Nhóm update sẽ hoạt động và nhiệm vụ

Thảo luận trong 'Nhóm Update' bắt đầu bởi Thuc_Anh, 19/8/02.

1. Thuc_Anh

Thuc_Anh Mario & Luigi

vậy củng được , tớ có thời gian , nhưng không có kinh nghiệm , u có biết trang web nào hay hay về game , hay những tạp chí game ... chỉ cho tui biết tui sẽ dành thời gain vào đó tìm !

2. Guest

Cũng là ý kiến káh nay đó ...vậy Zenki X có chịu lãnh nhiệm vụ này không..tui mong các bác lãnh nhiệm vụ trên tinh thần tự giác Black thì cũng có thể giúp nhưng mừ các bác biết đấy năm nay em học 12 rồi rãnh rang 1 chút mới dám chui lên thu chứ không thường xuyên đâu

To Zenki X :Nhóm chúng ta se post bài trong room ẫn trước đi còn về các phần khác cứ từ từ

3. Thuc_Anh

Thuc_Anh Mario & Luigi

Phải có ai đó , đưa ra một list game , sau đó chia ra , mỗi người tìm một thứ , như vậy sẽ không trùng nhau khi đi tìm ! tớ đề nghị nhự vậy đấy , ai đồng ý thì giơ tay lên ! còn nữa , nhóm mình post bài vào phần tin tức đúng không !

4. Guest

Bạn hãy đọc kĩ phần nội dung mình vừa mới soạn xem bạn có thễ lãnh pầnh nào rồi chúng ta hãy hoạt động nhé

5. Firebird

Firebird Donkey Kong

Nhóm update đăng bài ở đâu vậy anh Black_Magical ? Em vẫn chưa hiểu hoạt động của nhóm update là ở phần nào nhỉ, trang chủ hay trong forum?

6. The Greek Warrior

The Greek Warrior T.E.T.Я.I.S

--hỗng seo đâu BLACK MAGICAL! tui tự nguyện mà , nhưng nói thật tui cũng muốn cộng điểm lắm , hay hội ý với HL cho nhóm cúng ta hoạt động mả có thể cộng điểm đi, HIX HIX. :oops: :oops: :oops: :oops: , HIC sẵn đây củng cho tui hỏi việc cộng điểm là sao vậy? tui chả hiểu? 8O 8O 8O 8O 8O , cộng điểm có lợi gì vậy? nhất định là có lợi rồi nhưng tôi muốn biết chính xác .

7. Guest

Cám ơn U đã mỡ đầu hoạt động cho nhóm Update nhưng tiếc là nhóm chúng ta chĩ l2 hoạt động không cộng điễm nuế không mình sẽ khuyến khích cho bạn...nè các bác còn lại hãy giúp nhóm update chúng ta đi chứ

Bãn thân Black cũng đã giới thiệu vài bài update rồi nhưng vì dạo này bạn học cũng không giúp được gì nhiều các bác thông cãm :roll: :roll:

Vấn đề bây giờ có lẽ được giãi quyết chút ít rồi đó :wink: :wink:

8. The Greek Warrior

Cập nhật Battefield 1942 bản demo hỗ trợ nhiểu người chơi , file cung cấp
    ---Chuẩn bị phát hành bản demo trênvào 12h ngày thứ sáu 16-8 EA đã cho ra các file cung cấp cho người chơi chó thể hỗ trợ chế độ chơi nhiều người. Gamspot đã hoàn tất các yếu tố có thể tải các file này bằng liên kết phía dưới. Battle 1942 sẽ lấy nền tản glà các đội quân tập trung ở World War II và sẽ cho ngưởi chơi có thể hành động như một người lính bộ binh họ có thể nhảy ra khỏi các phương tiện chuyên chở xe Jcó nhiều tài xế cho các loại xe khác nhau bao gồm cả xe JEEP,tank,máy bay chiênđầu, và các phi thuyền chiến đấu, Bản demo bao gồm cả càc map trong chế độ single player dẫn tới Wake Island ở Nhật. Gamspot đã hoàn thành việc down các file cung cấp cho bản demo này và đượcmiễn phí tại đây

9. The Greek Warrior

---chà xem ra tui thấy nhiệm vụ thứ hai là quan trọng hơn cả đấy! nhiệm vụ chính của chúng ta là gì nhỉ? bây giờ tui vẫn chưa xác định được.? Dù sao tui cũng xin tình nguyện làm nhiệm vụ giới thiệu! và ngay bây giờ tui sẽ đi lùng trên các site nổi tiếng đây ! hê hê!! :D Nhớ trả lời tui cái vụ nhiệm vụ chính nhá, tới bây giờ tui vẫn còn mơ hồ lắm BLACK_MACGICAL ạ!!

10. Guest

Nè mấy huynh member trong nhóm update ơi chúng ta đã thành lập nhóm này lâu gùi mà nó vẫn chưa vào tầm hoạt động có lẽ do thành viên nhóm quá ít õi đi chăng..cái đó chúng ta sẽ không nãn lòng vì nhiệm vụ cũa chúng ta cũng gian nan không khác gì các nhóm khác đâu nhé lạng quạng còn nặng hơn nữa...nếu chúng ta làm ngơ không hoạt động anh Bm se khiễn trách tui mất vì lãnh trách nhiệm mà không chịu làm đó sau đây là 1 số công việc đầu tiên cũa nhóm chúng ta nhé :

. Ai sẽ lãnh nhiệm vụ đũa các link thường xuyên các trò chơi được nâng cấp lên fiên bãn mới nhất nào ?????

.Ai sẽ làm nhiệm vụ giới thiệu game nào mà chúng ta cần update để không để dư thừa và lãng phí thời gian

.Mình đả từng chat với anh HSV và anh ấy nói là nhiệm vụ ngoài ra cũa chúng ta là xem xét các bài trên trang chũ và duyệt nó :?: :?: điều này tui chưa chắc chắn nên tui sẽ hõi anh Bm đễ rõ việc này và mình s44 thông báo sau

Trước tiên nhiệm vụ chúng ta chĩ bấy nhiêu thôi chứ mình chưa nghĩ ra gì khác..ai lãnh nhiệm vụ nào thì cứ nói đừng ngạu vì chúng ta đều mong muốn 1 việc là cho gamevn đi lên mà :wink: :wink: :?: :?:

11. Dark Magicial

Dark Magicial Mr & Ms Pac-Man

Ok, dzậy B_M soạn ra lish đi

12. Guest

Hi mấy nagỳ nay mình bận lém nên việc này cứ giao cho Dark nhé...OK :wink: :wink: :wink:

13. Thuc_Anh

Thuc_Anh Mario & Luigi

Black , chữ ký củ u và jenkin đã khôi phục rùi đó ! vào thảo luận lấy đi ! nếu khong tui xoá nhe !

14. Dark Magicial

Dark Magicial Mr & Ms Pac-Man

Chùi ui, black cho Dark xin đi, phải lo ôn thi túi bụi đây nà :( không có thời gian đâu, sắp tới trường của Dark có 2 k2i thi lận... Give Up!!!

15. Guest

Mình cũng đang bận về kì thi xếp lớp lém nên mấy bác thông cũm chút nhé

16. Quang1412

Quang1412 Mr & Ms Pac-Man

Post trong đây thì các thành viên bình thường có xem được không hay chỉ nội bộ nhóm chúng ta thôi?

17. Hoang Lang Tu

Hoang Lang Tu Donkey Kong

18. Silva Baby Love

Silva Baby Love Youtube Master Race

Đề nghị mấy bác không được viết kiểu chat như vậy, nếu không nghe thì sẽ bị trừ điểm đó.
    Mấy bác cho tui hỏi tí nhé: forum của nhóm update này có thể thảo luận về vấn đề gì, sao tui thấy có mấy chủ đề được nêu ra đều không có ai trả lời hết, mấy bác nói rõ nhiệm vụ chính của nhóm đi, và làm sao để thành viên của nhóm hoạt động tích cực hơn nữa chứ, nhóm update gì mà chán wá vậy?

19. Hoang Lang Tu

Hoang Lang Tu Donkey Kong

cho hỏi câu Love Dũng Forever của Black có nghĩa gì vậy?

20. Quách Tĩnh

Quách Tĩnh T.E.T.Я.I.S

Hi!!! Ông anh Black em quách đây.
    Muốn gì cũng được em xin lãnh nhiệm vụ post các games và bản update trên mạng cho mọi người dùng nhé