Lập lại topic dành cho Onimusha2 nè !!!

Thảo luận trong 'Hướng dẫn | Hỏi đáp game' bắt đầu bởi little fu*ker, 14/7/04.

1. little fu*ker

little fu*ker Donkey Kong

Lần trước đã có ông Ro_t3 lập 1 cái topic về Onimusha, nhưng cái ông này chẳng biết gì về Oni cả nên topic đó rất chi là lổn nhổn (lẫn lộn cả Oni 1, 2 với cả 3 luôn). Còn tui thì là 1 fan chân chính của Oni 2 nên lập ra topic này để những ai kết Oni2 như tôi tham gia bàn luận. Tui thì đang cố gắng hoàn thành 100% cốt truyện (tui mới được 97%), rất mong bà con giúp đỡ thêm nhiều kinh nghiệm.

2. Akechi

Akechi Legend of Zelda

cái này bẽn kia cũng đang thảo luận om sòm rồi ai còan hứng mà chui vô đây??? Mà bác hòan tất 97% là ổn ròai vì ko có cách nào đạt được 100% cả.

3. little fu*ker

Ông nói thế là sai rồi, tui biết cách hoàn tất 100% rồi, chỉ còn thiếu đúng 3 nhiệm vụ nhỏ thôi. Tui se cố gắng mở tất cả bí mật của game rồi thông báo sau. Mà ông bảo bên kia là bên nào, cái topic của ông Ro_t3 giờ còn có ai vào đâu màom sòm.

4. little fu*ker

Buồn quá ta, topic mình lập ra chẳng có ma nào thèm vào. Cả topic được có 2 bài mới đau chứ. Đang có vấn đề cần tham khảo bà con mà chẳng có ai để hỏi cả. Buồn quá, buồn quá...!!!

5. nicki

nicki Mr & Ms Pac-Man

Mình chơi onimusha 2 đến đoạn có được viên ngọc thứ 3 và sau đó cưỡi
    con cá đi sang cái đền thờ bên kia biển ,sau phần chơi của nhân vật nữ(ko nhớ tên)lấy được vũ khí thứ thứ 4 mình vào trong lấy được cái chì khoá cicle
    key(màu trắng hình bánh lái) và mình còn có cái flute(hình như là cái sáo đầu rồng) của nữ nhân mình rắn
    ....hiện giờ đi loanh quanh bí đường ai giúp đơ giùm nhé