Mọi người ơi hâm nóng lại tinh thần đi

Thảo luận trong 'Soul Calibur' bắt đầu bởi Warden, 30/3/05.

1. Warden

Warden Donkey Kong

Warden này vắng mặt 1 tháng thôi mà sao trên này lộn nhộn quá vậy . Chấm dứt cãi nhau đi thôi . Cãi nhau nhiều đến mức người ta chán chả muốn lên diễn đàn nữa . Warden gặp bác Con gà , ĐHQG và bác QuânT ..v.v. thấy mọi người đều chán chả buồn lên forum này nữa . Thủ phạm chính vẫn là mấy vị khổ lắm nói mãi bên Aster và đồng chí Hellsing . Nhân tiện nói luôn phương châm của nhóm Zero là chơi SC2 vui là chính mấy cái thứ trình độ với lại chức vô địch kia chỉ là đồ vớ vẩn , các vị thích thì cho các vị hết .Bọn tôi trên này chơi SC2 để thư giãn chứ không đi theo hướng game thủ chuyên nghiệp như mấy vị đâu , mấy vị thích cho mấy vị đi mà vô địch với ma , các vị cần hội SC2 này chứ hội SC2 chẳng có mấy vị cũng chả sao , vẫn còn vui chán . Với lại như bác Taki Maekawa đã nói SC2 chỉ là một trò chơi , vẫn còn có rất nhiều thứ khác mà chúng ta quan tâm đến . Warden này và có lẽ là rất nhiều người khác đến với SC2 không phải vì cái tước vị hão vô địch này vô địch nọ mà cần sự thư giãn , giải trí . Thôi nói đến thế thôi nói nhiều tốn sức .
    Tiện thể mọi người cho cái lịch và địa điểm mà các bác hay chơi ( miễn đừng buổi tối là được ) để Warden đến góp vui với lại chơi mãi ở ĐC ít gặp mọi người quá cũng chán . Lịch của tất cả mọi người nhé .

2. ngựa ô

ngựa ô Mario & Luigi

Tôi công nhận là tôi cãi nhau cũng nhiều thật đó,nhưng mà nếu có ai đó cảm thấy chán không muốn nghe tôi nói thì Post bài lên rồi nói rõ ràng ra đi,tôi đã nói rồi mà,nếu các vị đó lên đây Post bài thì tôi sẽ ngậm miệng mà lắng nghe,nhưng các vị ấy đâu có chịu lên nói gì đâu,toàn những kẻ khác lên nói hộ,các vị ấy có thể chán rồi đó,nhưng chưa chắc đã phải chán vì điều các vị ấy vẫn biện minh.Và tôi cũng chẳng có muốn một danh hiệu nào cả,tôi chơi trò này,tất nhiên cũng có chút máu ăn thua,nhưng cũng chẳng phải để chuyên nghiệp chuyên nghiếc gì gì hết cả.

3. ngựa ô

ngựa ô Mario & Luigi

Chúng tôi cần hội SC2???Xin lỗi,Warden nói thế thì hơi xúc phạm nhau rồi đấy,nếu Warden có ý như vậy,tôi sẵn sàng rời bỏ hội ngay lập tức.Tôi có thể cần người chơi cùng,nhưng nếu người ta đã tỏ ý coi thường tôi thì đây cũng chẳng cần mà làm chi.

4. ngựa ô

ngựa ô Mario & Luigi

Tôi sẽ không Post bài trong nửa tháng tới và cũng sẽ bảo các thành viên trong nhóm làm điều tương tự và nhờ Warden chuyển lời nhắn đó cho mấy vị mà Warden nói rằng vì không muốn thấy chúng tôi mà không lên đây Post bài.Tôi muốn xem xem khi không còn nhóm chúng tôi liệu các vị ấy còn có cớ gì để giải thích cho sự uể uải của các vị ấy hay không. X(

5. ngựa ô

ngựa ô Mario & Luigi

Còn vụ đánh SC2 thì xin lỗi Warden,tụi tôi chỉ hay họp nhóm vào tối thứ bảy thôi,các ngày khác và vào buổi sáng hoặc buổi chiều thì chỉ có Fat và U.soul là có thể đi đánh được,nếu Warden có hứng đánh thì lên hẹn trước chú tụi tôi không có lịch cụ thể.

6. Fat Chocobo

Fat Chocobo C O N T R A

cái thằng Giang này lại câu bài lộ liễu rồi,để xem nào chà chà 4 bài liền trong một topic mày thích bị lên đài hả em anh mày nói cho mà biết nè trong box này đã có thêm một mod đó nhe tên này ko tử tế như ông Kenji đâu mà chú làm như vậy,rủi có tên Admin nào vô đây thấy vậy hắn đóng cửa Box thì cả lũ thất nghiệp đó nghe chưa
    To Warden:Ông thích đấu giao hữu vào giờ nào ngày nào thì cứ post vào Lịch hẹn hò hoặc PM cho tôi tôi sẽ tời đánh cho vui.Còn về việc ông bảo là chúng tôi chỉ thích giành chức vộ địch mà ko nghĩ tới gì khác là sai rồi.Cái này phải nói là rất sai lầm đó từ trước tới giờ trong hội SC2 chúng ta chỉ có mỗi mình bác Ilu là thích vô địch thôi.Nếu tôi nhớ ko nhầm thì hôm thi đấu giải hạng A bác Ilu sau khi bị thua Nghựa ô đã nói rằng về nhà sẽ tập một con để khống chế Taki như vậy chứng tỏ bác Ilu ko phải là một người chơi SC2 mà chỉ là người muốn chiến thắng trong SC2 mà thôi.Ông ấy ko hề có lập trường hay một Char tủ nào cả mà chỉ tập char đó để chiến thắng mà thôi và khi thấy mình bị thua thì lập tức chuyển qua char khác.hơn nữa mọi người cũng biết rồi ko phải Ilu chán nhóm tôi mà chuyển qua DOA mà là do SC2 ko có trong WCG vì vậy càng chứng tỏ là nhóm tôi đúng.

7. DHQG

DHQG Donkey Kong

Hà hà hà... thường thôi #>:)
    Tên Warden trốn mất biệt ... giờ mới chịu thò đầu ra.
    Vừa mới lên mạng đã post bài khích đểu rồi .. nhưng mà cũng thường thôi ...
    hà hà hà... thường thôi #>:) #>:) #>:)

8. FFLeader

FFLeader The Warrior of Light

Lâu lâu gặp nhau một lần oánh mới thú. Tốt nhất là thi đấu giải rồi gặp nhau là hay nhất.
    Tình hình này chắc là tôi lại phải đứng ra tổ chức thôi, chắc là vào khoảng cuối 2005 đấu SC3 luôn

9. kingofgame

kingofgame Mr & Ms Pac-Man

Hiiiiiiiiiiiiii chú em Wanden cứ nói là hâm nóng tinh thần nhưng mà có thấy bóng dáng đâu!!!Chờ mấy hôm nữa hết lạnh anh lên đó chơi 1 ,2 hôm cho vui!!!
    Ko có người chơi anh cũng gần như quên luôn SC2 rồi đó!!

10. Fat Chocobo

Fat Chocobo C O N T R A

Thế cụ thể là hôm nào thế hả anh KOG,anh cứ lên HN đi.Lần này anh mà lên thì em hứa sẽ tiếp đón tận tình và vùi dập hết mình đó........he.heh.he

11. kingofgame

Hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii Pat chủ nhật naỳ định lên HN nhưng mà Con gà lại gạ gẫm anh em 16/4 mới nhậu nhẹt thế mới khổ cho anh chứ!!Chắc chắn như đánh chắn là hôm đó sẽ lên HN!Hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
    Tất cả cũng chỉ tại con gà!!Nối tóm lại lại Ko có gì vẫn là ko có gì!!

12. Fat Chocobo

Fat Chocobo C O N T R A

Hay nhỉ ko biết hôm 16/4 mình có đi được ko nữa em nói chước nhé hộm đó em mà đi thì mọi người tha cho em nhé đừng có bắt em uống nhiều quá ko thì em thành cái thùng phi mất.Nhớ lại hôm 28 tết đi họp mặt GVN mấy ông ấy rủ nhau đi ăn thịt chó,hôm đấy thằng Sibad nó bắt mình uống hết chai rượu làm cho mình say tuý luý nhìn thằng Syvil ra hai cái đầu sợ đíu chịu được may mà hôm đấy thàng Bé Xuân Mai nó ko uông nên mới có người đèo mình về ko thì chết mẹ nó trên Trần Mục

13. Big-baby

Big-baby Mr & Ms Pac-Man

Ha ha ha :D thế vẫn chưa cạch à. 16/4 là thứ 7. Được. Chiều mấy giờ. Chắc chắn như đinh đóng gạch là tui sẽ đi. Họp ở DC à. Ok

14. ngựa ô

ngựa ô Mario & Luigi

Ẩn dật cao thủ Warden sau khi Post một bài rồi chạy mất dép luôn,chả thấy mặt mũi đâu nữa,đúng là không nên nói chuyện với mấy thằng ẩn dật he he he he he :x =(( :p :D

15. Fat Chocobo

Fat Chocobo C O N T R A

chứ còn gì nữa bây giờ mày mới biết à tao bảo từ lâu rồi mà ko nghe người ta đã rửa tay gác Gamepad rồi ko bàn tới thế sự nữa mà mày cứ lôi kéo là thế nào hả
    To BB:Hôm đấy họp mặt trên của hàng mới của anh QuânT cớ mà đâu phải là ở ĐC đâu mà mày tới đó

16. kingofgame

Hiiiiiiiiiiiiiii rất buồn là 16/4 KOG ko lên được!!Chỉ hy vọng 30/4 và 1/5 mới lên được thôi!!

17. Fat Chocobo

Fat Chocobo C O N T R A

thế thì càng hay anh KOG ạ anh em mình bàn với Quânt tổ chức một giải nho nhỏ như lời ông ấy nói ở của hàng mới vào hai hôm đó nhé

18. Warden

Warden Donkey Kong

Ông Fat Chocobo toàn nói lăn nhăng chẳng qa là bây giờ tôi đang bận quá thôi ít có thời gian chơi được thỉnh thoảng tôi vẫn ra chỗ bác QuânT chơi vào chiều thứ 6 bác nào muốn gặp cứ ra đó

19. Fat Chocobo

Fat Chocobo C O N T R A

thế vsao hôm thứ 6 vừa rồi tôi tới đó mà chả thấy mặt bác đâu cả định bỏ bom anh em hả

20. Warden

Warden Donkey Kong

Hôm sau thứ 7 tôi đến đấy chỉ gặp mỗi bác con gà và DHQG thôi mấy ông ở đâu ý chứ có ra đấy đâu.