mình :hug: ) tui thấy mấy bạn kêu đổi ông mèo ah` kô nên anh ta góp sức hơi nhiều đó cái topic CO ko co ai thì minh kêu Admin tuyển MO thui, theo ý tui tuyển ai ít chảnh nhứt đóa và giỏi về CNTT thi tốt , tui thấy ông "Lanlv" được đó nhưng làm cách nào để chuyển quyền MO thì chỉ co Admin ah` đúng kô nào? ý các bạn sao góp ý cho topic này nghe !! have good day!!!!!! :>

19. beayoung

ặc! ma` công nhận hồi này kô thấy lão mèo đâu topic CO thành bãi chửi thề (mụch đích của chửi thề là vì cái tôi trong mình :hug: ) tui thấy mấy bạn kêu đổi ông mèo ah` kô nên anh ta góp sức hơi nhiều đó cái topic CO ko co ai thì minh kêu Admin tuyển MO thui, theo ý tui tuyển ai ít chảnh nhứt đóa và giỏi về CNTT thi tốt , tui thấy ông "Lanlv" được đó nhưng làm cách nào để chuyển quyền MO thì chỉ co Admin ah` đúng kô nào? ý các bạn sao góp ý cho topic này nghe !! have good day!!!!!! :>

20. beayoung

omg mang lag nên tớ gởi tới 2 lần có gì bỏ qua nha ty!!!