Một vài lời gửi admin và người xấu số đã bị hack đồ !!!

Thảo luận trong 'Gunbound' bắt đầu bởi jenken, 30/5/05.

1. jenken

jenken Youtube Master Race

Xin chào admin Gb và các bạn
    theo mình nghĩ nên ban những kẻ hack avarta + bot vĩnh viễn đi , để cho chúng nó chơi lại từ đầu và biết sự đau khổ của ngưởi bị mất đồ + mất nick là như thế nào . Và đặc biệt hơn là có những kẻ khi biết pass cua người khác , khi vô nick đó không có đồ để thỏa lòng tham , chúng nó đã bán những avarta của người ta để mua những món chúng thích và nguy hiểm hơn là chúng dellete đồ của người ta mà không 1 chút xót xa ...
    Mình đã từng chứng kiến những người bị mất đồ , họ rất đau khổ + buồn + tức giận + ấm ức trong lòng nhưng không biết làm sao để lấy lại đồ , họ không còn tâm trí đâu để mà chơi gunbound , và còn rất rất nhìu thứ nữa .....chỉ vì 1 lí do thật đơn giản là bị người ta ăn cướp . Và khi đó họ có 1 tia hi vọng là gửi mail cho admin để báo mất đồ . Nếu mai mắn đến với họ hoặc admin siêng năng thì lấy lại được ( theo mình nghĩ chỉ là số ít được may mắn vậy thui ) .
    Còn đa số thì vẩn chờ + vẫn chờ mòn mõi cho đến cuối cùng là phải đi đến quyết định biến thành gà con , còn không thì bỏ tiền ra mua cash đi , để khỏi bị người ta bắn như 1 con chó ghẻ !!!
    Còn những kẻ hack đồ thì sao , vẩn nhỡn nhơ đi hack kẻ khác , nếu gặp admin siêng năng thì chỉ bị ban có 15 ngày , còn gặp admin lười biếng thì những đồ ăn cắp ấy sẽ là cũa mình và tiếp tục đi hack dồ của ngưởi khác
    Theo các bạn nghĩ sao ? thật là quá bất công + quá phi lý phải không các bạn ?
    Admin ơi mình thật lòng , tha thiết + van xin mong muốn admin hãy ban vĩnh viễn những kẻ phá hoại này đi !! Và hãy giải quyết trọn vẹn những người bị mất đổ đem lại niểm vui cho gamer !!!!
    Xin admin hãy giữ lại sự công bằng + trong sáng + dzui dzẻ của 1 thế giới Gunbound ngày càng phát triển !!

2. diamondboy

diamondboy Donkey Kong

hò hò, tôi tuy không biết hack và cũng chưa từng bị hack nhưng thú thật nếu tôi biết pass ai thì tôi sẽ vào del sạch đồ + lish của người đó ( ngu gì gift wa nick mình ----> con người ko có lòng tham ) hoặc gift qua nick nào mình ghét, hơ hơ, có ai dám khẳng định mình ko có ý nghĩ xấu này trong đầu không ? hahahaha, ông cũng thế mà thôi ông tướng ạ

3. gamerbi

gamerbi Space Marine Doomguy Lão Làng GVN

Có những đứa còn nhỏ dại chẳng lẽ đi làm vậy.Tốt nhất là cảnh cáo rồi mới ban vĩnh viễn

4. nianmi88

nianmi88 Legend of Zelda

Trích dẫn:
    hò hò, tôi tuy không biết hack và cũng chưa từng bị hack nhưng thú thật nếu tôi biết pass ai thì tôi sẽ vào del sạch đồ + lish của người đó ( ngu gì gift wa nick mình ----> con người ko có lòng tham ) hoặc gift qua nick nào mình ghét, hơ hơ, có ai dám khẳng định mình ko có ý nghĩ xấu này trong đầu không ? hahahaha, ông cũng thế mà thôi ông tướng ạ

cần gì làm vậy
    nếu ông ghét thì chỉ việc gift 1 cai đầu 5000 rồi report là xong rồi.
    nếu tui co pass của người ta thì tui sẽ đem bán avatars cho người khác hoặc trade cash(có gì mình vẫn bình an vô sự)

5. Anti Justice

Anti Justice Dragon Quest

Trời ơi đồ là cái quái rì chứ. Bị chúng nó del đồ thì đi tìm đứa khác mà del đồ nó trả thù.
    Đây vốn là phong cách của dân vn chúng ta mà, bị thằng khoẻ hơn nó áp bức thì đi tìm thằng mà nó yếu hơn mình để áp bức lại trả thù.
    Cái bọn quản trị Gb Vn nó cũng nghĩ như thế nên mới lười làm việc để các bác mất đồ ấm ức đi chăn lại đồ của đứa khác, cuối cùng đứa yếu nhất ko chịu đựng được việc bị người khác áp bức chôm đồ thì sẽ ngoan ngoãn cúng tiền cho bọn Gb Vn để chúng nó bán đồ bằng cash.
    Các con vịt này sau đó lại bị hack đồ tiếp rồi lại mua đồ tiếp, có như vậy thì bọn Gb Vn mới có tiền để sống chứ.

6. lebaophucviet

lebaophucviet Qingfang Moderator

gamerbi nói đúng, cảnh cáo 1 lần rồi ban vĩnh viễn, hack acc người ta mà gửi đồ về cho mình là 1 chuyện làm cực ngu, report chỉ cần 3 ph là acc nó lên dĩa

7. Con_Nít_Quỷ

Con_Nít_Quỷ Youtube Master Race

Mình ủng hộ bạn khi Post bài này, mình đã bị hack trọc lóc không còn 1 món đồ nào và khi nói cho Admin nghe để giải quyết gium mình và.....không 1 lời hồi âm

8. J.Klinsmann

J.Klinsmann Mr & Ms Pac-Man

Thực sự nếu ai bị hack đồ thì sẽ rất là ức chế,bao nhiêu công sức của mình chứ có ít gì đâu.Tóm được nó bem chết luôn,trẻ không tha ,già không thương

9. gamerbi

gamerbi Space Marine Doomguy Lão Làng GVN

Bạn bị hack đồ tui hiểu bạn rất tức nhưng ko phải chỉ là lỗi của người hack mà còn có lỗi của bạn thôi.
    Acc của bạn thì bạn phải cẩn thận xem máy có keylog hay gì ko.Đâu phải người ta muốn hack là được đâu.

10. Atachi

Atachi The Boy From Nowhere

GBVN làm gì có cái auto report system như GIS đâu mà 3 ph là nó die :-"

Tình trạng key log hiện giờ tran lan khắp nơi,mất avatar 1 lần thì còn có thể trách bọn key log chứ mất đến lần thứ 2 thì chỉ có thể trách mình bất cẩn.

11. J.Klinsmann

Thì cũng chỉ mất 1 lần thôi,chứ thằng nào mà mất đến lần thứ 2 đúng là ngu

12. TrungHiếu

TrungHiếu Guest

0
    tui rất thông cảm với những bạn bị mất đồ....coi bộ mất hết òi chi bằng wa GB GIS mà chơi nè ^_^ có nhìu đìu thú vị mới nữa nè và đặc biệt bảo đảm công bằng cho gamer ^_^

13. Atachi

Atachi The Boy From Nowhere

GIS nó ban Ip VN mất tiêu rồi,muốn reg được nick cũng khó đó,mà muốn dùng chick vô chơi còn khó hơn.

Damn 90s X(

14. vle_hoang

vle_hoang C O N T R A

hehe, có pass thì dùng hết tiền mua cái quần đùi , khoảng tầm vài chục cái rùi gift hết cho buddy trong list, j/k
    chỉ khỏ cho ai ra ngoài hàng net chơi, ở đó thì keylog tràn lan, có khi đến pass mail còn mất chứ nói gì đến pass gb

15. TrungHiếu

TrungHiếu Guest

0
    thì cẩn thận lưu cái anti keylog vô mail ảo rồi mỗi lần ra dv thì móc ra xài ...... cùng lắm bị lộ cái mail giã :)) vẫn đê phòng dc keylog :'>

16. myshinichi

myshinichi Mario & Luigi

ai biểu dùng mail thiệt mần chi, cái mail chứa acc GB của tui mấy tháng nay chưa mở ra, có mở cũng chui vô Linux mở, đố thằng keylog nào chạy được trên Linux :p

17. J.Klinsmann

Sáng này vừa đập 1 con chó đang cài keylog,ko cần biết,cứ thấy thằng nào cài...đập