mong các bạn chỉ giáo một chút về xe boomer !!!!

Thảo luận trong 'Gunbound' bắt đầu bởi [3D]BabyNo1, 23/11/08.

1. [3D]BabyNo1

[3D]BabyNo1 Youtube Master Race

mình mới tập chơi boomer , các bạn nào có công thức boomer chỉ mình với . Cảm ơn trước nha .:p

2. teen9xlovely

teen9xlovely Mr & Ms Pac-Man

Bắn nhìu rồi bík, công thức làm jì có, boomer phụ thuộc vào giớ, lực bắn, góc, đâu ra công thức cho bạn >.<

3. King_Kha

King_Kha Youtube Master Race

Thực ra là có công thức nhưng đọc cũng khó hiểu vô cùng =((

4. Forever_Re

Forever_Re Youtube Master Race

mình xin chia sè một ít kinh nghiêm của mỉnh.ban bắn boomer gió xuôi sẽ giống những xe khác.nhưng gió ngược nó sẽ bị gập đạn(còn gọi la hook hay hork ý :d) và đương nhiên khác hẳn những xe khác.tuy nhiên nếu gió ngược mà khoảng 2>5 thì chệch so với bạn bắn những xe khác la khoang 20 góc(ý mình la full lực nhé).mình VD:gió ngược 3 mà một màn mình thì ban bắn boomer là góc 60full còn các xe khác có lẽ là 80.
    còn nếu gió như thế(ngược từ 2(đôi khi gió ngược 2 y như 1 đương nhiên không được) trở lên thì bạn có thể bắn backshoot(quay lại).tức là bạn bắn ngược huớng với người mà bạn muốn bắn,đạn sẽ quay lại.tùy từng khoảng cách và gió mà ta bắn theo góc cao hay thấpnhưng bắn thế này lực cao lắm la hơn 2 cây thôi,còn lại tùy góc.mình chỉ biết vậy thôi nên chia se một ít và đây không phải công thức nha.
    ai biết nhiều san sẻ kinh nghiệm với bạn ấy nha các bạn.chúc bạn vui
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    à còn cái nữa là bạn bắn boomer thì cẩn thận gió xuôi 20> nhé vì nó lượn như lá tre ý(nhẹ mà lướt kinh lam :D).gió đó mình chỉ dám bắn goc 70 thôi vì chệch 1 ly là đi 1 dặm luôn đó.pro thì có nguời bắn góc 90 gió đó luôn ::)