~Mèo Con Vô Địch Cần Tìm Địch Thủ~(TP.HCM)

Thảo luận trong 'Bloody Roar' bắt đầu bởi ken10, 4/1/07.

1. ken10

ken10 Programmer

_ Đã bao lâu nay, trên thế gian này không biết bao nhiêu người chết dưới miêu quyền của ta. Nghìn nghìn, vạn vạn người không sao đếm xuể. Đến một ngày, nhìn lại thế gian chán chường không có gì lưu luyến này, ta bèn lên núi tìm chỗ ẩn cư, không màng đến thế sự nữa. Nhưng, đến một hôm ta nghe nói dưới Thị Nghè Cốc có bọn Thất Bại Liên Tục... Ta phải xem bọn chúng lợi hại cỡ lào. Cho nên, ta xuống cốc...
    _ Bồ Câu đưa thư: 0909667497.

2. danchoi2244

danchoi2244 Donkey Kong

lại chém gió lên hà nội có đối liền nhé .Thiệt là...

3. shadowind

shadowind Fire in the hole!

tiền bối đó em,take care hehe
    @ken:tui có đánh với ông rồi thì phải,dạo này có chơi SC thì bữa nào họp đánh SC đi luôn nha,dợt BR lun^^

4. KDLMD

KDLMD Youtube Master Race

có thiệt là miêu quyền lợi hại lắm không, bữa nào phải thử sức mới được, nếu muốn đấu thì gọi số 9086590 gặp Định nha.

5. shadowind

ở đâu dzi?Cn này box soul họp,ai đánh BR thì wa lun cho vui,tui có BR4 tiếng Nhật đây(air cancel,lie down có sẵn^^)

6. LovelyBoy4444

LovelyBoy4444 Legend of Zelda

Ặc, miu quyền là trùm đấy, chỉ tiếc là chưa luyện đạt đến trình độ cao thủ thôi, nên nhảy qua Bakuryu với ý định thu phục con này, sắp đc roài, hi vọng 1 ngày ko xa gặp đc anh em để oánh BR và cho thấy sự lợi hại của Kenji Ogami ^___^!!

7. ken10

ken10 Programmer

@shadowind : Tui chẳng nhớ nữa X__X, nhưng cho tui xin địa chỉ với có gì còn lên đấu chứ ::).

8. HoaiKhongDalat

HoaiKhongDalat Mr & Ms Pac-Man

-Ken10 ,tui đấu với ông lần nào chưa nhỉ ?hôm ơ Thị Nghè gặp một tên đánh mèo cực kì lợi hại ,không biết đó phải là ông không ??
    -À tết này có ai lên Đà Lạt không nói tui tiếng nhé .

9. ken10

ken10 Programmer

_Giờ này mà cũng chưa biết địa chỉ chi thì làm sao mai hội ngộ...

10. shadowind

dễ thôi,tui nhớ hồi đó lên Thị nghè đánh xong có ông nào chở tui về nữa muh(hình như ông chứ ai^^)
    Địa chỉ nè:ra ngã 4 Ng Văn Trỗi&Huỳnh Văn Bánh,q Phú Nhuận(hơi xa nhỉ),có trạm xăng,đứng đó gọi cho tui thì tui ra dẫn vô,dt tui nè 0909505916,dt ông tui có rồi,tui hỏi giờ mấy cha SC rồi nhắn cho,yên tâm^^

11. ken10

ken10 Programmer

Nhờ chở dùm thì kêu đợi chút, đợi một hồi bảo" bận đột xuất" nên từ giã!!?.

12. shadowind

hic,ông Kenji ổng bận thiệt,đánh với tui tới 10h30 mấy là chở ông chaos về rồi,để lần tới tui wa chỉ đường choTT

13. KDLMD

KDLMD Youtube Master Race

mấy bạn đánh thử với nhau chưa mà sao nói chuyện gi6ong1 như wen nhau lâu lắm rùi vậy ?

14. long_khac

long_khac C O N T R A

thằng ken 10 này tên là Hiếu 2 ông shadow với ông đuôi ngựa chưa quýnh với nó bao giờ đâu .
    Tên này trình độ bèo bèo cỡ ông shadow dở hơn ông đuôi ngựa nhiều . Nói chung thuộc dạng nhìn lên thấy mình hông bằng ai , nhìn xuống hông thấy ai bằng mình .

To ông đuôi ngựa : sory nha tui lại quên mất tên ông rồi , nên phải gọi đỡ như vậy . Hình như lài Hải phải không .

15. ken10

ken10 Programmer

@long_khac: Viết thì sai cú pháp câu tá lả,tên chuột cống lâu quá không gặp vẫn nói chuyện kiểu:" coi trời như cái màn thủng". Chủ yếu là muốn gặp lại anh em nói chuyện giao lưu, phụ là BR. Mà sao ông vẫn còn sống vậy? Chắc giờ ông ốm lắm nhỉ? Thôi cố chơi game nhiều vào để thân hình nó thon thả chút.
    @KDLMD: Ken có đánh với Kenji và Chaosyu rồi ::). Bạn ở TP.HCM thì đi đánh chung cho vui.

16. HoaiKhongDalat

HoaiKhongDalat Mr & Ms Pac-Man

@Longkhac :tui tên Trung ,gặp bao nhiêu lần mà vẫn không nhớ tên nổi ??À vậy tên đánh mèo tui gặp hôm đó tên gì nhỉ ??

17. long_khac

long_khac C O N T R A

1 thằng vô danh tiểu tốt . Trình độ của nó không đáng để ông quang tấm đâu . Lần đầu quýnh với nó thì thấy nó lợi hại thôi . Cũng đúng tui cũng công nhận là nó lợi hại thiết . Nhưng mà nó biết quýnh có 2 con à , quýnh với nó riết là ông quen bài thôi .

18. shadowind

anh em giờ luyện thêm SC đi,gặp nhau có cái muh noí,Br thì tui đánh càng ngày càng dở TT(SC nguợc lại^^)

19. ken10

ken10 Programmer

@long_khac: CN này đi đánh BR không ông? Sẵn đi đó chơi cái. Tui mới thi xong đầu óc vẫn còn lùng bùng mấy con số đây, muốn đi đâu đó cho khuây khỏa người mà chưa có dịp X_X.
    @shadowind: CN này có giao lưu ko ông? Nếu có thì phone cho tui hoặc nhắn tin để tui biết ::).

20. long_khac

long_khac C O N T R A

chủ nhất này cũng được .
    Tự vát xát tới phòng D2 đi . Rồi tổ chức đi chơi luôn .