Nhảy sexy trong GTA

Thảo luận trong 'Grand Theft Auto' bắt đầu bởi pinochino, 8/6/03.

1. pinochino

pinochino Youtube Master Race

Trong GTA VC ,mua căn nhà gì đó mà có hình chữ P ,nhớ mang máng là có POLE ..... CLUB ,chính gui74a quên rồi.Mua xong ,vua phòng ,mình ngồi ghế,mấy em nhảy tưng tưng vui lắm.

2. NV

NV Administrator Administrator Lão Làng GVN

__Malibu Club, trong đó đúng là có mấy em mặc đồ mát mẻ đứng nhảy, tuy nhiên nhìn 1 hồi là chán à, với lại nhảy kiểu gì chán quá, không bốc lửa bằng các sàn hiện đại, chắc có lẽ bối cảnh trong game là thấp kỉ khác nên chưa update kiểu nhảy hiện đại vào.

3. Rukia

Rukia Sonic the Hedgehog

cái đó cũng là 1 nhiệm vụ đó nó nhảy vậy bạn phải chờ tommy boa nó chừng 600usd thì đi ra là xong nhiệm vụ nhiệm vụ này khá quan trọng khong làm nó không unlock được 2 final mission đâu

4. jacks0_0

jacks0_0 Mr & Ms Pac-Man

Cũng chưa chắc,mình ko cần làm nhiệm vụ đó mà cũng unlock được 2 mission đó!

5. THI-MAFIA

THI-MAFIA Mr & Ms Pac-Man

Cái sàn nhảy khi mà mình mua được có 1 em chủ mặc đồ rất very very sexy.Hi hi hi .............

6. gamehacker

gamehacker T.E.T.Я.I.S

Trời ơi , đây là Gamevn hay là XXXvn hả

7. NV

__Oh, cái này không sao đâu bạn, chỉ là một tiết mục nhỏ trong game Vice City thôi, vả lại cũng không có gì đáng ngại cả, vì có mặc đồ cả mà...cho nên đem ra bàn cũng không sao đâu....

8. Little David

Little David Donkey Kong

hehhe, tui oải cái vụ đó nhất (mua cái stripper club đó mà), ngồi gần 5,6 phút đồng hồ nó mới chịu boa đủ tiền để mình ra mua cái nhà..khổ gần chít, tại vì nó có đẹp gì đâu chán bỏ xừ thế là phải ra đọc báo giết thờii gian hehhe 8)

9. damquangtrung

damquangtrung Mr & Ms Pac-Man

xời ơi, các bác mua MALIBU nhé, sau đó giết con ở quầy bar đi. Tiếp theo các bác dùng SNIPER ngắm to vào ngực con ấy...... Thật k0 ngờ GTAVC lại "Mai An Tiêm" đến thế??????? :(

10. Little David

Little David Donkey Kong

Mai An Tiêm thì phải :twisted: :twisted: :twisted: hay là 8O 8O 8O hoặc ít nhất cũng :? :oops: :wink: 8) chứ heheehh, Grand theft Auto 3 với GTA Vice city là game dành cho người 18 tuổi trở lên mà hehehehe, chuyện nhỏ thui, chơi Dead or Alive beach volley ball còn... 8) hơn nữa :wink:

11. damquangtrung

Ê nè! GTA3 thì mọi lứa >11 là có thể chơi được rồi vì nó có XXX đâu? Em tui mới 14 mà nó chơi cả 2 vì nó máu từ GTA2 rồi. Nó rất khoái bắn nhau mafia như rứa!

12. tommy1701

tommy1701 Donkey Kong

xì hic ngồi coi mấy nhỏ đó đúng như little david nói đ1o chán lắm nhất là trên pc chứ trên p2 thì đỡ hơpn bật wa tv coi canh 10 phút hay gì đó rùi bấm wa al2 được 4000/ngày he^_^
    hehe ông game hacker khó tính thế , game này của mỹ mà dĩ nhiên mang phong cách kiểu mỹ rùi ehn có chỗ đ1o chút xíu là ko hợp thui chứ còn mấy điểm còn lại trong vice thì hết sức perfect hen hehehehhe

13. damquangtrung

Thằng em tui nó chơi GTA: Vice đỉnh fết đó:)! Bây giờ nó cũng đến Dildo Dodo rồi đó! Chỉ tiếc là 2 anh em chả thể nào lái nổi con máy bay cổ lô sĩ ấy nên toàn bị rớt xuống đường hoài:(!

14. Guest

0
    Bác nói cái máy bay nào vậy? Máy bay lội nước ấy hả? Cũng dễ thôi mà??? Mà các bác cho tui hỏi : Tui đi đến màn cuối rồi ... màn mà bị thằng bạn da đen phản bội ấy...chơi xong thì lên đoạn chữ quãng cáo cuối phim... sau đó lại tiếp tục...nhưng sao tui có thấy chiếc máy bay chiến đấu nào đâu... cả xe tăng nữa??? Phải hoàn thành thêm những nhiệm vụ nào để có được những thứ ấy? Ai biết chỉ dùm....cám ơn.

15. NV

__Cái máy bay chiến đấu đó là máy bay trực thăng, nó nằm ở căn cứ quân sự đó, xe tăng cũng thế. Muốn tới căn cứ quân sự mà toàn thân thì nên đi lấy áo quần của cảnh sát đi ( từ Malibu Clunb chạy lên 1 tí ).
    __À cái căn cứ quân sự đó nằm trên khu sân bay ấy, vào sân bay thì quẹo trái, còn nó là đi thẳng. Nói chung nhìn trên bản đồ thì nó nằm ở góc dưới trái ấy !!

16. tommy1701

tommy1701 Donkey Kong

ihihhih cái căn cứ wân sự vui thật nhé, mặc đồ cs vô mấy em wân đội chả DÁM HO ^_^, hihih trong trại wân đội có nhiều bí mật mình đang tìm hiều hen, mình mới kiếm được cái khẩu gì như đại liên í bắn trực thăng vài phát al2 bùm^_^, khẩu đó nằm ở cái tháp canh bên tay trái từ lối vào^_^

17. Largo Winch

Largo Winch T.E.T.Я.I.S Lão Làng GVN

Sau khi mời mấy em đứng đường lên xe rồi sau đó làm gì nữa.tui o biết, mong chỉ giáo :o

18. comrang

comrang Mr & Ms Pac-Man

Bác lái xe tới chỗ nào có bãi cỏ, dừng lại nghỉ nghơi chút xíu, một luc thì cái xe nó giật cà tưng ngộ thiệt ( hứng we' mà ) . Một lúc sau em nhỏ chui ra, bác mất một ít tiền ( khoảng 100 gì đó ) nhưng tăng máu lên thêm 25 . Nếu bác đã hoàn thành nhiệm vụ pizza thì đươc tổng cộng 175, wa' đã. Tuy nhiên khi bị mất máu và ăn máu lại thì chỉ còn 150 như cũ thôi. A`, hình như nếu bác được 125 hoặc 175 máu, mà vào trong xe cứu thương là bị mất hay sao ấy, chỉ còn 100 hoặc 150 thôi ...

19. Nguyen Toan

Nguyen Toan Mr & Ms Pac-Man

Các bác hãy giúp em làm nhiệm vụ ở trong Po....Clup em vào rồi để nó đứng trước mấy em đang múa.Nhưng đợi hòai mà thằng Tommy không có bo (keo kiệt quá!!!!!)Hay là khi xem mình phải nhấn nút nào.Xin hướng dẫn dùm.Thanks

20. t_t_love2002

t_t_love2002 T.E.T.Я.I.S

__ à tui cũng mới làm xong cái nhiệm vụ đó đây...đầu tiên bác vào đó hãy có 1 dãy phòng nhỏ..vào phòng đầu tiên sẽ thấy tô_ mỳ của chúng ta đang xem 1 con nhỏ nhảy...trời ơi..thấy mà ghê...đợi khoảng 10 phút là ok thôi ..