Lời tỏ tình của em...

Thảo luận trong 'Tâm sự' bắt đầu bởi J3rand, 6/8/09.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. J3rand

J3rand Guest

Lưu Ý
    Em là gay .... :)

Nhớ lần đầu em biết cái cảm giác nhớ nhớ thương thương là năm lớp 9, năm ấy em được xếp chung lớp với H., H. ngồi ở bàn đầu tổ 4, còn em ngồi ở bàn cuối tổ 1. H. là con thứ hai trong gia đình, cha mẹ làm thợ tiện, nhà cũng khá nghèo. Thật ra thì cũng không có gì đặc sắc cho đến một hôm, đến phiên tổ 4 trực nhật, nhưng do thiếu người, mà em lại có chiều cao kha khá, cô giáo phân công cho em trực nhật hộ tổ 4. Em giặt bông lau và giẻ lau nhà. Đang lui cui cầm cái giẻ lau thì nó rớt xuống đất, em định nhặt lên thì bỗng thấy có một bàn tay đã nhặt giùm mình. Em nhìn lên. Là H.
    Sét đánh ngang tai.
    Mắt đổ hào quang.
    Đây là lần đầu em nhìn thẳng vào mắt H. H. không xinh, nhưng em bỗng chốc thấy nó đẹp đến kì lạ.Rồi ra sau thì các bạn cũng biết... Các bạn yêu có cảm giác thế nào thì em cảm giác như thế, qua hơn 1 năm, em càng yêu mãnh liệt hơn. Người ta tỏ tình khó 1 thì em khó 10. Nói ra làm sao để không bị chửi, để không bị ghét, để không mất tình bạn, để không bị kì thị, ... Em rối lắm. Ngày hay đêm cũng chỉ tìm cảm xúc buồn vui giận hờn trong từng bản nhạc, có một bài hát trùng tên với H. là "H", em thấy nó không hay, nhưng em vẫn nghe đi nghe lại nhiều lầhnn mà không thể dứt ra. Em yêu lắm rồi. Yêu lắm rồi...
    ... Cho đến một hôm, khi chat yahoo, em hỏi thẳng nó 1 câu " tao có quen con P. cùng trường, nghe nói P là les" thì nó trả lời "tao ghét thứ dân ấy lắm".
    Xong.
    Thế giới sụp đổ.
    ... Đến bây giờ, em vẫn chưa nói lời tỏ tình của em ra cho H. hiểu, vì em biết khi nói ra là em sẽ mất tình bạn, mất tất cả còn lại. Em gói kĩ nó, nhét vào trong lòng vậy. Thôi, vậy là xong tình đầu đơn phuơng....

2. re][ic

re][ic The Warrior of Light

H. ghét les chứ có ghét gay đâu :( chuyện này bạn phải hỏi bạn tớ Mega Opera, bạn ấy làm chủ hội giới tính thứ 3 bên Giao lưu - kết bạn
    "H không xinh" là sao hả bạn. Thế rốt cuộc bạn bị gay hay H. bị les zậy

3. J3rand

J3rand Guest

H. là con zai 100%, tớ là gay. còn con P. là les. :(

4. re][ic

con zai sao lại không xinh. Phải nói là không đẹp zai chứ. Bạn vẫn thích người xinh tức là bạn bị hi-fi rùi. Bạn có ở HN ko. Ra đường Láng có ông thấy Nam bốc thuốc hết được bệnh này đey'

5. J3rand

J3rand Guest

Xinh xắn nó khác đẹp zai mà bạn. Đẹp zai theo mình là phải cỡ từ Ngô Tôn trở lên, còn dưới thì là xinh thôi.
    À, mình 100% bình thường về tâm sinh lý, cũng chẳng ẻo lã, sao bạn lại bảo hi-fi ?

Mà ông thầy Nam bốc thuốc mà hết dc "bệnh" này chắc ông ấy phải đi hợp tác làm việc với W.H.O và các hiệp hội y tế thế giới quá.:(

Đùa tí thôi, chứ ĐTLA đâu phải là bệnh đâu bạn, năm 1994 có công văn loại bỏ ra khỏi danh sách bệnh tật ùi mà ? :D

6. [Live2Love]

[Live2Love] Legend of Zelda

9x giờ nhất là con gái chỉ con con trai là dễ thương hoặc xinh thôi chứ ko dùng đẹp trai đâu anh ạ :)).
    VN vẫn còn cái nhìn thiếu thiện cảm với gay,les nên cũng dễ hiểu. Với lại H là con trai bth thì cậu ta chỉ thích gái thôi. Theo mình bạn nên giữ kín mọi chuyện, sẽ tốt cho cả 2.
    Nhiều khi đây chỉ là tức thời thôi chứ bạn vẫn hoàn toàn khoẻ mạnh. Chịu khó đi tìm thầy thuốc với tập thể hình có khi sẽ bth trở lại đấy:p

7. J3rand

J3rand Guest

^
    Ớ nếu trở thành bình thường dc thì tớ đâu cần lên tâm sự post bài :(( Tớ đã tham khảo rất rất nhiều tài liệu khoa học và biết rằng: "y học hiện nay không thể biến 1 người đồng tính thành dị tính hay một người dị tính thành đồng tính được". tập thể hình + uốngt huốc mà bình thờung thì trên đời này đâu còn gay les bi trans nữa :((

8. re][ic

ý tôi là bịnh chém gió + bốc phét đó mà

9. hbo2009

hbo2009 Youtube Master Race

Mới nghe người khác nói, mà đã buông xuôi, sao lại có người như vậy nhỉ? :|

Con gái giờ giả les nhiều lắm, giống như 1 loại model :-s Làm như vậy để có cảm giác gợi cảm hơn hay sao đó :-s

10. re][ic

giả les hử, tởm vậy, đời nào giờ chưa nghe thấy. Thế có loại giả gay hem

11. J3rand

J3rand Guest

Giả gay hay giả les, không những người bình thường các bạn ghét mà gay les tật càng ghét hơn. :(
    Thì mình kể về tình đầu đơn phuơng của mình, bạn ko tin thì thôi bik sao dc bi h. :(

12. re][ic

nếu bạn nói thiệt thì vô topic mình tâm sự ~.~ hội những người cùng khổ! Lập topic linh tinh thế này người ta chém thì sao!!

13. dhl012

dhl012 C O N T R A

nếu người ta không phải gay thì tha cho người ta đi bồ :D

14. J3rand

J3rand Guest

Thì chính vì người ta ko phải gay mà mình lỡ yêu người ta mất rồi >> đành cắn răng mà ôm hận nghìn thu .... :((
    Ok, sẽ vào topic bạn :D

15. re][ic

gay mà ngoan thì người nào cũng yêu tuốt

16. nhox_langthang

nhox_langthang Mega Man GameOver

Tưởng tượng mình là GAY thì sao nhỉ, chắc tâm trí cảm thấy thế giới đảo lộn lun wa', hên là sinh ra là xăng chính hiệu hok có tạp chất:P
    Chủ topic nên thử đi chữa trị xem sao, nếu dc thì tốt, ko dc thì số sinh ra đã vậy rồi, chịu thôi:|

17. cuchuoito2008

cuchuoito2008 Mr & Ms Pac-Man

hic sao chủ topic là lại 1 như thế nhỉ , tớ là ko thích những kiểu ý

18. caytamnhang

caytamnhang C O N T R A Lão Làng GVN

Gay thì chỉ có gay mới yêu thôi ... Làm gì có thằng đàn ông bình thường nào yêu gay :-w.

19. J3rand

J3rand Guest

^
    Chính vì thế nên tớ mới không dám nói. :(

P/S: cmt 18, lượt xem: 81 :|
    Lên mạng tìm thấy cái này
    :((

20. re][ic

thực ra boy dẹp zai thì tớ cũng có cảm tình

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.