Lời chào thân ái và chúc sức khoẻ anh em GE

Thảo luận trong 'Granado Espada' bắt đầu bởi GamePRO., 19/10/09.

1. GamePRO.

GamePRO. Persian Prince

Chào các bạn

Vậy là đã gần 6 tháng kể từ khi GE phát hành tại VN. Trong suốt quãng thời gian này, đã để lại rất nhiều những kỷ niệm vui buồn lẫn lộn đối với Teddy. Từ những ngày đầu tiên "cày cuốc" Việt hóa, xây dựng hệ thống, chạy thử nghiệm, rồi CB, OB, Thương mại hóa… mà cứ tưởng như vừa mới hôm qua. GE là một game đỉnh cao, Teddy đã rất hạnh phúc vì từng là người có góp phần công sức trong việc xây dựng Tân Lục Địa tại Việt Nam.

Việc chia tay GE quả thật đối với Teddy là một mất mát vô cùng lớn. Teddy rất nhớ những gì chúng ta đã có, đã cùng nhau xây dựng và cả những trận tranh cãi nảy lửa trên diễn đàn. Tuy nhiên, theo sự điều động của tổ chức, tôi đã chuyển sang một công việc mới để phát huy hết khả năng và kinh nghiệm đã trao dồi và đúc kết trong quá trình công tác. Công việc sắp tới cũng đòi hỏi sự tập trung, thời gian nhiều hơn nên việc tham gia thảo luận diễn đàn GE chắc chắn không nhiều như thời gian trước.

Trong quá khứ, tôi rất tự hào vì những gì chúng ta đã cùng nhau đóng góp để có một cộng đồng game thủ VGE, dù chưa lớn mạnh nhưng rất vững vàng. Và mặc dù giữa tôi và các bạn đôi khi có những tranh cãi, thảo luận gay gắt, nhưng điều đó đã giúp tôi hoàn thiện bản thân và công việc tốt hơn. Sắp tới đây chắc sẽ ít được tranh luận với các "anti fan club" (lantiss, thvt, amoni, wofly,.. cả các bạn ở gvn hay diễn đàn game thủ...)

Đây có thể coi là một mất mát lớn đối với cá nhân Teddy. Tôi không phủ nhận rằng trong quá khứ tôi đã có những xử lý còn chưa hợp lý và các bạn đã giúp tôi nhận thức được rất nhiều vấn đề.

Chúc các bạn sức khỏe, thành công và đặc biệt là sẽ luôn vui vẻ giải trí cùng GE. Mong rằng các bạn tiếp tục đóng góp thêm nhiều ý kiến để GĐSP mới là bạn Quang có thể hoàn thiện và áp dụng đối với sản phẩm một cách hợp lý nhằm tạo ra một sân chơi hấp dẫn, một cộng đồng vững mạnh và đông đảo thành viên.

Sắp tới đây VGE sẽ có nhiều sự đổi mới bao gồm expansion pack 3.2, máy chủ mới... có cả daily event tương tự DotA (thứ giải trí ưa thích của Teddy). Tôi mong rằng những bạn đã bỏ VGE, những anh em đã ra đi hãy quay về để ủng hộ cho máy chủ của Việt Nam, hãy cùng nhau xây dựng nên một VGE ngày càng tốt hơn.

Chào thân ái!

Teddy Thành.

P/S: Mấy bạn Pro giúp đỡ Newbie thêm nhiều hơn nữa nhé, chỉ có các bạn mới làm tốt nhất việc này để GE có nhiều thành viên hơn nữa.

2. Eazy.

Eazy. The Warrior of Light

vậy chuyến này anh đi với Tôn Ngộ Không thật đấy à

3. garyM

garyM Youtube Master Race

Chúc đồng chí Thành đảm nhận vị trí mới thành công và may mắn hơn. Vị trí mới, thắng lợi mới.

4. baekho

baekho Youtube Master Race

Có ai dám quăng tạ ko nhỉ :)) :))

5. JokerB

JokerB Youtube Master Race

Tại sao lại k nhỉ =))
    Bác đi thì cứ đi, rất cám ơn bác vì bác đã góp phần công sức để mang GE về VN (k biết đúng k nữa) nhưng sau những j bác và vGE team làm ra thì có lẽ.... không tiễn nhé :|

À 1 lời cho bác khi bác đảm nhân TDK : Làm j thì làm cũng nên đặt mình vào vị trí của đông đảo game thủ... điều này thì mấy anh GĐSP của VNG chắc giỏi hơn :)
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    Nếu như ai game thủ nào muốn cũng có thể chơi GE như là muốn cũng có thể chơi như các game của VNG thì GE quá tuyệt vời :)
    Có thể ở đây là dù với số tiền bỏ ra + thời gian vừa phải vẫn có thể tồn tại mà k phải là clone :). Còn nếu bỏ ra số tiền lớn + time lớn hơn tất nhiên ngon hơn :D

6. Dark Gamer

Dark Gamer Legend of Zelda

bb :| chả bik nói gì cảm ơn bác trong 6 tháng qua đã góp công sức cho vge :| ( không đá đểu nhá :| )

7. Zay Baloch

Zay Baloch Donkey Kong GameOver

Chính xác là góp phần nhấn chìm Tân Lục Địa đại ca àh ;))

8. FFLeader

FFLeader The Warrior of Light

dù nói gì thì teddy cũng là người mang vGE về VN thì chúng ta mới có cái mà chơi. Ko ai có thể làm mọi việc đều đúng cả. Chúc bác đảm nhiệm tốt công việc mới và hy vọng những game top sau này sẽ tiếp tục đem về VN

9. Xinhao

Xinhao Legend of Zelda Lão Làng GVN

thvt cũng trong anti fan club =)) , mặc dù thấy thvt nói chuyện rất đàng hoàng ;))

10. kamizake

kamizake Mr & Ms Pac-Man

vãi hang` chúc anh làm tốt và nhiều game mới ở vị trí mới :|

11. reaperHera240990

reaperHera240990 Youtube Master Race

chúc anh ra đi và ko bao giờ quay trở lại zzzzz

12. BmQ

BmQ Mr & Ms Pac-Man

FPT mang, tiền mang , IMC cho mang chứ em ko nghĩ 1,2 cá nhân có khả năng mang về anh ạ:|

13. mtc1

mtc1 Mr & Ms Pac-Man

Người ta đả ghi ra rỏ ràng và lịch sự roài , mong rằng fan Anti hoac Fan teddy , củng nên stop là vừa :D:D:D Ai lại quăng đá vào người bỏ đi chứ :-w:-w:-w

Note : tui ko chơi vGE nhưng vẩn ko nói lời cay đắng như mấy bác .

Hãy nói STOP đúng lúc và đúng chổ ae ah

14. Warlock

Warlock Everything's gonna be all righ

Thvt có phải là Thienhavotranh không nhỡ. 4rum vGE mình rất thích cách viết bài của Thienhavotranh. Mọi người có thể điểm qua một vài bài viết của Thienhavotranh
    http://forum.gate.vn/ge/showthread.php?t=1038
    http://forum.gate.vn/ge/showthread.php?t=1070
    http://forum.gate.vn/ge/showthread.php?t=1304
    http://forum.gate.vn/ge/showthread.php?t=3085
    http://forum.gate.vn/ge/showthread.php?t=4642
    http://forum.gate.vn/ge/showthread.php?t=5069

Nếu chỉ vì không được lòng người khác mà anh Thienhavotranh bị quy chụp là anti thì buồn thay cho anh ấy

Không chơi thì biết gì mà phán cứ như thánh

15. xparisx

xparisx C O N T R A

THVT tôi thấy rất tâm huyết để giúp phát triển VGE vậy mà cũng được xếp vào thành phần anti , cứ bất đồng ý kiến là thành anti sao:|

16. NghiemTuan

NghiemTuan Youtube Master Race

Dù chưa thấy gặp mặt nhưng cũng chúc bác Teddy Thành có những thành công mới, quên đi quá khứ. Chúc mừng bác kỉ niệm 10 năm tham gia MMORPG, em thì mới có 4 năm tuổi nghề thôi.

17. love_evjl

love_evjl Legend of Zelda

pác Thành có rất nhiều bài viết thảo luận game hay, nhưng tiếc là đôi lúc cũng sai lầm tí tí (làm anh em bỏ GE hơi nhùi), chúc pác nhận công việc mới vui vẻ =))

18. dongodfather

dongodfather Youtube Master Race

cẩn thận đấy, bác giám đốc mới hồi xưa quản lý calba đó,nghe bảo cái game đó cũng......

19. kubom`

kubom` Mr & Ms Pac-Man

dù sao ảnh cũng đi rồi các bác biết đấy khi ở gần thì ta dùng shotgun lựu đạn
    đi rồi khoảng cách sẽ xa ....canon... :|

20. megatron

megatron Mr & Ms Pac-Man

Dù sao chuyện cũng đã qua,các bác cũng đừng nói nặng người ta làm j

Chúc bác thành công việc mới có nhìu thành công nhé,hy vọng sau vGE bác sẽ có nhìu kn hơn trong cv và cộng sống :D

Cũng mún về ge lắm ,nhưng ... :)