Liên Minh FF đang tuyển Member

Thảo luận trong 'Ogame' bắt đầu bởi mamut2100, 27/8/05.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. mamut2100

mamut2100 Mr & Ms Pac-Man

Hiện nay chúng tôi đang cần tuyển member cho LM FF, điều kiện đăng ký cực kỳ đơn giản gồm có 2 nội dung.
    Thứ nhất:
    Points phải trên 10k

Thứ hai:
    Phải biết tự chiến đấu độc lập, nhưng khi LM yêu cầu hỗ trợ thì phải tự có trách nhiệm
    Không thụ động ngồi làm ruộng, phải siêng năng đi "cươp bóc" để nếu cần thì có thể mở các cuộc War với các LM khác

Nếu ai mong mỏi 1 LM như trên thì hãy gia nhập cùng chúng tôi. Và 1 diều cuối cùng, Tiêu chí của liên minh chính là "Chinh chiến không mệt mỏi".

2. xinchao1

xinchao1 Mr & Ms Pac-Man

Chào mọi người,
    Tôi muốn nói thêm một chút về LM mới thành lập:
    Liên minh hiện giờ mới thành lập nhưng sẽ là một liên minh không sợ hãi trước bất cứ ai. Nếu tham gia vào liên minh mọi thành viên sẽ giúp đỡ nhau nhưng không phải theo cách xin cho Res mà sẽ chia sẻ thông tin, phối hợp hành động, phối hợp tấn công cũng như trao đổi hoặc cho vay mượn Res. Nhưng cần đảm bảo trả lại là OK.
    Liên minh của chúng ta không cần NAP or Aliance mà sẽ lấy tấn công làm phòng thủ. Tất nhiên trong liên minh sẽ có người chọn đường Miner cũng không sao. Nhưng chúng ta sẽ trở thành nỗi sợ hãi của các liên minh khác.
    Thân.

3. vnt87

vnt87 Donkey Kong

Đó là đường lối mà 1 liên minh lí tưởng theo đuổi, tuy nhiên 2 bác quên mất 1 điều nhỏ ;))
    UNIVERSE MẤY?

4. Nazgul_blr

Nazgul_blr Baldur's Gate Lão Làng GVN

:))....các bác hùng hổ quá nhỉ...chúc may mắn...các bác ở uni7 hả? Để tui nói bọn Awesome là có liên minh giống tụi nó kìa :)) (có wen biết)...giỡn thôi chứ tôi ko nói đâu, ai lại làm thế phải ko...nhưng tôi có chút cảnh báo là mức point 10k thì tôi e là ko nhiều người...vận động thì dễ nhưng làm người ta phải làm theo những gì mình vận động thì ko dễ đâu...các bác có thể ko để ý những gì tôi nói nhưng các bác cứ thử làm thì sẽ biết...

5. xinchao1

xinchao1 Mr & Ms Pac-Man

Tôi xin Post thêm đầy đủ thông tin
    Uni : Universe 7
    Tag Name : FF
    Name : : Fear Factor

6. xinchao1

xinchao1 Mr & Ms Pac-Man

Nói thiệt nha Nazgul, không cần thời gian lâu la làm gì chỉ cần nửa tháng nữa thì bọn RulerZ với Awesome cũng không có gì là ghê gớm. Tôi không phải là người mới chơi, và cũng không phải là Miner hay Head hunter tầm tầm như mí ông. Tôi cũng chẳng quan tâm lắm vì chưa nghe Nazgul nổi tiếng ở Uni nào cả. Còn ít nhất ở U3 bây giờ nói đến thì TOP50 cũng ít nhất 30 thằng biết tôi.
    Nói chung là không nên tranh cãi nhiều. Ai thấy phù hợp thì tham gia.

7. em_tin

em_tin The Warrior of Light

tiếc nhỉ, tiếc là tui bỏ uni7 rồi, nghe danh bác xinchao đã lâu mà chưa có dịp sánh vai tác chiến :D ... chắc đợi u9 luôn quá ^^

8. Nazgul_blr

nghe ở đâu? lúc nãy chat còn hỏi xinchao uni mấy muh :-"...

tình hình này chắc phải lập cái thread giới thiệu alliance quá...

9. mamut2100

mamut2100 Mr & Ms Pac-Man

Troi ah, toi noi cai nay xin loi truoc nha, toi choi tro nay duoc 3 tuan, hien nay dang dung rank 98 va van tiep tuc phat trien theo muc do 1-2k pts/ngay. Chien thuat cua toi cuc ky don gian, kiem 1 cai danh sach farm li tuong (nen co mine lv 15+) di raid va savefleets lien tuc, co res thi build ship va nghien cuu tech dac biet la computer tech (de co nhieu luot hon), hien nay 1 ngay toi raid khoan 20 tran, kiem duoc kha kha, build ship lien tuc. Van de toi muon noi o day la co nhung LM co rank rat cao nhung thuc ra la do dong member thoi chu thuc chat nguoi manh lai khong co, toi khong noi member trong lien minh cua toi manh, nhung it nhat deu la nhung member biet chien dau doc lap va sieng nang. Vay cho nen kiem 1 member tren 10k pts la 1 dieu khong phai la kho khan, toi biet co nhung member nguoi VN dang dau quan cho cac LM cua nuoc ngoai co pts tren 20k, do chinh la luc luong nong cot toi muon moi vao LM, con viec dat ra dinh muc pts muc dich chi la han che nhung nguoi tham gia cho vui, hoac muon choi bang su giup do cua nguoi khac. Xin loi neu nhu co dung cham den 1 nguoi nao do, nhung toi nhan manh lai 1 lan nua, LM chung toi can chat luong chu khong can so luong.

Phần nhắc của Nazgul
    .:Bài viết không có dấu, trứ 1 exp:.

10. Nazgul_blr

ậy...Corrupt của uni2 cũng như thế đây...với 15 member...leo từ 30 lên 16 trong 1 tuần...bọn uni2 hoảng...đang ngon trớn tự nhiên tan...các người cứ phát triển...bác bảo tập trung mem 10k+ ko khó àh...hm...nghĩ kĩ lại đi....và bác hãy cứ thử xem...theo tôi chỉ có friend-alliance là bền vững và phát triển mạnh nhât...

11. pnl13

pnl13 Donkey Kong

Lâu lâu ko vào ogame chơi thấy bây giờ lắm cao thủ quá ::) , đánh 3 tuần mà mỗi ngày lên 1-2K points = 1 ---> 2 triệu res/day :o , hik, ,hồi trước mình cướp mỗi ngày 30 lần toàn thằng mine level 20+ còn ko được đến thế ,ai cũng chơi thế này thì LM Việt Nam ko nhất mới là lạ, còn bé Nazgul thì vẫn suốt ngày khoe quen biết nhiều mà chưa bao giờ thấy vào top 100 :D, kêu giỏi lãnh đạo LM mà LM vẫn lẹt đẹt :)), vào nghịch tí thôi, các bác đừng chửi nhé!!!!!!!!!!!!!!

12. xinchao1

xinchao1 Mr & Ms Pac-Man

Uhm 30 lần / ngày Mine LV 20 mỗi lần ông được ít nhất 50-60k roài. Chưa kể mine của ông ( Tôi tính sơ sơ mine của tôi một ngày cũng được 400k-500k) . Vậy mà ko được 1k Points thì kém thật. Chỉ sợ ông có vài Farm mà raid nó hoài nên thành Farm còi cọc mất rồi.
    Nói thiệt 20 lần là thường một ngày tui cũng raid ít nhất 30 phát. Tất nhiên ai cũng chơi thế thì nhất là cái chắc. Lần trước chơi tui bị Crash 3 lần liền sạch toàn bộ Fleet văng xuông rank 50 (Đi nghỉ mát) vậy mà 1 ngày raid 30 lần chưa tới 1 tháng tôi đã thịt được 2 thang thứ 2 và thứ 3 (Tất nhiên cũng có sự phối hợp của Liên Minh) để leo lên thứ 3 và Fleet là thứ nhất.
    Ngày trước tôi biết ông từ hồi chơi U2 thig phải nhưng tôi nhẩy ra chơi LM nước ngoài nên ít vô đây (nói thiệt VN mình ít kiên nhẫn để chơi) nên khó bền được chỉ suốt ngày xin RES chán.

13. Nazgul_blr

ặc...vác vào top rồi...văng rồi...còn chiện lm thì ko biết :D

14. NFSUG2

NFSUG2 Fire in the hole!

to Xinchao : này ... mine của ông 1 ngày 400-500k là tổng 3 mine hay chỉ 1 loại ??? nếu 1 loại thì ghê nhể :-" cứ gọi là ghê chắc level phải 40 nhể ... còn nếu mà 3 loại mine thì cũng thg thôi ... tui đây 1 ngày chắc cũng tầm hơn ông chỉ 300k ... mà raid uni7 thì có gì đâu .... bên uni7 anh đây cũng lên tới BS cũng tầm 10 con thôi nhưng crui thì nhìu ... mà vào top thì sao nhể ... có khối thằng ko vào top mà vẫn có đánh lại đâu

15. em_tin

em_tin The Warrior of Light

vào top để có tiếng chớ ;)) hồi ấy tui vào top 20 có thằng nào dám probe tui đâu, bắt đầu từ lúc vô top 10 hay top 5 mấy thằng dẫn đầu mới thi nhau me fleet tui :((.
    mà hồi ấy có ít uni mọi người tập trung lại giờ lắm uni quá chia ra tùm lum, nhân tài không dồn 1 chỗ :D

16. mokuensu

mokuensu Mario & Luigi

trên 10k điểm trong u7 hả?????oài.....bác có chấp nhận 2000 điểm ko????nếu chấp nhận thì tui vô luôn.....cái Lm VieA inactive lắm.....

17. pnl13

pnl13 Donkey Kong

Tui chơi mỗi U1 thôi, bỏ chơi lâu roài, nói thế thôi chứ metal mine cũng toàn level 25 cả mỗi ngày kiếm được cũng khá tầm vài triệu, còn raid 30 lần/day chả kiếm được mấy, tụi nó toàn online 24/24 -_-, moon thì không có( mất 113 BS với Op2 roài vẫn ko được :(( ) , he he vẫn nhớ hồi trước mình nhà giàu thỉnh thoảng lại cho 400-500K Deu :))

18. godblessyoutt86

godblessyoutt86 Dragon Quest

nhớ nhớ muh` ;)) bác cho tui khá nhìu :D tui tưởng anh hay em của bác chơi nick bác chứ :D khi nào bác có ý định chơi uni khác thì hú tui 1 tiếng nhá tui theo bác ^_^ còn nếu bác chơi uni6 thì tui giúp bác hết mình thật đấy

19. xinchao1

xinchao1 Mr & Ms Pac-Man

Gớm hè, mine nhiều thì làm farm chắc ngon lắm :hug:. Nhìu CR là bao nhiêu nhỉ :-? không biết có vừa miệng không? Nick gì vậy "nhể"? Biết anh chơi sau ngày U7 open bao lâu không? Biết giờ anh có bao BS rồi không? Nhắc lại cho xin nick cái "nhể" :hug:
    Pnl13 : "Tụi nó toàn online 24/24" :o hô hô nói vậy mà không biết ngượng mồm. Thằng nào Online được 24/24 nổi 5 ngày không. Không đủ trình để crash fleet thì đừng bốc phét. 24/24 mà không crash được hả, chắc không biết xài moon hè #>:)

20. xinchao1

xinchao1 Mr & Ms Pac-Man

Gớm hè, mine nhiều thì làm farm chắc ngon lắm :hug:. Nhìu CR là bao nhiêu nhỉ :-? không biết có vừa miệng không? Nick gì vậy "nhể"? Biết anh chơi sau ngày U7 open bao lâu không? Biết giờ anh có bao BS rồi không? Nhắc lại cho xin nick cái "nhể" :hug:
    Pnl13 : "Tụi nó toàn online 24/24" :o hô hô nói vậy mà không biết ngượng mồm. Thằng nào Online được 24/24 nổi 5 ngày không. Không đủ trình để crash fleet thì đừng bốc phét. 24/24 mà không crash được hả, chắc không biết xài moon hè mất có 119BS thì còn ít lắm lắm, chơi U1 thì mất dăm trăm BS là chuyện thường roài #>:)

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.