Máy PS 2 em không thể lưu được

Thảo luận trong 'Sony' bắt đầu bởi killer_crazy, 11/9/08.

1. killer_crazy

killer_crazy Youtube Master Race

Sao em không thế lưu được khi chơi trò god ò war, hay đĩa PES6. Lúc thoát ra em kiểm tra lại thẻ nhớ thì thấy nó có thêm mấy cái file: "Coropted", "rùi 1 file chữ nhật tùm lum" . Em mới xóa 2 file đó, có lúc xóa được, có lúc không. Lúc không xóa được thì em xài mấy chương trình trong đĩa Brakercode để xóa. Xóa xong thì lưu được. Nhưng lần sau vào kiểm tra, thì vẫn thấy 2 cái file "Coropted", "rùi 1 file chữ nhật tùm lum". Có ai biết chỉ em cách khắc phục với

2. Rookiegenius

Rookiegenius Youtube Master Race

he`m , xin thông bao' cho bạn la` mấy cái card china ko thể save dc PES cùng với mấy game khác . mun' save PES bạn phải co' 1 cai' card khac chỉ để save game này thoi , save game khác vô thì sẻ làm file save corrupt . Mun' card bình thường lại thì format lại card . còn file chữ nhật đo' ko co' gì đâu , khi save game thì no' tạo ra

3. yugiohgx

yugiohgx Mr & Ms Pac-Man

Mình có 1 cách không biết được không , lúc trước thử thì thấy được . Bạn đút đĩa ARMAX , chép file trong đó vô thẻ nhớ tầm gần 1 MB . Nếu lần đầu đút ARMAX thì nó sẽ format thẻ nhớ của bạn nên hãy chép file save mình ra USB trước nhé . Sau khi làm xong , quay trờ lại thì PES 8 đã save được

4. Rookiegenius

Rookiegenius Youtube Master Race

thì mình đã noi' rồi , format card thì sẽ save dc PES , nhưng chỉ save dc trò này thôi , save game khác vô sẽ bị corrupt