Luu Dan GB viet nam toan` 1 lu hack

Thảo luận trong 'Gunbound' bắt đầu bởi lttin, 29/9/05.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. lttin

lttin Youtube Master Race

nguyen ca server ko biet' co' bao nhieu dua' hack ma` chuong trinh` bảo vệ cứ để lột lưới bó tay .Theo tôi nghĩ chúng ta đã có cai' gb của ng` việt thì phải chơi sao cho có khác vói ng` ta chứ vô sẻver toan` là 1 lũ hack va` 1lu4 chũi tục m2 tụi nó tưởng hay.tha` choi gb the' gioi' còn tot' damm

2. vinh002

vinh002 Youtube Master Race

uh`
    cu thang nao` do do khoang 5 s roi ban trung hoan toan la` hack, ___ chan'
    Cap gi` cung hack : t bua go den truong, tham chi ca rong --- >>. lolz

3. kind289

kind289 Mario & Luigi

thực ra thì admin đã từng có chiến dịch truy quét các chương trình hack này rồi
    nhưng mà các chương trình hack vẫn nhan nhản,thậm chí có sẵn ở các hàng nét,người chơi chỉ cần bật chương trình đó lên là nó hack ....

4. _Tung`

_Tung` nghỉ hưu, game gủng l` gì h này Moderator

thư nhất đã là game online thì chắc chắn là có hack.
    thứ hai là bạn đừng có nói như vậy chứ cả 1 lũ dân ám chỉ toàn bộ à.
    thứ ba bạn đánh tiếng việt đi đọc ko hiểu đâu
    thứ tư topic về lên án hoặc chửi những thằng hack thi có nhìu gòi.

5. Kid_Legends

Kid_Legends Youtube Master Race

hô hô .Thưc. Ra Admin Da Xoa Ban' Aminbot Cu~ (Giu Shift Doa').Nhưng Ko Xoa' Duơc. Ban' AminBot (Giu Ctrl)--- #>:) .Bay Gio` Chi' Co' Ban Bomer Cho Do~ Keu Hack Thoi^. Hoac. Ban GunBound Ko Dung` Ctrl Nua La Het
    Mu.....Hahahaha
    Hà Nôi. 29 Thang' 10 Năm ...

Kid............
    #>:)

6. Snake_blue

Snake_blue Youtube Master Race

nghe nói hình như đã có ct hack dành cho bommer, bây giờ may ra còn nak thôi hoan hô nak :p :D
    nói thế chứ ko phải ai bắn ko mít là hack đâu coi cho kỹ đừng chửi oan, họ bị chửi oan còn tức hơn mình :'>
    có nhiều thằng gà nó thấy mới vào mình dual nó bảo hack:o
    hỏi các bác phát đầu em bắn dual 10 full trúng nó nó kêu hack, phát sau đó 81 trúng, em chịu nó bắn mít thì đồng đội nó chửi ngu, đồng đội bắn mít thì nó chửi lại ngu.. chaaaaán =((

7. IlIlI

IlIlI Youtube Master Race

tui không đồng y' với ông này
    nói vậy cứ hễ ai canh 5 giây là hack a`? bắn thì phải có thời gian tính tóan chứ, nó cho mình tới 20 giây thì mình cứ việc tính tóan, mắc gì la người ta hack
    tui chưa bao giờ gặp một người sài hack nên chưa biết nó họat động ra sao, nhanh hay chậm
    tui cũng đang đi khắp các tiệm net coi nó ra sao? nhưng tui thật sự thất vọng vì trình độ mà những người tui gặp đều kém, mặc dù lvl rất cao
    trong khi đó, cứ vô room 1-1 là gặp cao thủ mà chẳng bao giờ chứng kiến một cao thủ mà mình bắt gặp ngòai đời

8. Snake_blue

Snake_blue Youtube Master Race

hầu hết là vậy đó trù mấy cú quyết định thì run nên ko bắn liền nếu ko hack thì trong khi chờ tới lượt mình họ đã biết phải bắn bao nhiêu rôi và bắn 1-2 giây thôi

9. Kid_Legends

Kid_Legends Youtube Master Race

#>:) hahahaha
    Nhìu Thang Hack Noob Lam .Phát Đầu Trung' Phat' Sau Ko Nhơ' Toa. Đô. Lai. Phải Chỉnh Lại Parabol...(Mất Khoảng 5sss)
    Admin oi Update WorkChampion De TRanh Aminbot :>

10. Love*Sky

Love*Sky Youtube Master Race

Đừng có vơ đũa cả nắm như thế ?! Có phải ai cũng dùng Aim đâu bạn , bạn nói thế những nguời không xài Aim họ chửi cho đấy . Đã là Game Online trực tuyến thì không có trò gì là không có hack , từ MU , Gunbound , VLTK , TSOnline .... Nói chung Hack cũng là 1 cách để cho ngừơi ta bắn tốt hơn , đuợc khen nhiều hơn , bắn chẳng Miss quả nào , đuợc khen PRO không suớng sao :D . Nhưng đôi khi cũng cảm thấy ức chế , những trận Aduka 4 vs 4 . Chẳng may 1 thằng bên mình bắn Miss , thằng rìu vàng dùng Aim nó bắn trúng , hoặc khi gió đổi , nếu là Gà thì mình có cơ hội thắng , nhưng nếu là Gà xài Aim thì mình thua chắc , những trận thua vì Gà dùng Aim công nhận là ức chế thật ?!
    GM GBVN có lẽ cũng đang tìm cách khắc phục , chống xài Aim trong GB để Game đuợc vui . Mong là sẽ nhanh .... Bắn GB cũng vui , nhưng mình thấy xài hack nhiều quá ... ==> Đâm ra nản ::( :>

11. atychp

atychp Youtube Master Race

ông nói vậy tức là ông nói mọi người ông gặp đều có trình độ kém á?
    vậy thì tui kô thể nào nghĩ ra ông đi các tiệm net nào?
    nếu ông ở tp hcm thì vui lòng đến các tiệm net o trần quang khải hoặc bắc hải ..... ông có thể gặp các cao thủ bắn trúng >90% ở đó ( 90% tức là bắn 10 miss 1 )

12. emsovo

emsovo Guest

0
    ai chơi hack thì chịu thôi chứ người bán pro thì cũng nhiều mấy em bán hack thì khi mình ra khõi 1 nàm hình thì em nó lết theo là biết liền =))

13. CherryBlossom

CherryBlossom Mr & Ms Pac-Man

mọi người cứ kêu hack nhưng tui thấy nhiều pa bắn hay lắm. bọn hack thường chắc chỉ chơi aduka với mage. Ai chơi nak, bommer, trico chắc kô hack đâu. mấy con đấy hack khó lắm. nhất là con trico. đứa nào bắn trico đêu ko hack.

14. marquis

marquis Youtube Master Race

ai pro rùa mà bị kêu hack thì cứ ss 400+ 1 cái là bịt mồm tụi nó lại ngay , còn thằng nào ăn ss rồi mà vẫn xổ nho thì thôi , nước đổ lá khoai ... nhường em nó vậy #>:) .

15. Sis

Sis Đê tiện nhất xóm

Chưa bao giờ GBVn lại nhàm chán như lúc này.... sever 11 chỉ tồn tại 2 mobile: aduka và boomer. Vào room aduka thì hack thôi rồi!! Vào room boomer bắn mãi cũng chán! thỉnh thoảng muốn bắn xe khác mà ko tìm ra room. Bắn armor trượt thì bị chế gà, noob, trúng 1 phát là cả lũ chửi hack!! Chán vật vã!!
    Lại được hôm nọ gặp 1 thằng wand bắn boomer (bômer v bômer), bắn với nó 6 trận đang 3-3 thì tự nhiên nó chửi mình "mày hack giỏi lắm nhưng vẫn thua tao!!" mình cay lòi pha..đíu hiểu nó lên wand kiểu gì mà ngu thế!! 6 trận bắn mình cũng miss tùm lum mà cũng bị chửi hack!! Cáu tiết bắn tiếp 4 trận thắng cả 4 ==> bị nó kik!! nhạt...
    Có room thì boomer only 2 v 2 nhưng cứ thằng nào bắn hay là bị thằng chủ room nó kik sau 1 trận....buồn!!
    Bao giờ mới đỡ được hack đây hả trời???? :(

16. onionknight

onionknight Mario & Luigi

wa bắn với picnic girl đi nè :hug: :hug:
    đang nghiên cưu raon với armor :D
    mà sis ơi
    em hỏi chút
    dùng link nào mà ảnh ko bị die vậy?????
    dùng image shack được 1 buổi chiều thì die lolz :((

17. BlackDylan

BlackDylan Youtube Master Race

đau đầu quá chỉ còn mỗi bản Ctrl nữa thui mừ mấy anh GM giải quyết nốt đê :(( :((
    Ko thì update 1 phát lên GBWC chơi hoài nhàm quá mấy tháng trời chẳng có avatar buy gold nào mới mới cả :((

18. vodang7x

vodang7x Youtube Master Race

tui chưa thấy qua'n nào co' hack ở thành phố của tui cả!và tui thấy mấy thằng hack bắn cũng đâu có gì ghê gớm lém đâu(chẳng bằng mấy người hàng khùng hồi trước)
    mà nếu nói canh 5s rùi bắn là hack thì hehe,các ba.n là 1 lũ ngu,ko bit gì,bá'n phải canh,phải nghĩ chứ,nói vậy thì đừng chơi GB nữa,bởi vì toàn hack thôi!!!!!!!!!!

19. ngocbich15

ngocbich15 Donkey Kong

Hôm qua cày hộ con bạn lên rìu vàng,giúp nó vào sv 11 để tránh đồ mạnh mà thất vọng hoàn toàn.1 phòng aduka toàn hack,đi hết phòng này qua phòng khác,ko hiểu chúng nó chơi GB để làm gì nữa???

Bây giờ là hack tọa độ khi chơi,hack random để ra rồng,ngựa;rồi chúng nó hack cả dam lên 1000;chơi gì ở 1 cái trò chơi toàn hack.

Ra hàng net thì thôi rồi,ông chủ hàng còn ngồi hack tọa độ,còn hướng dẫn chúng nó hack

Càng lên cao càng thấy sv 11 là sv thối nhất,hack tá lả,sv 12 thì toàn hàng khủng,full thủ

@vodang7x:cách phát hiện hack thì nhiều ,ai cũng biết,nhưng biết nó hack xong rồi để đấy à

20. CherryBlossom

CherryBlossom Mr & Ms Pac-Man

sao mà giờ đi đâu cũng kêu hack gunbound thế nầy. hồi mới chơi có ai kêu gì đâu.

mà cái vụ hack random ở đâu ra thế lần đầu tui nghe nha.

giờ bắn gunbound chán thật. bắn 12 thì đi đâu cũng thấy full def với full máu rồi full

att. nhìn chán chẳng muốn bắn. còn vô 11 thì toàn aduka gần như toàn bộ room là

aduka. tìm được 1 thằng thì lại gà quá. pó tay luôn.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.