Mua key = paypal lại bị cancel

Thảo luận trong 'World of Warcraft' bắt đầu bởi Darkwolf.vn, 20/9/12.

1. Darkwolf.vn

Darkwolf.vn Leon S. Kennedy ✟ Grim Reaper ✟ Lão Làng GVN

Số là em dùng thẻ visa của ACB để verify 1 tk Paypal, sau đó dùng paypal để mua key trên battle.net (update từ trial lên), ko hiểu sao qua ngày thứ 2 rồi mà vẫn bị trial nên check lại tk ACB thì thấy tiền đã giao dịch rồi, nhưng khi check paypal thì lại bị cancel :|, giờ ko hiểu số tiền đi đâu và tại sao Blizz lại cancel giao dịch nữa, ai từng bị cho mình biết lý do với lời khuyên nhé tks trước :(

Edited: Giờ vào cái Transaction History thì cái order hôm tr'c bỗng dưng biến mất và bị empty...

Mai chắc ra ACB check lại xem tiền đã đc refun chưa, hi vọng ko mất T_T

Chỉnh sửa cuối: 20/9/12
  2. Theexorcism

Theexorcism Youtube Master Race

Chào Bạn Xói Tối or Xói Đen.(DarkWolf) :)
    Theo tôi nghĩ khoảng ba ngày cho đến một tuần thì bạn sẽ nhận được tiền refund.
    Còn lý do vì sao order bị canceled thì tôi không biết rõ. Có thể Bank bên phía VN không chịu giao dịch. Bạn nên confirm vời phía Bank của Bạn coi ra sao.

3. hoangthao1986

hoangthao1986 Youtube Master Race

Sao ko charge thẳng bằng VISA Card luôn mà lại phải thông qua Paypal nữa? Cách đây khoảng 5 năm thì mới cần Paypal chứ sau này Blizzard cho phép thông qua thẻ quốc tế luôn rồi mà.

4. Darkwolf.vn

Darkwolf.vn Leon S. Kennedy ✟ Grim Reaper ✟ Lão Làng GVN

À tại lúc trước chơi D3 làm cái PP định kinh doanh rmah nhưng ko xài, sau tiện dùng luôn để mua game luôn
    Cuối cùng cũng tìm ra nguyên nhân là do giao dịch giữa acb và pp bị hủy nên mới ko giao dịch với Blizz đc :<
    Dù gì cũng cảm ơn 2 bác trên đã vào trả lời nhé :)