Mod gamevn ko công bằng!!!!

Thảo luận trong 'Game Á Châu' bắt đầu bởi ^nicolas^, 2/1/06.

1. ^nicolas^

^nicolas^ Youtube Master Race

Tại sao tui lập topic dể hỏi cách hướng dẫn lại bị cảnh cáo và xóa topic, chẳng lẻ cái mục game Á Châu này ko cho phép hỏi hay sao, thế thì tại sao co những người lập topic hỏi mà ko bị gì là sao, ko lẽ thấy lv cao sợ mất 1 member lv cao hay sao. Bất công, bất công. Tui biet lập cái topic này lên là bị game over nhưng chẳng sao, hỏi hướng dẫn ma cũng cho là nhãm nhí rối cảnh cáo. Pó tay. biết vậy đéo thèm hỏi

2. fire_of_angle

fire_of_angle Fire in the hole!

trùi. ăn thua gì :D tui vừa ăn sẹo nè. có bị sao đâu mờ. bác cứ tích cực post bài :D đưa các í kiến đóng góp cho forum :) thì cho dù có game over cũng ko sao :D. chẳng qua là nên tôn trọng nội quy of box một chút. ok! man ?

3. dark_slayer_83

dark_slayer_83 Long Phụng Hòa Minh Moderator Lão Làng GVN

Nicolas vào đây để xem tại sao bài mình bị Del nha http://www.gamevn.com/forums/showthread.php?t=148389
    Topic về Sf2 đâu phải ko có,bạn ko thèm nhìn xung quang cứ post bài lung tung,mình đã xóa và đã nhắc nhở bạn rồi đúng ra mình còn tặng CC cho bạn như Fire of Angel nhưng vì bạn là member mới nên bỏ qua.
    Nhắc lại mỗi 1 game chỉ cho tồn tại 1 topic,nếu có 1 cái trùng lập thì cái tạo ra sau sẽ bị Del thẳng tay mà ko cần nói lý do.Mình ko quan tâm người create topic có Lv cao hay thấp(thật ra là có nhưng nếu là lính mới thì mình cho cơ hội sửa chữa) mà chỉ quan tâm tới topic đó có nội dung hay ko.Box có nhiều thành viên thì tốt thật,nhưng mình nói thật mình chỉ cần những nguời có ích cho Box chứ ko cần người spam bài

4. wining

wining Mr & Ms Pac-Man

các bác bị xóa bài là 1 trong những lý do sau :
    1. Trở thành hồ câu, mod sẽ ko để mấy spamer lộng hành nên lock
    2. Bạn hỏi hướng dẫn thì nó đã có trong bài nào mà hổng bít nó ở đâu rùi :D
    3. Bạn hỏi câu hỏi vớ vẩn ( tui bị 2 nhát là tại vì lý do mắc dịch này, hên chúc năm mới dc xóa 1 warn :D )

5. xp_virus

xp_virus

cái này tui nghĩ là do lỗi của bác rồi ; không cho cc là nhẹ tay vì là lính mới ; bác cũng thấy nhiều topic do chúng tôi lập ra được chú ý ở trên ; nói rất rõ về vấn đề này ; do bác không chịu coi thôi ; box game á châu nói riêng và forum gamevn nói chung là forum tôn nghiêm đàng hoàn không phải mấy forum rong rong chát vài câu rồi logout như vậy ; cho nên mọi người trong này đều phải biết luật và làm theo luật ; không tin thì hỏi xem ; topic tồn tại thêm 2 ; 3 ngày để bác coi còn ý kiến ý cò gì không sau đó thì DEL

6. BlackXIII

BlackXIII Mr & Ms Pac-Man

Xp và D-slayer này,theo tui nghĩ các bạn có thể kiểm tra xem những game nào mọi người thường hay hỏi,thắc mắc thì stick nó lên luôn(khoảng 3 game cũng dc rồi) như:FS1,FS2,YTDLK,TLBB...,xóa bớt những mục chú ý ko cần thiết,điều này cũng là giúp mem dễ dàng thảo luận,đặt câu hỏi hơn,nhưng cũng sẽ thẳng tay với những ai có ý câu bài.Đây chỉ là ý kiến chủ quan,mọi người hãy cùng nhau góp ý để box phát triển

7. dark_slayer_83

dark_slayer_83 Long Phụng Hòa Minh Moderator Lão Làng GVN

Cám ơn bạn đã có ý kiến nhưng những topic đó toàn là 1 mớ hỗn tạp làm sao có thể stick lên đc.Mình sẽ làm 1 danh sách những game đã có hướng dẫn hoặc đang bàn luận cho các bạn tiện theo dõi.

8. phunghoanglua

phunghoanglua Youtube Master Race

tui thấy ko được dâu vì dâu ai rảnh chơi hết các trò có những trò chưa ai chơi sao lại xoá.Tui thấy mod làm vậy là đúng pos lung tung ko ra gì topic lập quá trời chỉ để phá hoại ko.Muốn hỏi thì vào topic có sẳn ấy như tui pos y thiên nè phong vân nè (đang hot) nhửng cái khác nửa đều làm đúng luật.Ai dám block tui chứ lổi mình mình chịu mod vô tội vì gamevn mà thôi.
    xin cám ơn :hug: