MOTAL KOMBAT 5, ai đã từng chơi vô đây====>.............

Thảo luận trong 'Fighting Game Club' bắt đầu bởi eMiNeM...(), 28/7/03.

1. eMiNeM...()

eMiNeM...() Youtube Master Race

Các bác nè, Mo 5 công nhận là một fighting game hay, OK? Có thể nói nó đã tổng hợp hêt được tất cả những gì tinh tuý nhất của các Motal Combat 1(4 nút), 2(Sega), 3 (N64), 4(Ps1) ,5(ps2). Đó là sư kết hợp của âm thanh cũng như hình ảnh tuyệt vời( tren ps2 mùh). Những ai chưa chơi Motal Combat, hãy chơi thử và hưởng thụ nó, chắc chắn ko lam các gamer thất vọng đâu!!
    Xin nói thêm : Tui mới chơi Motal Combat 5, thui thấy nó hay quá.Có gì sai sót xin lỗi nhe.Xin hỏi luôn , có bác nào biết các FATALITY của Mo 5, có gì tui xin lĩnh giáo!!!!!!!!!!!! THanks!!!

2. 4eyes

4eyes The Warrior of Light

Có cái topic nói về game này trong box đó bạn vô đó đi, trong đó có chỉ Fatality, combo, và cách mua nhân vật đó

3. loveira4ever

loveira4ever Mr & Ms Pac-Man

hic Mo 5 may gio roi ma con troi Mo cho choi 50 nam truoc thi phai :)

4. Soulcalibur2

Soulcalibur2 T.E.T.Я.I.S

MK thì bản nào cũng rứa . CHơi bản nào chả thế. Chuyển wa game
    nào hay chút đê.

5. eMiNeM...()

eMiNeM...() Youtube Master Race

Các bác cứ nói dzậy chứ em thấy Mo 5 là 1 fighting game hay đó chuws.Nhưng ngoài ra em còn chơi các loại khác nhuw:soul calibur2, tekken, blood road (ps2),v.v...... nhìu lắm ạh! Còn các bác chắc "dân trong nghề " nên chơi wa hết rùi ha.
    MÀ cám ơn 4eyes nhé===> đã chỉ cho tui cai topic đó, thanks!!!!!!!!!

6. Soulcalibur2

Soulcalibur2 T.E.T.Я.I.S

Tất nhiê nchơi òi, sau đó người ta mới chọn game hay nhất để chơi chứ. Chứ ôm hết thì thành gà là chắc.

7. 4eyes

game fighting nào chơi cũng giỏi, có như vậy mới giao lưu nhiều được, như mình đây đối thủ muốn chơi game nào fighting nào cũng chiều hết, hồi mới chơi BR3 tụi nó thấy mình là gà nên coi thường, kết quả là cu cậu phải giở hết tuyệt chiêu ra mới thắng suýt soát mình

8. Jacky Ydusa

Jacky Ydusa Mario & Luigi

Máy bác ơi cho em hỏi có bản Monta compác nào bến máy pc ko hẻ !

9. Soulcalibur2

Soulcalibur2 T.E.T.Я.I.S

Hơ vậy bác gặp ắc qui thử BR hay gặp Taki Group thử xem, đảm bảo bỏ cái tư tưởng đó ngay. Chỉ sợ bỏ lun cả Fighting nữa thì bùn

10. 4eyes

càng khó càng hấp dẫn, càng bị hạ nhiều mình chơi càng hằng càng hay, càng say mê chơi, không bao giờ có chuyện te tua mà bỏ cả

11. Soulcalibur2

Soulcalibur2 T.E.T.Я.I.S

Nhưng bên Taki họ ngạo mạn khinh người lắm, tui cũng giống bác thui. Họ ăn nói vớ vẩn wá làm tui chán chả muốn gặp họ nữa.