Lỗi game GUN

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi thatsatmatinh, 17/2/07.

1. thatsatmatinh

thatsatmatinh Mr & Ms Pac-Man

em chơi GUN, tới Empire City, sau khi giết đc 2 thèng cảnh sát, way dzìa, tiếp tục theo story, vô film mà có thằng gì đó trong tù, tự nhiên game thoát ra Win, mấy bác ai chơi rùi thì giúp em wa màn này
    TRÒ NÀY ĐÚNG LÀ DZÔ DZIÊN THÚI X(

2. vua_haingan

vua_haingan Youtube Master Race

sao kỳ thế nhỉ game này sao nhiều người bị lổi ngay khúc đó. Nhưng tui choi có sao đâu

** Chắc tại cái VGa hay ram mấy bác yếu mới thế. Em đang sài Con FX 5200 chơi còn hơi bị giựt hình nhưng đâu đến nổi Zăng ra WIN

3. Bo-gia

Bo-gia Xem hồ sơ, chơi trong mỡ xong vẫn không biết ⚔️ Dragon Knight ⚔️ CHAMPION Lão Làng GVN

tôi cũng bị chỗ ấy. đã cài lại game 3 lần chơi lại từ đầu 2 lần mà ko được

4. cicikiki2006

cicikiki2006 Mario & Luigi

Ủa, sao tui ngon lành như ăn cơm bữa mà, thằng bạn tui cũng vậy ( nó mượn dĩa tui) đến lúc đó cũng bị, pó tay ><

5. Tarnum_Vinh

Tarnum_Vinh Donkey Kong

Ủa em nhớ là khúc đó đâu có bị gì đâu....Có phải khúc vào tù chung với 1 thằng không? bị tước hết súng đạn đúng không? Khúc đó bình thường mà mấy bác....

6. Nguyên_Amater91

Nguyên_Amater91 Youtube Master Race

Hix em cũng bị lỗi đó nản quá. Em nghĩ do cấu hình rồi >> ai hảo tâm vứt cho phần save của đoạn tiếp theo, biết đâu lại chơi được tiếp^^!

7. mjdk

mjdk Donkey Kong

Thử cài lại driver các loại cạc đồ họa âm thanh xem, nhưng chắc là cạc vid chứ cạc so thường là khởi động lại máy cơ

8. badbaby_000

badbaby_000 Dragon Quest Lão Làng GVN

gun là trò gì thế , cấu hình cao ko ? mí disk ?

9. God of Dead

God of Dead Mr & Ms Pac-Man

Trò này thể loại Cowboy. cấu hình thì trung trung. Nhưng tốt hết là cấu hình cao 1 chút = DMC3 để khi tới mission bảo vệ đại bác thì lag kinh dị
    Dung lượng là 4cd. Nhưng nếu ai khó tính thì ko nên chơi trò này vì hình ảnh xấu hoắc=))

10. kurtcobain_1114

kurtcobain_1114 Donkey Kong

tui thấy trò này cũng hay đó chứ. Tùy mỗi người thôi. Tui thì khoái cowboy nên mê game này.

Trong game ớn nhất là thằng trùm cuối. Hic, cứ sách cung tên nhắm bắn vô mấy cái mỏ quặng gì đó dưới đất mới làm nó mất máu được. Rồi sau đó còn phải nhắm bắn lựu đạn nó quăng ra để làm sập cái trần nhà nữa chứ. Hic

11. BillyWolf

BillyWolf Donkey Kong Lão Làng GVN

chắc do dĩa lỗi hoặc không đủ ram nên bị vậy đó, trò này mình chơi bình thường mà cũng khá hay đấy ::)