MOD xe trong GTA SA!!!

Thảo luận trong 'Grand Theft Auto' bắt đầu bởi the_unknown_89, 30/8/05.

1. the_unknown_89

the_unknown_89 C O N T R A

trong GTA SA có mấy tiệm cho mình "độ" xe để xe mình trông chiến hơn, nhưng tui thấy ko phải chiếc nào cũng độ đc, và ko phải chiếc nào cũng độ đc nhiều chi tiết.Tui thấy đa số chỉ có thể sửa màu xe, thay vòng bánh, thêm nitro vào.Nhưng có một số chiếc xe đặc biệt lại có thể độ đc nhiều hơn: cản trc, cản sau, màu sơn đặc biệt......
    Vậy ai biết tên những chiếc xe đó thì xin chỉ giáo :d, có hình càng tốt :D
    Riêng tui chỉ mới kiếm đc 1 chiếc Remington :D

2. the_unknown_89

ko ai biết hết àh??? ::(
    30 char 30 char

3. the_unknown_89

sau khi mò mẫm, phát hiện ra 1 điều: bên San Fierro có 1 tiệm MOD chuyên dùng cho xe đua, tiệm này cũng độ đc nhiều thứ lắm: sơn xe đặc biệt, cản trc, cản sau.......nhưng tùy loại xe mới vô đc, chẳng hạn như xe super GT ko đc, bullet cũng ko T_______T
    =>>cái này chắc ai cũng biết rồi hả???
    P/S vô bàn luận cho xôm tụ đê

4. manlovegame

manlovegame Donkey Kong

bác hay thật,một mình ở đây tự biên tự diễn mà ko sợ mod cho vài thẹo àh.Mấy cái này trong fần hướng dẫn của GTA SA có hết rồi mà,ở LS thì cái tiệm độ xe đó chỉ có thể chỉnh cho mấy chiếc xe dài dài mà dẹp dẹp của bõn da đen hay đi (như Voodoo hay Remington...),còn bên San Fierro thì cái tiệm đó ngay gần cây xăng của mình,nó chỉ độ xe cho 8 loại xe đua thôi.Hết rồi,chúc bác bình yên vô sự với mod

5. D@rkAngel

D@rkAngel Youtube Master Race

mấy cái xe đó lụm đâu ra hay vậy chỉ tui koi.Theo tui bít chắc mấy cái xe đó làm nhiệm vụ mới có phải ko the_unknown_89

6. manlovegame

manlovegame Donkey Kong

cần gì fải làm nhiệm vụ mới có,mấy cái xe đó chạy đầy ngoài đường đó thôi.8 loại xe đua mà tui nói là cheetah,infernus,....,nói chung nhìn chiếc nào ngầu ngầu thì cứ thử đưa nó về garage "độ" thử là bít ngay thôi

7. the_unknown_89

thì tại vì ko biết nên mới hỏi thôi, chứ ai mà phá làm gì đâu :hug:
    nhưng chiếc super GT với vài chiếc nữa khác cũng là racing car nhưng sao ko MOD đc?

8. hunter_boss

hunter_boss C O N T R A GameOver

mấy chiếc đó muốn có thì phải làm qua nhiệm vụ của thằng zero rồi đến chỗ nhà để xe wang car lấy chiếc nào cũng được hết đem nó tới xưởng là xong :hug:

9. Knight!

Knight! T.E.T.Я.I.S

Tiệm mods các loại xe lowriders ở LS có thể mod được 6 loại sau : blade, broadway, remington, savanna, slamvan, tornado.

Tiệm mods Wheels Arch Angel ở SF có thể mod được 6 loại xe sau : elegy, flash, jester, stratum, sultan, uranus.

Tất cả những tiệm mods khác chỉ có thể mods được 65 loại xe còn lại trong GTA SA ( trừ những xe đặc biệt như ambulance , police, môtô...)
    Zero không liên quan tới mấy vụ xe cộ .Trước tiên phải học trường dạy lái xe , sau đó làm nv tại Wang cars thì mới có xe để lấy.