NewBie quyết định sang HK US chơi

Thảo luận trong 'Hiệp Khách Giang Hồ' bắt đầu bởi TinyLMS, 1/9/16.

1. TinyLMS

TinyLMS Youtube Master Race

Mình từ HK Dzogame sang
    Cho mình hỏi HKUS bên này giá cả thị trường như gold, acc TT1, acc TT2 các kiểu giá tầm nhiu
    Anh em Việt Nam còn chơi đông không,
    Ai có acc free làm quà càng tốt chứ cày lại coi bộ lâu :))

2. kenshin27

kenshin27 Donkey Kong

Anh em VN chơi khá đông, tầm 20 người, còn lại là từ indo, US, brazil, arhen, malay, taiwan...
    Giá gold: 150k/b (lên xuống tùy thương lái, lâu lâu cũng có thương lái kẹt tiền phá giá tầm 100k/b)
    acc TT1,2 thì tùy clean hay có đồ, tùy char hot (như hlr swd) hay không hot
    Cày lại 1 ngày lên 35, 2 tháng up 100 vậy nhé :v

3. oneapple

oneapple Liu Kang, Champion of Earthrealm Lão Làng GVN

kèm thêm câu bán nick game lun đi ba, tư vấn nhu củt =))

4. GameStart

GameStart The Warrior of Light

Đông vãi nồi
    20 người :5cool_ops:

5. matnai2005

matnai2005 Legend of Zelda

:)) Sang được 1 tuần thấy đông quá lại về dzo

6. Originals

Originals Youtube Master Race

ae cho xin cái link + web với

7. quyquyx

quyquyx T.E.T.Я.I.S

fa
    fate.netgame.com

8. kenshin27

kenshin27 Donkey Kong

=))))) hahhaha

9. Quynh1stLove

Quynh1stLove Youtube Master Race

Mình mới chơi lại HK và hiện đang chơi sv US. Bạn nào có acc đã train rồi ko chơi nữa có thể giao cho mình. mình hứa sẽ chăm sóc em nó cẩn thận :)

kenshin27 thích bài này.
  10. kenshin27

kenshin27 Donkey Kong

Giao cho bác bác cũng ko yên tâm chơi nữa huống chi là người giao. =)) nhỡ ngày này năm sau bác log vào chả còn gì =))

11. Quynh1stLove

Uk haha. thanh niên cả rồi ai chơi ăn cắp nữa. tui có thì tui chơi k thì tui tự cày. cho tui NICK 3x 4x gì cũng dc. tui train từ từ lên đỡ cong đoạn nào hay công đoạn đó. muốn hồi tưởng nhưng mà bay giờ ng ta đi xa quá, hồi tưởng chắc tới lúc đóng game còn chưa bằng ng ta :))))))))))))))))))

Them nữa là cho tui hỏi HKUS có cách nào vietsub k.

12. oneapple

Không.

Quynh1stLove thích bài này.
  13. matnai2005

Uh haha thanh niên cả rồi ai chơi ăn cắp nữa :-j
    Miệng nói muốn hồi tưởng nhưng trong tư tưởng lúc nào cũng muốn ăn sẵn trước tiên thì thôi dẹp mọe đi.

14. CuiMi4.kt

CuiMi4.kt Mario & Luigi

hồi tưởng của bạn mà lại đòi bằng ng ta :))
    bạn xin đc 3 4 5 6x hay 10x thì bạn cũng khó mà chơi cho bằng ng ta bây giờ :3
    đừng đem con nhà ng ta ra so sánh với bản thân mình :P

15. Quynh1stLove

Bằng là bằng cái mặt bằng chung game thủ bình thường bây giờ, chứ ko phải bằng mấy ông top. vãi cả ăn sẵn :)). tôi đâu có xin nick người ta đang chơi ? tôi xin nick người ta vứt thì ok tôi nhận. ko cho thì tôi cũng tự train dc. xin nick 3x 4x cũng bảo là ăn sẵn. hài vcc. train lên đó mất vài ngày là cùng, nhưng train mấy level đầu giờ quá buồn, làm quest thì quá nhanh, xưa có người train nhập pt thì vui. bây giờ train 3x 4x toàn phải 1 mình. tôi buồn thì tôi xin nick có level cao hơn đoạn đầu 1 chút thì có sao ? bạn không cho tôi đâu có bắt bạn cho :-?. nói giống như tôi ăn hết của nhà bạn thế nói bạn biết HKAS tôi còn cho người ta cái acc 8x đầy đủ đồ, HK DZO cho cả acc Bow 9x full đồ PK đàng hoàng nhé. bạn cứ giữ tư tưởng gọi là "ăn sẵn" của bạn mà nhìn người đi hahahihihooh :))))

16. matnai2005

Bạn mắc cười ghê. Xin nick 3x 4x thì ko phải là ăn sẵn thì là gì. Người ta train lên 3x 4x rồi bỏ, bạn xin, thì ko phải bạn ăn sẵn của người ta hả :))))))
    Với lại chơi game ai cũng tự tay train lên 3x 4x hết chứ đâu phải đụng cái là xin như ai kia đâu nè."ko cho thì tôi cũng tự train dc" ủa chứ sao không train luôn đi mắc gì xin xỏ làm gì ahihi. Với lại 3x 4x thì cũng chả có ai chơi cùng đâu, buồn lắm, xin thì xin hẳn acc 11x ấy :)))))
    Ờ thì bên kia bạn cho đồ người khác đâu có nghĩa là bạn xin acc bên đây cũng có người ủng hộ bạn nè. Ai cũng tốt thế thì thôi cho tui đóng vai ác đi nè.
    Bạn ko ăn hết gì của họ hàng nhà tui hết nhưng đây là diễn đàn, tui ghét thì tui cho bạn ăn gạch thôi :))

TânLựcKiếm thích bài này.
  17. TânLựcKiếm

TânLựcKiếm Legend of Zelda

Nếu bác thích, đam mê thì nên tự train đi. Mình cũng chả ưa mấy gamer xin đồ các kiểu. Tự cày tự tạo ra mới quý, mới trân trọng acc mình. Vậy đi há kiểu nói chuyện như bác cũng chả ai cho đâu!
    Thân!

....

(thân ai nấy lo)

18. Quynh1stLove

hề vãi. :-j. chắc mấy cái topic dành cho những người giúp đỡ newbie thì newbie đó chắc cũng là ăn sẵn. xin cái acc 3x 4x ai cho thì tôi có bạn tôi chơi cùng họ. bạn đúng là cái "đồ ngok" hãy giữ suy nghĩ của bạn và chơi 1 mình bạn đi ahihi. tôi đây cũng chả nói chuyện giải thích gì nhiều với mấy cái đồ ngok làm gì. Mai mốt lỡ bạn gái nào gặp bạn ngoài đường mà thiếu 1 ngàn đi xe bus chắc bạn đéo cho bạn quay lại bảo nó là thú gái ăn sẵn quá á hí hí (Tội cho cô gái đó). Thương cho ai là vợ bạn. :)))) Cảm thấy nói dc những gì tốt đẹp thì nói, tôi chả biết bạn bạn cũng đéo biết tôi là ai. rãnh quá đi ném gạch người ta a hihi đồ ngốc. ném người khác thì cũng đau tay mình thôi :-j. chúc đồng chí gặp nhiều may mắn trong cs :))) ( Tôi nghĩ là không đâu).
    Tân Lực kiếm, đam mê tự train đâu phải ai cũng có thể làm và có nhiều thời gian với 1 đống tiếng anh trong quest ? nhìn lại cmt đầu tiên của tôi với của nó xem ai chọc ngoáy trc nhé. Tôi Muốn nghịch chơi thì tôi đã kiếm sv Private rồi chứ k phải là đam với cả mê ko có ở đây. nói rõ ràng cả rồi chả giải thích nhiều. k có lửa thì sao có khói ?

19. oneapple

Chia sẻ của một thanh niên lười lao động không xin được id 3x 4x trình bày =))
    Đầy tính nhân văn và nghệ thuật sống :))

20. Quynh1stLove

hô hô. chơi game mà phải nói về việc lao động nghe cực khổ vậy bạn. hài quá.

chắc là "chia sẻ của 1 thanh niên cố tỏ ra nguy hiểm" =))). biết mấy cô mấy cậu bá chủ giang hồ lv cao đồ max rồi :). chơi với nhau vui vẻ nhé.