Mấy anh ơi, mấy anh dạy em "the driver" dzới

Thảo luận trong 'Grand Theft Auto' bắt đầu bởi honhatminh1989, 14/6/04.

1. honhatminh1989

honhatminh1989 Youtube Master Race

Mấy anh chơi qua "The Driver" cây dừa chưa? Dạy em cho em học hỏi kinh nghiệm dzới, em ko sao chạy qua dc nó cả. Em bí dzồi, đành chạy láy Xe Tăng kiếm tiêng mua nhà hèm

2. HacDaiBang

HacDaiBang T.E.T.Я.I.S

Trong luc khởi động 3 2 1... bạn hãy chỉnh xe đua nào chạy nhanh nhất cho bạn VD ne`: Getthereamazinglyfast sau khi qua số 1 bạn hãy xuống xe đi vào chiếc xe mới chỉnh sau đó chạy tiếp qua những ô màu hồng sau khi chạy qua ô thứ 3 sẽ có cảnh sát truy nã bạn bạn hãy nhấn Leavemealone sau đó cảnh sát sẽ ngừng truy nã bạn .Với chiếc xe này bạn sẽ dễ dàng vượt qua đối thủ của bạn và về đích nhưng bạn chớ bắn hạ hoặc chỉnh Bigbang để cho chiếc xe của đối thủ nổ sẽ bị Mission failed đấy .

3. tommyvicecity

tommyvicecity C O N T R A GameOver

Lâu quá mới trở lại forum thấy thay đổi hẳn!!!!
    Cần gì xài mã !!!! cứ lấy cái xe mà nó cho, cầm sẵn 1 khẩu sub-machine gun. ở đoạn đầu ráng bắt kịp tên đó. Đi tới chỗ cây cầu thì lao xe vào hắn, thế là 1 vụ lộn xộn sẽ xảy ra( hay nói cách khác là làm sao cho xe của nó va vào mấy xe khác!!!). Ra khỏi xe thật nhanh và lấy súng tỉa mấy lốp xe của hắn. thế là xong có thể ung dung mà về đích. (nhớ đi thay áo để mất sao nhé)!!!!!!!!!!!!!!!!!!

4. dark*ninja

dark*ninja Mr & Ms Pac-Man

theo em thì chả cần như vậy đâu...... mình chỉ cần cho 1 cái cheetah chờ ở đồn cảng sát, sau đó lúc bắt đầu đua thì chạy lên lấy rùi đua bìng thường thôi...... có cheetah rồi thì còn ngại thằng nào nữa(kekekekeke)

p/s: bác nào chơi thì đừng hoá giảm sao, cứ để sao để nó cản đường đi mới dễ

5. maxpayne new

maxpayne new The Warrior of Light

Lần trước tui cũng mắc ở đó. Gõ getthereveryfastindeed dùng cái xe đó thì chạy 1 lát là vượt tên Hilaly liền.

6. Asakura Love You

Asakura Love You Nho Tia Chớp :* :x Lão Làng GVN

haha đòi mà bắn được nổ lốp nó. u nói như là đùa.muốn chơi bàn này thì chỉ có dùng cheat xe cộ mà đua, nếu không thì cứ giảm sao mà đua (tại vừa đua vừa bị cớm đuổi

7. tommyvicecity

Bác này buồn cười nhở!!!!! Lúc tui chơi trò này làm gì có cheat mà chơi!!!! Sau này phá đảo rồi thì mới thấy box này loe hoe vài topic!!!!!. Máy tui cũng yếu, giật hình tùm lum làm sao đua lại nó. Phải dùng cách đểu thôi==> gây tai nạn, rồi bắn lốp xe nó!!!!!:)):))

8. Asakura Love You

nhưng mà nó chạy nhanh như ma đuổi làm sao mà bắn nổ lốp nó được hả tommy, với lại đua không thì cũng thắng nó mà

9. tommyvicecity

Có nhiều cách lắm!!!! Tại máy của bác chơi không bị giật nên nó trơn tru thì làm gì phải nói!!!1 Chứ chơi bằng máy tui coi??? Khó gấp 10 lần!!!!!:)). Vì thế cho nên ở mấy nhiệm vụ khó thì tui phải suy nghĩ ra cách ăn gian mà không xài cheat chớ. để bắn nổ lốp nó có 2 cách:
    - Lúc mới đầu ráng bám nó đến chân cái cầu trước đồn cảnh sát, quẹt xe nó 1 cái cho va vào mấy xe khác (tốt nhất là mấy xe trên cầu!!!!), nó loạn choạn 1 hồi, mình ra khỏi xe nhanh, bắn vào lốp xe nó... (lần đầu tui chơi tui xài cách này!!!!)
    - Sau này tui nghĩ ra cách này còn hay hơn!!!! Đầu tiên cho nó thắng, mình đi trước cho biết lộ trình. Sau đó lần 2, mình chạy đường tắt đến 1 chỗ mà nó sẽ qua, xếp vài cái xe ngang đường, khi nó đến, đương nhiên đi không được, trong thời gian nó loay hoay thì lấy Sub Machine gun tỉa mấy lốp xe của nó. Nó không đua được nữa đâu, quẹn tùm lum luôn. sau đó mình ung dung đi collect mấy điểm check point mà thắng nó!!!!!

10. handsome_boy

handsome_boy Mr & Ms Pac-Man

Xin lỗi các bác, chơi máy càng chậm càng dễ đua ạ. Vì khi mấy bác chơi máy chậm, máy bị giựt và chuyển động không được nhanh nên dễ dàng điều khiển được chiếc xe. Điều này tui biết vì tui đã từng thử qua. Tui không biết làm sao mà mấy bác cứ phải dùng thủ thuật mới thắng được thằng Hilary. Lúc tui chơi tui chơi đi chơi lại cả chục lần, đua đường đường chính chính mà vẫn thắng được nó đấy. Chỉ có điều làm điều này hơi cực. Nhưng nếu bác quen với việc rượt đuổi với mấy thằng cớm rùi thì các bác làm điều này cũng không khó đâu, điều quan trọng là kiên nhẫn thôi. Lời cuối cùng dành cho bác nào chưa qua được nhiệm vụ này: Chúc các bác thành công!

11. HacDaiBang

HacDaiBang T.E.T.Я.I.S

Mấy bác nói sai hết gồi. Đa phần là trước khi trò chơi được phát hành thì nó đã ra cheat gồi. Cheat này là do Hãng công bố mà.

12. tommyvicecity

Kiểu này chắc tui bái ông làm đại đại đại....n chữ đại (n tiến ra vô cực!!!! Mấy bác thông cảm, do học nhiều nó bị nhảm!!!!:))) sư phụ luôn!!!!! Máy giật mà chơi dễ!!!!!:)). Thế lúc bác chơi nó có tình trạng bấm quẹo rồi buông ra nó vẫn giữ thế quẹo không???? hay đang chạy cũng vậy!!!! Ví dụ sinh động nhé: đang đua căng thẳng với thằng Hilary, đến cua quẹo, mình quẹo 1 cái, ở máy mạnh: giữ quẹo đến lúc mình buông phím ra thì nó chạy thẳng trở lại!!! còn ở máy giật: giữ quẹo, buông phím ra, nó vẫn còn quẹo==> xe đâm vào tường!!!!!! Nếu ông bị như vậy mà vẫn đua thắng được Hilary thì....tui thề không chơi game nữa!!!!! (thề độc nhất rồi đó!!!!!!)

13. Asakura Love You

ah đúng đó. bác tommy nói phải. ông kia bốc phét thì có mức độ thôi chứ. nói quá người ta khinh là không biết gì đấy.
    mà các bác vào trong topic GTA III của em đê. tha hồ bàn luận

14. HacDaiBang

HacDaiBang T.E.T.Я.I.S

Ặc ! Bác còn nói tui câu bài nữa không. Tự nhiên người ta đang nói ngon lành bác ở đâu bu vào quảng cáo cho cái topic của mình. Nhức đầu quá.

15. Zekareisoujin

Zekareisoujin C O N T R A

Trích ???:

Có cách ko cần dùng cheat: Tui ko biết cheat nên dùng cách này:
    Start thì quay xe lại ngược đường đua, khi có 2 sao thì ăn sao còn 1. Chờ nó tới, đâm cho nó không đi được. (làm lật ngửa nó ra là tốt nhất, không sợ nổ mà mission failed, đâm trực diện nên dễ làm lắm). Sau đó đổi xe khác, đi về đích như đi dã ngoại, thậm chí chạy bộ được. (Tâm đắc vô cùng cách cheat này, không hề bị trừ điểm)

16. Asakura Love You

haha vượt được nó mà hông chạy tiếp lại còn đi ăn sao và quay lại đâm cho nó lật xe thì tui phục bác rồi. với lại cái ông này có cách trích dẫn hay nhỉ. được cộng cả MP nè. bác chun đâu rồi ra đây xử lí đi

17. Zekareisoujin

Zekareisoujin C O N T R A

Không phải vượt được nó, quay lại ăn gian đường. Vượt nó được thì đã chẳng phải làm dzậy.

18. tommyvicecity

Cái này tui đã nói rồi mà???? mẹo qua màn này đó!!!!!! hình như bác không xem kĩ bài tui thì phải???????
    Chuỗi ngày huy hoàng của Vice City sắp hết rồi!!!!!:((:((. Như cái chữ kí của Sakura thì chỉ còn 14 ngày nữa là San Adreas ra đời!!!!!!