Lừa đảo siêu nghệ đây

Thảo luận trong 'Conquer Online' bắt đầu bởi xiansheng2014, 14/2/14.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. xiansheng2014

xiansheng2014 Youtube Master Race

ĐKM cái thằng có Nick HuyềnKiss và Heavess ,Thanh Phong, TopK0, mấy thằng Đồng Nai dkm *** me mày bảo ai lửa đảo dkm, lần đầu mua của thằng Huyền Kiss 5000cps, rồi thuê bọn đó 200k up lv từ cho rb 2 lần, trong khi up lv nó bảo ko có item ko up dc, thế là 5000cps đi mua item,up xong hỏi mua của nó 6kcps, nó bảo không có thẻ ATM mà dùng Card điện thoại Mobile Trade , cứ 2 ngày nó lại lấy 200k,được mấy ngày thấy thằng này thế mà tốt, dkm đúng hum cuối nó bảo ra Vũng Tàu chơi 2 hum sau mới về, bảo đưa item cho nó đi PK guild, dkm nó lột sạch item bị hack con mẹ 2 cây Knife super 2 soc+5 lv 95, 1 cái warrios Headband elite 2 soc+5, 1 cái bag elite 1 soc+4, 1 cái áo trojan elite 2 soc+5, 1 cái tower 1 soc super+5, 1 cái boot super 1 soc+5, dkm đã thế có còn delete nick nữa, lon me mấy thằng đồng nai chúng mày. tính ra có 5000cps vừa buôn bán có lãi hơn chục ngày nó hack con mẹ hơn 10kcps dkm, cái loại chó,dkm trên world chửi như chó ko dám whisper nói lại 1 lời. Anh em vào để ý nhá

2. botaohp

botaohp Mr & Ms Pac-Man

thằng em vào giải thích đi ??? Sao thế mày

3. huyenkjsss11

huyenkjsss11 Mr & Ms Pac-Man

lần đầu e giao địch với nó 25db nó đưa tiền trước e nhận tiền rồi chuyển cps cho nó đủ thế là e hết cps quit 1 thời gian ko biết nó bị ai lừa đảo thế nào e ko biết ... xong rồi thằng xianshieng nó nt e nó kêu giúp nó bị thằng bạn e lừa đảo e thấy vậy cũng lên nhà nó gọi nó nó bảo nó chỉ lấy 200k tiền luyện dùm còn cps đồ đạc gì nó ko hề biết nó chỉ lấy 200k tiền luyện dùm chỉ có thằng heavest là bạn gần nhà còn thằng thanhphong top0 ko quen biết :|

- - - Updated - - -

mà gần tết đây tao có 21500cps là 100db tao cho m t nghĩ lần trước giao địch mày đưa tiền trước cho t t tưởng m uy tín ai ngờ đưa trước 8600cps no soắn luôn thế là nó kể ra như thế a hưng nghĩ thử xem

- - - Updated - - -

bữa giờ a nghĩ đi em làm ăn lâu dài giao địch với a từ bên immotals đến giờ a đã 1 lần nào lừa a đâu e với thằng thịnh ấy :| lần đầu tiên giao địch với thằng xianshieng bị nó lừa đảo lần đầu tiên đây :|

- - - Updated - - -

bữa gần tết này gom được ít cps vào nhảy được cái áo monk +8 và cái fan +8 bán ra được 100db mẹ nó giao địch cũng bị lừa đảo còn ít tức wa chơi bandit sạch luôn :|

- - - Updated - - -

mẹ nó gần tết mình cứ tưởng là ngân hàng nó còn làm việc ai dè nó nghỉ con mẹ nó rồi mình thì ko dành về ngân hàng lắm má ngân hàng nó nghỉ tết rồi mà đưa cps nó cái nó câm luôn chặn nt mình với ghê chứ lol =]] mình bảo sao cứ nt ko chuyển được vào lấy dt của bà chị thì chuyển được à thì ra mềnh bị nó lừa đảo chặn cmn tin nhắn luôn gọi mãi ko tl =]] ko có tiền xin t cho đừng làm cái hành động ... =]]

4. ngheodiMS

ngheodiMS Mr & Ms Pac-Man

kha` kha` có cái để nói đây. vui vui vui

5. huyenkjsss11

bữa giờ bán cho botaohp từ bên immortals ko có ch gi xảy ra cả :P

6. xiansheng2014

xiansheng2014 Youtube Master Race

dkm thôi đi ông lấy thì nói con mẹ đi bào chữa cái ***,dkm chỉ có chúng mày biết pass mà đến khi nick bị delete item không thấy đâu, con cũng lậy các bố, dkm chửi chúng mày trên world như chó không dám nói lại 1 câu, " thằng bạn tao nó lấy chứ tao có lấy đâu" dkm chúng mày không cho pass nó tự dưng lấy được à, dkm lấy item thì xong con mẹ đi, lại còn delete nick, dkm mất bao nhiêu công lao chờ đợi, DKm loại xúc sinh ko biết ai hack của ai

- - - Updated - - -

dkm thôi đi ông lấy thì nói con mẹ đi bào chữa cái ***,dkm chỉ có chúng mày biết pass mà đến khi nick bị delete item không thấy đâu, con cũng lậy các bố, dkm chửi chúng mày trên world như chó không dám nói lại 1 câu, " thằng bạn tao nó lấy chứ tao có lấy đâu" dkm chúng mày không cho pass nó tự dưng lấy được à, dkm lấy item thì xong con mẹ đi, lại còn delete nick, dkm mất bao nhiêu công lao chờ đợi, DKm loại xúc sinh ko biết ai hack của ai

7. Over89

Over89 Dragon Quest

scandal liên tục nổ ra ngay đầu năm 2014 :D

8. huyenkjsss11

tao với thang heavest là 2 người chơi bố mày ko có liên quan tao chả biết sao nữa tự dựng cứ đổ lên đầu t và bây giờ t đã bị m` lừa tao 8600cps kêu mua xong trồn mất :X còn items của mày mày vào game hỏi thằng top0 với thằng thanhphong ... Trước giờ tao đã bán db được lên đến gần 30 triệu ko có vấn đề gì nhé cứ hỏi botaohp ai mua của t sẽ biết ...

- - - Updated - - -

t chỉ kết mỗi câu dt của mày nói ch với t tháng làm 15trieu vài mấy trăm ngàn mà có 8600cps chồn mất tích 3 ngày ko nhắn tin và ko nghe dt t gọi và chặn tin nhắn của t :X

- - - Updated - - -

nếu t đã lừa m thì mày đã lừa t 8600cps rồi thì t nhận luôn t lừa việc gì phải nói lòng vòng cho mất time

9. ngheodiMS

huyenkisss11 mới tháng heavest là 2 thằng nhừng là 2 thằng hàng xóng cách nhau mỗi cái......

10. Nutac_2108

Nutac_2108 Fire in the hole!

mấy năm mới vào box, thấy nhiều từ hồi xưa hay dùng để chửi nhau vẫn còn, zui ghê ;))

11. huyenkjsss11

đang tính đánh lại sv new ngày 20 này mà ko biết có nổi ko bãi thưa thớt ko cày cuốc được chắc phải nhắn tin thằng bạn us nó nap cho ít cps !

12. ngheodiMS

có sever mới ha? ông. lâu lắm hok chơi rồi hehe

13. lamnguyenct

lamnguyenct Youtube Master Race

8 năm rồi mới vào lại box,thấy cũng vui

14. shinichi79

shinichi79 Thám tử lừng danh

Giải quyết xong chưa. ?

15. minhtung2007

minhtung2007 Youtube Master Race

lamnguyenct ở cần thơ à , mình cũng ở cần thơ ne , có quen ko nhỉ ?, mình chơi game này cách đây cũng 8 năm rồi giờ rảnh đang tính chơi lại .

16. huyenkjsss11

close đi shinichi được rồi ko có gì đóng đi

17. batista1988

batista1988 C O N T R A

hairrr,lâu lắm mới vào lại cái box này mà toàn thấy anh em VN nói nhau lừa đảo.
    Nhớ lại thời hoàng kim cày tiền bằng Cogenius mà thèm quá,ko biết giờ còn bot dc ko nữa

18. shinichi79

shinichi79 Thám tử lừng danh

Closed .

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.