Need for speed underground 2

Thảo luận trong 'Hướng dẫn | Hỏi đáp game' bắt đầu bởi Explosive Man, 21/11/04.

1. Explosive Man

Explosive Man Mega Man

ai chơi need for speed underground II chưa?? tui thấy trò này cũng tạm tạm cũng hơi giống như NFSI thôi chứ đâu có gì hay ho lắm đâu nhỉ ?mọi người vào thảo luận xem sao ? ::)

2. human is me

human is me Fire in the hole!

chưa chơi nhưng đoán là cũng sẽ lấy cái nền là NFS1 rồi sau đó thêm vào nhiều map hơn cũng như nhiều đồ nâng cấp và xe mới !!! Cấp chơi cũng vậy có thể nói đây là bản mở rộng của NFS1

3. Akechi

Akechi Legend of Zelda

tui đang chơi và cũng như bác nói chẵng thấy có gì hay hơn cả ngoài việc đổi mới cách chơi chút ít trông có vẻ thực hơn chẳng hạn như muốn tu sửa xe hay thay đổi phụ tùng thì phải lái xe đến nơi mơ`i thực hiện được chứ ko như NFS1, cái này thêm rắc rối và tốn thời gian thôi.

4. Explosive Man

Explosive Man Mega Man

còn có cái gì cải tiến nữa không tui đang định mua game này về thưởng thức nhưng không biết có gì hay nên chưa mua?

5. rama 2000

rama 2000 Youtube Master Race

Sao chỉnh mã vậy cám ơn Sao chỉnh mã vậy cám ơn Sao chỉnh mã vậy cám ơn Sao chỉnh mã vậy cám ơn Sao chỉnh mã vậy cám ơn Sao chỉnh mã vậy cám ơn Sao chỉnh mã vậy cám ơn Sao chỉnh mã vậy cám ơn Sao chỉnh mã vậy cám ơn Sao chỉnh mã vậy cám ơn Sao chỉnh mã vậy cám ơn Sao chỉnh mã vậy cám ơn Sao chỉnh mã vậy cám ơn Sao chỉnh mã vậy cám ơn Sao chỉnh mã vậy cám ơn Sao chỉnh mã vậy cám ơn Sao chỉnh mã vậy cám ơn Sao chỉnh mã vậy cám ơn Sao chỉnh mã vậy cám ơn Sao chỉnh mã vậy cám ơn Sao chỉnh mã vậy cám ơn Sao chỉnh mã vậy cám ơn Sao chỉnh mã vậy cám ơn Sao chỉnh mã vậy cám ơn Sao chỉnh mã vậy cám ơn Sao chỉnh mã vậy cám ơn Sao chỉnh mã vậy cám ơn

6. rama 2000

rama 2000 Youtube Master Race

Sao chỉnh mã vậy cám ơn Sao chỉnh mã vậy cám ơn Sao chỉnh mã vậy cám ơn Sao chỉnh mã vậy cám ơn Sao chỉnh mã vậy cám ơn Sao chỉnh mã vậy cám ơn Sao chỉnh mã vậy cám ơn Sao chỉnh mã vậy cám ơn Sao chỉnh mã vậy cám ơn Sao chỉnh mã vậy cám ơn Sao chỉnh mã vậy cám ơn Sao chỉnh mã vậy cám ơn Sao chỉnh mã vậy cám ơn Sao chỉnh mã vậy cám ơn Sao chỉnh mã vậy cám ơn Sao chỉnh mã vậy cám ơn Sao chỉnh mã vậy cám ơn Sao chỉnh mã vậy cám ơn Sao chỉnh mã vậy cám ơn Sao chỉnh mã vậy cám ơn Sao chỉnh mã vậy cám ơn Sao chỉnh mã vậy cám ơn Sao chỉnh mã vậy cám ơn Sao chỉnh mã vậy cám ơn Sao chỉnh mã vậy cám ơn Sao chỉnh mã vậy cám ơn Sao chỉnh mã vậy cám ơn Thề sống chết với thằng nào đụng đến gia tài:
    PS2 (1)-DVD PS2 (62)
    XBOX (1)-DVD XBOX (4)
    PS1 (1)-CD PS1 (442)
    PC (1)-CD (382), DVD (3)

7. Constant

Constant Mario & Luigi

_ Về chuyện này thì bên box Speed đã thảo luận rất nhiều rùi vì phiên bản 2 nên thể nào nó cũng lấy lại một số yếu tố của NFS1 mà thui nên cũng dễ hiểu !

_ Thứ hai về thể loại NFS thì bạn đã biết rùi nó là một game đua xe nổi tiếng mà !!! Phiên bản hai này chỉ khá hơn phiên bản 1 một chút xíu mà thui nên có vẻ gây thất vọng với fan và một số người mong đợi như tui chẳng hạn T-T !

_ Còn nói về vụ cải tiến thì tất nhiên là có rùi nhưng vẫn còn một số chỗ tồn đọng từ NFS1 ! Nếu bạn là fan của thể loại racing thì hãy mua về chơi thử đi nhưng nó chắc không bằng Burnot 3 trên PS2 đâu - game này có thể coi là game racing hay nhất năm nay vì thằng Gran Turismo 4 tới năm sau mới ra lận !

8. Explosive Man

Explosive Man Mega Man

hey ku rama2000 sao dám câu bài ở đây hả? nhưng thôi chú đã bị Gameover thì anh cũng chả trách làm chi

to hung_son: tui cũng quá thất vọng vì thấy game cũng không đến nỗi quá hay như quảng cáo và như mong đợi cũa tui, một mem ghiền NFS ...

9. NIKITA KABUTO

NIKITA KABUTO Sonic the Hedgehog

_Bác nói là bác ghiền NFS mà bác còn lên đây lập topic hỏi là tui nên có nên mua NFSU2 không, đúng là pó tay bác luôn. Cứ như tui, chẳng kì vọng gì cả mà lại hay, tui chơi ghiền muốn chết.
    _Câu trả lời cho bác : nếu bác ghiền đua xe, quất 1 phát về chơi. Còn bác không ghiền thì thôi, chấm dứt từ đây.

10. knightofvn

knightofvn Mr & Ms Pac-Man

tui đồng ý với hung son tôi thấy nó dở hơn burnout 3 nhiều có lẽ do tôi thích thể loại chơi game húc nhau như burnout hay tui đang ghiền GTA:SAN ANDREAS quá chăng h..e..e
    à NIKITA:bữa nào lap topic thảo luận vế GTA :SAN ANDREAS đi

11. human is me

trời ạ !!! Sao lại đi so trò trên PC với trên PS2 được cơ chứ !!! Hay hệ khác nhau và lúc nào PS2 cũng có đồ hoạ trội hơn PC như thế thì EA lỗ rồi !!

12. The Ultimate

The Ultimate Youtube Master Race

NFSU 2 lần này cũng chẳng có gì mới cả, chủ yếu chỉ có vài màn đua mới, vài món đồ để nâng cấp xe và các loại xe mới. Nhưng cái "mới" ở đây mà tớ thích là phong cách đua drift, trong các màn đua drift ở phiên bản lần này có nhiều cải tiến vượt bực như các tay đua sẽ cùng nhau đua để dành thứ hạng và điểm drift. AI của máy cũng được cải tiến một chút, các tay đua có thể ép xe nhau hay "dụ" cho va vào các chướng ngại vật...

13. LordCaocao

LordCaocao Donkey Kong

Cứ chơi đi rồi nghiền NFS UD 2 quên sầu luôn đó là game đua xe duy nhất tôi chơi

14. human is me

hix !!! Em thấy bản này trên PS2 xấu quắc hà !!! Lại còn thấy ghê nữa chứ !!!! Hình thì đầy răng cưa kô bằng một gốc của PC

15. NIKITA KABUTO

NIKITA KABUTO Sonic the Hedgehog

_Xấu thì còn được chứ "xấu quắc" thì có cần phải khó tính thế không nhỉ ??? Hình cũng không bằng một gốc PC sao ??? Hahaha, nói cứ như đùa, tui chưa chơi trên PC nhưng tôi thấy bản trên PS2 đâu có như ông nói nhỉ ??? dân PC thì được cái có cấu hình mạnh thui, làm gì la làng lên thế !!!
    _Ê LordCaoCao bữa nào thảo luận không ??? Tui cũng mê cái này lắm đó ::) .

16. Motonori

Motonori Legend of Zelda

Uhm Nhiều người 1 đống ý, biết tin ai bi dzờ? Thôi ta mua đại về chơi cho rồi!

17. LordCaocao

LordCaocao Donkey Kong

Cứ mua đi không phải hối hận đâu nhưng nhớ bật hết các hiệu ứng đồ hoạ lên nhé tôi thấy rất nhiều người không bật rồi cứ chê nó xâu tức phát khùng luôn
    to NIKITA KABUTO oke thôi dạo này đang luyện

18. crew

crew The Warrior of Light

Cái UnderGround 2 này khá hay, nhất là cái career mode chơi mới tuyệt đầu tiên có con xe rồi đi đua để kiếm tiền nâng cấp các thứ lên nhìn thật oách

19. superhunter2020

superhunter2020 Youtube Master Race

cũng hay đấy có nhiều cải tiến NFSU1 khi chạy xe trên đường bạn có thể thấy bóng của mấy cái bóng đèn đường lướt wa rất đẹp .ngoài ra bạn còn có thể đua được với tụi thả xe dạo ngoài đường.khi cần nâng cấp như:sơn xe;động cơ...ban phải đến chỗ mới làm được thế mới thật chứ NFSU1 có sẵn hết thì chán lắm

20. Motonori

Motonori Legend of Zelda

Mấy bồ ơi! Card của tui có 64MB làm sao mà perform tốt cho nổi????