Ngừoi mới nhập môn Football Mânger 6

Thảo luận trong 'TCM / FIFA Manager' bắt đầu bởi Trai_BT, 24/12/05.

1. Trai_BT

Trai_BT Youtube Master Race

hi
    Kính thưa các bác, đây là lần đầu tiên em chơi Football mânger 6, chưa biết 1 chút gì cả, mà cái này toàn tiếng Anh (thứ tiếng em rất kị), vậy mong các cao nhân chỉ bảo tận tình từng li từng tí hộ em nhé.

Em chưa chơi trò này bao giờ, không biết chơi như thế nào nữa, nên rất mong mỏi có đựoc 1 bảng hướng dẫn chi tiết và cực kì đầy đủ bằng tiếng Việt. Nếu đựoc xin các cao nhân trựong nghĩa ra tay cứu giúp. Đệ tử vô vàn cảm ơn.

Có thể gửi em cái link chỉ dẫn vào mess đựoc chứ ạ.

2. thuyquai_29

thuyquai_29 God's Grandfather

chà , gay đó , có thắc mắc gì thì hỏi vào topic hỏi đáp thôi , ai có thời gian ngồi dịch hết 1 đống thứ được :))

3. aznkoz

aznkoz Mega Man

Hình như ông này đi lộn box ^^ . ở đây có 2 cái, 1 cái là Worldwide Football Manager của Sega . 1 cái là Total Club Manager của EA, giờ gọi la Fifa Manager O_O .

4. xiahou_dun

xiahou_dun Mega Man

bi giờ ông nào có théc méc gì thì cứ post lên hỏi. Bọn tui sẽ cố gắng trả lời. Còn về chuyện viết một bài hướng dẫn thì e là không thể đâu.Bởi vì FFM06 có quá nhiều điều để nói và cả để tìm hiểu mà trong khi bọn tui còn chưa biết hết thì làm seo mà viết hướng dẫn được. heh.

5. Sucdra

Sucdra Mr & Ms Pac-Man

Mã:
    hi
    Kính thưa các bác, đây là lần đầu tiên em chơi Football mânger 6, chưa biết 1 chút gì cả, mà cái này toàn tiếng Anh (thứ tiếng em rất kị), vậy mong các cao nhân chỉ bảo tận tình từng li từng tí hộ em nhé.

Em chưa chơi trò này bao giờ, không biết chơi như thế nào nữa, nên rất mong mỏi có đựoc 1 bảng hướng dẫn chi tiết và cực kì đầy đủ bằng tiếng Việt. Nếu đựoc xin các cao nhân trựong nghĩa ra tay cứu giúp. Đệ tử vô vàn cảm ơn.

Có thể gửi em cái link chỉ dẫn vào mess đựoc chứ ạ.