My Brute thế giới của đấu trường !(webgame cực hay)

Thảo luận trong 'Thảo luận' bắt đầu bởi kiddavid, 2/2/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. kiddavid

kiddavid Mr & Ms Pac-Man

My Brute là một trò chơi trên web rất gần gũi và vui nhộn với cách chơi đơn giản và hình ảnh dễ thương phù hợp với các bạn trẻ.:D

Tham gia vào game, bạn sẽ trở thành một Brute và sẽ có cơ hội được so tài thử thách với các Brute khác. Để tham gia bạn chỉ cần vào website http://judark.mybrute.com và đăng ký một tài khoản người chơi, game sẽ cho bạn chọn kiểu nhân vật và màu sắc nhân vật

Sau khi đã chọn mặt gửi vàng, bạn sẽ vào đấu trường Arena, nơi mà rất nhiều các Brute khác đang chờ bạn để so tài. Sau khi chọn được đối thủ, bạn sẽ bước vào "đấu trường" và ngồi nhìn các Brute tự động so tài.

Đây có thể được gọi là một game Casual đúng nghĩa, game thủ chỉ cần thỏa sức thể hiện ý thích thời trang, vật dụng của mình rồi đặt nhân vật vào sàn đấu và ngồi nhìn nhân vật của mình chiến đấu với đối phương. Các yếu tố như Streng, Agility và Speed sẽ quyết định mức sát thương và số lượt đánh của nhân vật. Ngoài ra, các nhân vật có thể được trang bị thêm vũ khí cá nhân để bổ sung vào các chiêu thức, lối đánh nhằm đạt được mức sát thương và tốc độ đánh cao nhất.

Game cũng có chế độ "bang hội" và thường xuyên tổ chức các giải đấu Public để các anh tài Brute tham gia thi đấu với những phần thưởng có giá trị. Game cũng có chế độ Ranking để các bạn có thể nở mày nở mặt với thiên hạ về Brute của mình.

My Brute là một dạng webgame, do đó bạn không cần tải client hay cài đặt. Có thể nói chơi Brute là bạn "chơi game như lướt web". Hy vọng sẽ có ngày tôi được "đụng độ" với bạn trong thế giới Brute.;;)

Nguồn : Game4v.vn

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.