Lời khẩn thiết đến mọi người về Script !!!

Thảo luận trong 'TS Online' bắt đầu bởi saphie, 23/4/06.

1. saphie

saphie Mr & Ms Pac-Man

Mình là newbike mới chơi lại TS , nghe nói có script để luyện lv lẹ hơn . Mình down về rùi nhưng hông bít sài . Mình cũng đã đọc qua rất nhìu topic có hướng dẫn cách sài nhưng họ chỉ hướng dẫn sơ qua . Nhưng tiếc thay mình là 1 người không giỏi về máy tính nên không hỉu . Ai có thể post bài hướng dẫn cách sài có hình thì mình xin cảm ơn rất nhìu . Dù mod có cho mình thêm 1 cảnh cáo để nick mình block thì mình đành nhận để có thể bít xài script :(
    Thanks !!

2. seven_boa

seven_boa Youtube Master Race

thật nra , mấy topic kia đã hướng dẫn cụ thể rồi , bạn hãy cố gắng đọc lại đi .topic kia bị del nên bN5 Hỹ đọc topic "dành cho legn@truebot " ấy .

3. Erik Pro

Erik Pro Mr & Ms Pac-Man

Thật là cảm động trước lời khẩn thiết này. Thật là khó để chỉ bạn một cách cặn kẽ, nhưng nếu bạn có quyết tâm thì bạn có thể mua một quyển sách về ngôn ngữ .NET (tốt nhất là C#.NET). Bạn ko cần đọc kĩ sách này, hãy liếc qua những chương về khai báo biến hay kiểu mệnh đề: If(..)...else...etc----> Bởi vì sử dụng Legna chỉ có thế thôi bạn. Nếu muốn làm Pro thì học nhiều hơn, còn muốn biết cách sử dụng để bot cơ bản thì như thế là quá đủ.......Good Luck

Khi nào bạn thấy mình đã vào thiên lao, có nghĩa là bạn đã xài dc Legna=))=))=))

4. phamvyvy

phamvyvy Youtube Master Race

sao minh tai ban leng@ ve ko dc vay

5. Erik Pro

Erik Pro Mr & Ms Pac-Man

Download Legna ko dc. Nguyên nhân:
    ___1. Nếu chơi ở dịch vụ thì có thể là chủ dv NET thiết lập ko cho download (ổng sợ tốn băng thông:D). Trường hợp này hiếm lắm
    ___2. CHơi ở nhà download ko dc, có thể do trình download của IE, hảy vào www.internetdownloadmanager.com download trình tải file IDM và cài đặt, sau đó vào download lại
    ___3. 2 cách trên ko dc thì thua, hết thuốc chữa rồi

6. KEN_BALAMO

KEN_BALAMO Máy Chém La Mã -

Cho dù nhận thêm 1 sẹo nửa thì đâu còn nick nửa đâu mà đòi chỉ , người ta chỉ hết ráo rùi khan cổ họng rùi mà hem hiểu nửa thì bó tay ;)) !

7. kinos

kinos Mr & Ms Pac-Man

Down xong rùi thì vô topic cripts legn@ copy cái cripts mình cần về rồi sữa ID mem , skill , battle stopped -> battle stopped , và 1 số thứ linh tinh nếu bạn mún là bạn có thể bot ngon lành rồi

To saphie : hoan nghênh tinh thần của bạn , có gì ko hiểu cứ hỏi tự nhiên ^^! , mình sẽ giúp hết sức trong khả năng có thể ^^!