mấy bác ơi cho hỏi tí

Thảo luận trong 'Grand Theft Auto' bắt đầu bởi spidermen, 8/9/04.

1. spidermen

spidermen Youtube Master Race

có bác nào có đĩa gta không làm ơn bán cho tui với tui tìm hoài mà chẳng thấy mấy bác nào có lòng thương người thì làm ơn nha nếu có làm ơn gọi điện cho tui ha số điện của tui là 866157 à mà nhớ nha tui ở dồng nai đó

2. So_No_Mi

So_No_Mi Follow_Your_Heart

Bạn muốn mua đĩa GTA nhưng là bản nào?Vice City hả?Hay là bản khác...........nếu vice city thì tôi bán rẻ lại cho,2 đĩa chỉ có 16.000 VNĐ thôi...rẻ chán:D..

3. microlab123

microlab123 Legend of Zelda

Thôi bố ơi , ra hàng mua đĩa mới toanh cũng chỉ có 8.000 một đĩa thôi , định lừa trẻ con hả :D

4. spidermen

mấy bác ơi nhưng khổ nỗi nó hết ở ngoài hàng rồi bác nào có bán rẻ lại tui xin cám ơn nhiều bản nào cũng được các bác ơi làm ơn nha

5. Asakura Love You

Asakura Love You Nho Tia Chớp :* :x Lão Làng GVN

trùi uui xa thế. coi bộ cả cái thành phố đó không có hàng đĩa nào còn GTA à. mà u SO_NO_MI định lừa ai thế. mua đĩa game có 7000 1 đĩa mới cứng chạy không biết lỗi là gì mà

6. com

com T.E.T.Я.I.S

Ha ha, vậy bác chỉ tui mua chỗ nào mà bán 2 đĩa 8000 coi, bác không nhìn kỹ mà cũng nói ngườii ta.

7. com

com T.E.T.Я.I.S

Chỗ mấy bác bán đĩa rẻ quá, chỗ tui bán những 9000 1 đĩa, khi mua thì phải ắn răng chịu đựng mới rút tiền ra được khỏi túi.

8. So_No_Mi

So_No_Mi Follow_Your_Heart

Trời ạ...tôi mà đi làm cái trò đó à.....Tôi mua 2 bản chơi đĩa cứng của trò Vice City này đúng giá là 20.000 ...mỗi đĩa là 10.000...chứ sao lại nói tôi đi lừa con nít chứ...nếu không thì thôi,tôi không bán nữa......

9. spidermen

bác ơi làm ơn bán cho tui đi tui cần lắm à mà tui có nói gì cho bác nổi giận đâu 2 đĩa 18000 thì quá rẻ tui mua đĩa mới cũng 20000 rồi bác làm ơn bán cho tui ha o đây chẳng còn cái gta nào cả à cái đĩa gta của bác chơi pc hay ps2 tui cần đĩa ps2 đó bác làm ơn ha

10. Asakura Love You

đĩa PS2 thì hình như ông anh HOTGAMES bán 25k đó. vào box hot game shop mà hỏi. có khi ông ấy gửi tới tận nhà luôn

11. HacDaiBang

HacDaiBang T.E.T.Я.I.S

to all people in topic: Mấy bác định phân tài cao thấp giá đĩa ở đây à. Chỗ tôi bán đĩa chỉ có 5000Đ một disk thui mà chất lượng lại tốt chán . Còn định phân giá mắc thì Lên mấy trang bán hàng mà tìm . Một bộ đĩa GTA VC có khi đến 30$ tương đương 450.000 đồng .Hehehe oải chưa.
    À mà bác ASAKURA LOVE YOU ơi cái box hot game shop ở đâu vậy sao tui tìm hoài mà không thấy.

12. Asakura Love You

ông tìm gần cuối trang này á. chỗ mục quảng cáo ấy. trong đó thì cứ gọi là như một cái chợ online. ông anh HOTGAMES bán có 25k một đĩa thôi (ở HN) còn bác ở đồng nai thì chắc đắt hơn

13. candy_suxx

candy_suxx Youtube Master Race

Người ta đang hỏi đĩa PS2 mà, toàn nhầm lẫn lung tung... Có ai bán đĩa PS2 mà chỉ có 5000 ko :))

14. spidermen

ông candy_suxx ông có bị làm sao không làm gì có ai bán đĩa ps2 đâu mà ông hỏi chứ có mua chắc cũng toàn là đĩa hư cả tại sao ông có thể hỏi câu ngớ ngẩn vậy tui nghỉ ông nên đi khám đi

15. Hannibalmk

Hannibalmk Mr & Ms Pac-Man

Hả ,bác ở đòng nai cơ ạ??????????? trời tưởng ở HN, không tui cho luôn bác đôi đĩa của tui luôn, tui đang chơi = CD ảo nên kô cần đĩa

16. spidermen

zậy của bác là ps2 hay là pc zậy nếu là ps2 thì bác cho tui địa chỉ tui gửi tiền cho bác gửi vô hay là cho tui số điện thoại cũng được nếu có được 2 đĩa đó tôi xẽ nhớ ơn bác lắm lắm

17. HacDaiBang

HacDaiBang T.E.T.Я.I.S

Ặc người ta đang hỏi đĩa PS2 mà . Bác chơi PS2 bằng đĩa ảo à. Nói gióc không biết ngượng.
    Còn cái vụ đĩa PS2:5000đồng thì không phải là đĩa hư đâu mà là chuyển sang đĩa mốc rùi:D

18. aoanhthienduong

aoanhthienduong Youtube Master Race

Mấy bác ơi cái đĩa của tui đem dzìa chép sao ko được gì hết vậy.Nó cứ chép giữa chừng thì đứng luôn,bỏ cái disk 2 dzô thì nó báo là disk 1 đọc chưa hết,cứ vậy hoài,chán wá đi.Bác nào làm ơn chỉ cách giùm đi!!!!!!

19. HacDaiBang

HacDaiBang T.E.T.Я.I.S

Có 3 trường hợp cho bạn:
    1. Đầu đĩa của bạn có vấn đề
    2. Đĩa của bạn có vấn đề cần đi đổi lại.
    3. Ổ cứng nhà bạn có vấn đề (thiếu space)
    Nếu nó không nằm trong 1 trong 3 điều trên thì tui cũng pó tay lẫn chân.

20. Asakura Love You

yên tâm là khi cho đĩa chạy file setup nó sẽ báo ngay cho mình là có đủ space không. chỉ còn lại là ổ CD có vấn đề hoặc đĩa hỏng (chạy tới đó là hỏng)

còn ông kia mua đĩa PS2 thì vào box HOTGAMES SHOP hỏi. ông anh hotgames sẽ trả lời ngay. iem đã đặt trước ông ấy một cái GTA SA vào tháng 10 này