Mấy anh ơi co cách nao` lấy lại được đo` dã bi hack khong

Thảo luận trong 'Phong Thần' bắt đầu bởi atr_ãiton, 13/4/07.

1. atr_ãiton

atr_ãiton Youtube Master Race

hôm qua do không cẩn thận em đã bi hack:(( bây giờ các anh có cách nao` lấy lại dược hoặc biết thăng` nao` lấy đẻ em chém nó

2. sakuravn

sakuravn Youtube Master Race

Đồ bị hack không lấy lại được đâu bạn ơi,tốt nhất là đừng chủ quan tự bỏ vệ mình trước đi còn nếu muốn biết thằng nào hack thì lên VNG mà hỏi :D .

3. atr_ãiton

atr_ãiton Youtube Master Race

ca bo giac thu + 1500 van tiec wa thoi! bo choi pt vay

4. asean10a

asean10a Youtube Master Race

tưởng gi` chứ tụi bị nhiều hơn ông nè, tui bị 40 KNB và 300v nè, ông đừn bỏ pt, phải sống để mà trả thù chứ. có gì gặp nhau trong game nói chuyện nhiều hơn ngocphuongdong86 sv tieu dieu cung
    bb!

5. cuonglongzero

cuonglongzero Mega Man Lão Làng GVN

chỉ có 40v KNB với 300v mà bì với set GT à, nhưng mà tui tin ông kia có thể nào bị hack bộ GT được đâu, ổng gà thế mà làm gì có được đồ cấp 3 :)), ai đời bị hack mà đi hỏi 1 câu như thế có chết ko
    tui cũng vừa bị hack, hix tui chơi ở nhà nhưng cho thằng bạn mượn acc ra quán chơi thế là đi luôn set VK +3, bk 60 66 72 với mười mấy viên KNB nữa, giờ đang chờ ra server mới đua top lại

6. SupperStar0106

SupperStar0106 Youtube Master Race

huhu em cũng mới vừa bị hack xong mất hết 1 bộ Xt full + 1 bộ KV full còn thêm 400v với mấy cuốn bk cấp cao của ĐS nữa chứ 13v knb dày công kiếm dc cũng toi theo thằng nào lun.....T_T kỉu này chắc bb PT wa huhuhuhuhuhuhuhu tui mà bít thằng nào lấy là chốn ăn cám trong bệnh viện lun