Mấy bạn cho mình hỏi về cấu hình WE 9(PC)

Thảo luận trong 'Pro Evolution Soccer' bắt đầu bởi langohoanvu, 20/3/06.

1. langohoanvu

langohoanvu Youtube Master Race

mấy mình
    p4 2.4g
    ram 256
    card 128 geforce FX 5200
    Vậy có chơi nổi we 9 ko

2. SN_handy

SN_handy C O N T R A

Chơi nổi hay ko chưa biết chắc, nhưng chắc chắn là ăn chém :D. Tiếc là quăng đao đi mất rồi, ko thì... :))

3. blacktung

blacktung Youtube Master Race

chắc chắn là chơi đươc nhưng chơi nhuyễn hay ko thì chưa biết dc . theo tôi thì chắc chắn là sẽ ko để dc cao nhất vì con FX 5200 này chạy quá tệ

4. bibobom

bibobom Guest

cấu hình của cậu chơi đc, nhưng để có cảm giác trọn vẹn thì nên :
    Chip P4 3.0 GHz
    DDRam 512
    VGA PCI Express GF 6600 128MB
    <= hôho...sao trả lời giống GĐ Intel Thân Trọng Phúc wá...:D...
    tui đề nghị cấu hình trên vì hiện tại đó là cấu hình mà E-live centre đã sử dụng cho thi đấu giải vừa wa, và kết quả là chơi rất tốt...
    nếu bạn chơi PES5 trê PC thì hãy cố luyện tay đi vì trong tương lai gần ( khoảng gần 1 tháng nữa ) chúng tôi sẽ tổ chức giải PES5 trên PC 1 tháng/1 lần tại : E-live, số 9 Hồ Bá Kiện, P15, Q.10, TPHCM, gần khu cư xá Bắc Hải...giải thưởng sẽ rất hấp dẫn đấy...còn trong tương lai xa ( khoảng 2 tháng nữa :D ) bạn sẽ có cơ hội tham gia EWSC để giành 1 suất đi Paris tham gia giải thế giới.Thân.

5. bibobom

bibobom Guest

Chip P4 3.0 GHz
    DDRam 512
    VGA PCI Express GF 6600 128MB
    tui đề nghị cấu hình trên vì hiện tại đó là cấu hình mà E-live centre đã sử dụng cho thi đấu giải vừa wa, và kết quả là chơi rất tốt...
    nếu bạn chơi PES5 trê PC thì hãy cố luyện tay đi vì trong tương lai gần ( khoảng gần 1 tháng nữa ) chúng tôi sẽ tổ chức giải PES5 trên PC 1 tháng/1 lần tại : E-live, số 9 Hồ Bá Kiện, P15, Q.10, TPHCM, gần khu cư xá Bắc Hải...giải thưởng sẽ rất hấp dẫn đấy...còn trong tương lai xa ( khoảng 2 tháng nữa :D ) bạn sẽ có cơ hội tham gia EWSC để giành 1 suất đi Paris tham gia giải thế giới.Thân.

6. bibobom

bibobom Guest

Chip P4 3.0 GHz
    DDRam 512
    VGA PCI Express GF 6600

7. Ein_Swordman

Ein_Swordman T.E.T.Я.I.S

Cấu hình như thế là đủ chơi được rồi nhưng hình ảnh sẽ hơi xấu đấy.Nhwung mà méo mó có còn hơn không

8. forever one love

forever one love Youtube Master Race

con fx5200 chơi được thế sao con ati9550T chơi ko được tốt vậy mấy bác, bị cái lổi nháy hình mặc dù giảm tất cả cấu hình xuống thấp nhất rồi. có bác nào biết khắc phục ko vậy( câu này tui hỏi nhiều lần rồi. mong mấy bác thông cảm)

9. Terminator84

Terminator84 T.E.T.Я.I.S

Xài FX5200 chỉ hơn con G4MX chút xíu. Đổi card đi để thưởng thức đầy đủ cảm giác khi chơi PES5 :D

10. a82

a82 Youtube Master Race

PES5 và WE9 chỉ sử dụng DX8, card nào support dx9 thi` chạy ngon liền, VD tui xài 6200GE chạy mướt ở 1024x768 - High

11. foreverlovept

foreverlovept Mr & Ms Pac-Man

Phải công nhận một điều là PES5 nặng khiếp thật kô biết WE9 có khá hơn kô.Máy tui chỉnh Quality:low, độ phân giải thấp nhất thề mà khi chơi PES5 vẫn giựt kinh khủng, mấy thằng cầu thủ chạy như đi ấy (khi tăng lên medium thì khỏi phải nói, nhìn mà đau mắt luôn).Không biết mấy bác thì thế nào nhỉ.Máy tui xài Card Geforece 2 MX 400, kô biết khi chuyển sang chơi WE9 thì có cải thiện gì hơn kô nhỉ.:D:D:D:D:D:D:D:D:

12. a82

a82 Youtube Master Race

Lúc trước tui cũng xài GF2 MX400 chạy PES5 - WE9 phải dùng 3dA mới chơi dc tạm tạm - bớt giật hơn lúc ko có tool nhiều, sau này mua card mới chạy ngon we', thử chơi lại GF2 MX400 có dùng 3dA thấy vẫn giật, thật ra PES5 - WE9 ko phải là game nặng nhưng nó đòi hỏi 1 số xử lý của DX8, mà GF2 - GF4 chỉ support DX7 thui nên giật là phải rùi

13. hungghe

hungghe Youtube Master Race

em vừa cài we9 chơi thấy màn hình bị giật quá trời,có phải là do card màn hình không,máy em 352m,có phần mềm nào hỗ trợ game 3d này không? thank

14. buonnguqua

buonnguqua Bị anh Tày dộng chày vào họng GameOver Lão Làng GVN

Toàn card cũ mèm mà đòi chơi PES5,WE9

Cỡ mấy con đó chơi Fifa 2006 chỉ thấy cái tông màu bẩn bẩn

Lên ttvnol ,box thị trường mua tạm 1 con 9550GE 600K về mà đá,
    cắm thêm con tai nghe Ipod vào cứ tưởng đang ngồi ở NouCamp

15. ---==Gimmie==---

---==Gimmie==--- Youtube Master Race

hihimấy pác cho em spam 1 tí nha mấy pác cho em spam 1 tí nha mấy pác cho em spam 1 tí nha mấy pác cho em spam 1 tí nha mấy pác cho em spam 1 tí nha mấy pác cho em spam 1 tí nha mấy pác cho em spam 1 tí nha mấy pác cho em spam 1 tí nha mấy pác cho em spam 1 tí nha mấy pác cho em spam 1 tí nha mấy pác cho em spam 1 tí nha mấy pác cho em spam 1 tí nha mấy pác cho em spam 1 tí nha mấy pác cho em spam 1 tí nha mấy pác cho em spam 1 tí nha mấy pác cho em spam 1 tí nha mấy pác cho em spam 1 tí nha mấy pác cho em spam 1 tí nha mấy pác cho em spam 1 tí nha mấy pác cho em spam 1 tí nha mấy pác cho em spam 1 tí nha mấy pác cho em spam 1 tí nha mấy pác cho em spam 1 tí nha mấy pác cho em spam 1 tí nha mấy pác cho em spam 1 tí nha mấy pác cho em spam 1 tí nha mấy pác cho em spam 1 tí nha mấy pác cho em spam 1 tí nha mấy pác cho em spam 1 tí nha mấy pác cho em spam 1 tí nha mấy pác cho em spam 1 tí nha mấy pác cho em spam 1 tí nha mấy pác cho em spam 1 tí nha mấy pác cho em spam 1 tí nha mấy pác cho em spam 1 tí nha mấy pác cho em spam 1 tí nha mấy pác cho em spam 1 tí nha

16. Badboy 619

Badboy 619 Mario & Luigi

Mà dù xài card khá mạnh đi nữa (cỡ ati9550ge/td) mà màn hình chỉ có 15 inche thì cũng ko được mướt đâu!

17. Badboy 619

Badboy 619 Mario & Luigi

Mà dù xài card khá mạnh đi nữa (cỡ ati9550ge/td) mà màn hình chỉ có 15 inche thì cũng ko được mướt đâu!

18. handsome_hcm

handsome_hcm Youtube Master Race

Vậy cho em hỏi cấu hình để chơi we 8 trên pc là bao nhiêu vậy các đại ca

19. Phat Giang

Phat Giang C O N T R A

He he! Mua con Ti4200 của tui về mà chơi nè! 1280x1024 + high quality, không biết thế nào là dưới 60fps cả :D Đang đợi WE10 xem coi có còn full support cho card dx 8 không nữa, hi vọng sẽ sẽ như cũ

20. *Shevagol*

*Shevagol* Mr & Ms Pac-Man

PES lúc nào nó chả cố định ở 60 fps mà ông nên cạc hỗ trợ full dx8 thì lúc nào chả 60fps