[MU] Hỏi đáp về muoffline

Thảo luận trong 'Thư viện' bắt đầu bởi 123456vn, 10/10/05.

1. 123456vn

123456vn Youtube Master Race

Trước tiên em xin hỏi các bác , ở hn có chỗ nào bán đĩa cài muoff bản 0.9 trở lên kô ?
    Em cài bản 0.97 , card màn hình 32mb, C2.0 ,ram 256+128 khi chạy mu vào chơi nhân vật đi rất chậm , có cách nào khắc phục kô các pác , em thử hack speed nhưng vào là dis , có cách nào kô bị dis khi hack speed của mu off kô
    Thay đổi tên server kiểu gì vậy , em vào nó cứ hiện hai chữ server kô ? Muốn thay mà kô biết cách .Các bác chi em cách thay mấy dòng thông tin ở khung dưới khi login luôn !
    Thanks to all !

2. Raizer

Raizer Donkey Kong

Zay co ai biet cach tao linh dong 1 cho~ nhu la` kalima hay stadium
    ->tao 1 cum linh dong o lorencia -> sac co~ do met.

3. 123456vn

Dễ như trở bàn tay , vào Muserve/data/commonserv.**
    Chỉnh sửa số quía vật trong đó , số cuối cùng là quía vật đó , tui chỉnh đánh có 15p rs à ^^

4. vkhanh

vkhanh Youtube Master Race

co ai biet canh chinh so luong quai vat ko.sao minh choi ko cua arena va cua icarus vay.sao trong shop ban toan do trang vay.neu co the may ban lam on post may cai monter.txt common...txt len de minh path vao cho nhanh chu chinh lai lau lam.thanks

5. 123456vn

Hôm nào tui đưa cho , shop bán đồ full luôn !
    Còn stadium limit quái vật + cổng daivas và noria . Đảm bảo 15p max lv

6. F-Fantasy

F-Fantasy T.E.T.Я.I.S Lão Làng GVN

card màn hình của bạn thì thừa rồi nhừng quan trọng là cái ram kìa, ít ra bạn cũng phải có cái 512 thì sẽ khá hơn , C2.0 là được rồi, không có vấn đề gì, hack sp MU làm gì hả bạn, vì nó chỉ tăng tốc đánh của nhân vật chứ thực sự game không tăng tốc đâu. bạn sắm thêm cái ram đi nghen. Bạn cần ram 512 thì 100 % bạn sẽ chạy ngon thôi. Ngày trước tôi cũng rơi vào trường hợp của bạn đó, nhưng mà tôi mua hai thanh ram 512 thì nó chạy ngon mà có rút 1 thanh ra nó chạy vẫn ngon lắm.

7. Raizer

Raizer Donkey Kong

Dễ như trở bàn tay , vào Muserve/data/commonserv.**
    Chỉnh sửa số quía vật trong đó , số cuối cùng là quía vật đó , tui chỉnh đánh có 15p rs à ^^

8. sonkid1412

sonkid1412 C O N T R A

Hôm nay cài Mu offline vào chơi ! chỉnh soul bán trong shop dur còn 150 ! nên khi mua soul bán lại trong shop giá rất cao ! Tại tham wá bán vào shop đến hơn 1 tỷ , bán típ tự nhiên số tìn của mình âm luôn ??? ko hiểu sao ? chỉ tui cách khắc phục với !

9. vkhanh

tui chi cach len 350 lv va point bao nhieu cung duoc ne`.vao c\inetpub\wwwroot mo file reset bang wordpad sau do chinh sua.o ngay doan dau tien co tu"lv after reset ban chon 350,point thi chon 9000 cu the cu the

10. vkhanh

nha tui co 256 mb ram van choi duoc mu ne`,khi chay 8 link co hoi giat nhung khi vao choi mu thi ngon lam

11. binhdonga

binhdonga Youtube Master Race

Pác dùng Mueditor để chỉnh tiền đi ? rồi vào phần Character Edit đó rồi chỉnh tiền bao nhiêu cũng được :D :D

12. Raizer

Raizer Donkey Kong

ram à ! ko quan trọng cho lắm
    chĩ cần 128 thui là chơi du roài.............

13. binhdonga

Mấy pác cho hỏi tii đang chơi muserver 0.99b+ khi vào đến phần chọn character nhấn ok là bị dăng ra ngoài àh , là sao vậy mấy pác , bị lỗi gì vậy ,
    Và khi tui chạy Link 1 và 2 bên server thì no' báo lỗi là : Can't connect to update server .
    Nhưng đợi một chút là nó vẫn hiện lên link 1 và 2 vậy là sao vậy ???
    Mong các pác giải thích dùm ???

14. vkhanh

viec ban bi vang ra ngoai la do may yeu,con cai phan"can't connect to upate server thi minh cung bi nhung 1 luc lai hien ra va van choi tot,ko sao ca,noi chung la ban nen cai lai windows cho nhe,hoac mua may moi se choi duoc mu.nhu toi ne cung y nhu ban chon character de choi thi bi vang ra, khi mua may moi choi ngon

15. sonkid1412

sonkid1412 C O N T R A

Hix giúp với ! sao tui chơi đến 299 point hì ko sao ! mới lên 300 point nó way về 5 point là sao ! ai giúp với ! àh link hướng dẫn reset ở đâu vậy ?

16. binhdonga

Chùi máy tui P4 2.4Hz 512 RAM rùi , yếu gì chùi !! Mà tui biết cách fix khi nhấp vào character là bi dis ra ngoài rùi , bác kiếm phần Local trong Data của Client đó , chép phần Local khác vào , tui chép Local của Client FPT 1.0D do' , chơi ngon lành :p

17. binhdonga

Pác yên tâm đi tại pác để nhiều point quá nên bị vậy đó , pác ra ngoài chọn character rồi vào lại thì point sẽ hiện lại như cũ !!

18. new_comer

new_comer Mr & Ms Pac-Man

Mình xài MU97+item99 mọi chuyện đều OK nhưng có một vấn đề là dùng lệnh /move kg dc,
    mong cac Pro giúp!
    help!

19. acquydeptrai

acquydeptrai Youtube Master Race

Mình có một câu hỏi, hiện giờ ở server mu offline của mình chỉ giết được 3 người là hết đất, mình muốn cho thoải mái thì sao đây!?
    còn nữa, giá B, S và life quá cao, làm sao chỉnh lại giá!?

20. 123456vn

Chỉnh giá tiền ở file GameServer.exe
    Có ai biết cách làm cho con guard nó đánh người bị tội kô ? Tui để bị tội nhưng guard nó kô đánh !