Những bản hợp đồng nào giúp bạn thành công ?

Thảo luận trong 'TCM / FIFA Manager' bắt đầu bởi vilden, 28/4/09.

1. vilden

vilden Mario & Luigi

Sáng nay chơi lại chelsea vì ức chế cứ sign nhầm cầu thủ xuống form liên tục :( , scout được 1 bé tên Lee Whelan , 17t , talen 4*rưỡi , ghi bàn sắt sảo ( Mình dùng patch 4 chắc AI ko ngu đâu nhé ) . Và suốt mùa giải form đều đều 11==>18 :"> . Từ lúc chơi Manager tới giờ hiếm khi sign được 1 bé ngon ( chắc gà ;;) ) , anh em có bản hợp đồng nào giúp anh em thành công và là nhân tố quyết định trong mùa giải thì share cho mình nhé .

Giống như Liverpool may mắn vớt được torres , Chelsea vớt Essien ,MU vớt R7 , Arsenal vớt Adebayor đó mà :">

2. babyjack03

babyjack03 Donkey Kong

tớ mua dc thằng thủ môn, đỡ lo xuống hạng ...................... :D

3. Diesel Industry

Diesel Industry Nam Việt Đại tướng quân

LM có thằng Marin đá 3D hay tuyệt, chả kém messi là mấy. Sau nửa mùa ghi 11 bàn assist 12 :D, mà đấy là chỉ riêng EPL thôi đấy nhé.

4. Forever_HN

Forever_HN A ways away

tớ mua được...khá nhiều những chú ổn định kiểu ấy :D chắc do phản xạ tự nhiên sau khi chơi qua nhiều bản FFM từ trước tới giờ nên việc chọn lựa trở nên khá chính xác dù đôi lúc vẫn mua hớ =))

@ xăng dầu : chuẩn, thằng ku lùn tịt nhưng đá khủng đừng hỏi :))

5. adaudau87

adaudau87 Donkey Kong

em chơi MU có sẵn chú R7 rồi Ghi bàn như điên. chưa biết scouting, nên tìm chú nào rẻ mà tài năng CLB cho phép là chén thui:) chứ tìm mấy chú cởi chuồng về train chưa thành thạo lại thành gà ngay:D. các bac có kinh nghiẹm chỉ giáo em làm sao biết thằng nào tương lai sáng ngời vậy:>

6. babyjack03

babyjack03 Donkey Kong

pato + bojan ..............................;));))

7. vuamusic

vuamusic Mr & Ms Pac-Man

Hum trước mình scout đc thag` Keirison, 17t, 4.5*, skill khá, ko biết có bác nào test 3D pé nài thử chưa nhở:-?

8. Diesel Industry

thằng Pato chết tiệt mình mua về toàn bị sụt chỉ số của finish với cả speed, mental thì cái giảm cái tăng, đc mỗi cái duyên ghi bàn, 11 bàn thì 7 bàn là đá bồi =)), đang chán muốn tống khứ đi. ko biết chú Jovetic đá 3D có hay ko:-w.
    @4ever: mới khai quật đc chú này, phân vân giữa Marin và Ozil, tự nhiên thấy nó lùn lùn có linh cảm là 1 messi', mua về quả ko hối hận :D.

9. vuamusic

vuamusic Mr & Ms Pac-Man

tụi này nỗi quá òi, nói làm ji` nữa =.=''

10. adaudau87

adaudau87 Donkey Kong

pato và Bojan nói làm gì hả bác. mấy thằng đó mắt thường cũng nhìn thấy mà. ngoài dời nó nổi như phao ý làm gì ko biết. ý em la nhận biết cầu thủ như nào ý. ngoài nhìn điểm sao và Skill còn đặc điểm nào khong vậy
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    joventic cua lyon đấy á. Fifa 09 phần manager mode em chơi nó trâu vãi. ko biét FFM thì thế nào. à bác nào biết khắc phục trust ko? thằng Nani của mình trust =0. nản nhỉ đang muốn bán đi đây:-w

11. Diesel Industry

Nhiều khi chỉ đơn giản là cảm giác :)). Thích thằng nào thì chọn thằng đó vì bọn trẻ có khá nhiều thằng chỉ số same same. Tuy nhiên nên để í mental nữa. Nhìn mental nó kha khá là ok. Còn mental đỏ lòm thì đừng hỏi :)).

12. Forever_HN

Forever_HN A ways away

GK : Aikinfeev, Neuer, Lloris, Adler... đều thuộc hàng khủng đừng hỏi :)) đa số GK xịn tớ scout được ở Đức, truyền thống có khác ;))

Def : Mancienne, Ofori-Twumasi, Hummels, Boenisch...quá nhiều, toàn bọn tiểu tốt nhưng dạy dỗ đàng hoàng lên cũng chả thua Terry :))

Mid : Hamsik, Marko Marin, Moutinho, Renato Augusto, Viola, Sotiris Ninis....đều có khả năng bóp chết Ronaldo với cả Messi

Att : ..........không nhớ nổi =))

13. adaudau87

adaudau87 Donkey Kong

hàng thủ môn kia thì kinh thật em biết từ FF rồi. còn MID kia có mỗi Marek Hamsik và Moutinho là biết nó trâu còn lại lạ hoắc. Sao kô kể mấy chú ST hay CF gì cho anh em ké tý hả bác;;)

14. Forever_HN

Forever_HN A ways away

bọn GK còn có một số thằng xịn nữa nhưng chả nhớ tên vì chữ nghĩa loằng ngoằng quá =)), còn bọn attacker thì quá nhiều anh em cho một thằng scout đi General scout ở mấy nước to bự nổi tiếng đá bóng giỏi là ra cả đống =))

mà tớ scout ra mấy chú có vẻ có tương lai lắm mà không sign về được, anh em nào chơi ở Đức thì thử sign về xem nhá ;))

Dân Brazil

Def : Miranda (đừng nhầm thành nước ngọt =)))
    Mid : Luiz Gustavo, Ederson
    ST : Tulio De Melo, Wellington, Evandro Roncatto

Ghana : Isaac Vorsah

15. vinhhuynh86

vinhhuynh86 Donkey Kong

thằng Kerrison thì thuộc hàng khủng rồi, ghi bàn như sấm, thêm em Balloteli nữa

16. patten

patten Mayor of SimCity Lão Làng GVN

Trước mình chơi patch 1-2 khi thằng Podolski chưa qua Cologne, đá mấy đội tầm tầm bao giờ cũng exchange thằng này về :x, đá như lên đồng, bao giờ cũng là vua phá lưới :x.

17. mlm

mlm Mr & Ms Pac-Man

Bojan Krikic, Yoann Gourcuff, Alexis (cuả Valencia)

18. babyjack03

babyjack03 Donkey Kong

GK: Lev Yashin
    Def: Bobby Moore + Baresi + Maldini + Franz Beckenbauer
    MID: George Best + Johan cruyff + Michel Platini + Marco van Basten
    ATT: Pele + maradona
    toàn hàng khủng ........................... :D

19. adaudau87

adaudau87 Donkey Kong

đào đâu ra ông George Best nữa. hỏa táng rồi[-X nhớ ngày trc chơi Playtstion2 cũng mua những thằng này về đá :)) chỉ số đừng hỏi luôn đỏ chót khiếp không biết các bố đấy ngày xưa đá = bây h kô mà chỉ số điêu vãi. ngày xưa thấy đá ngu ngu thế nào ý:|

20. realmadrid_cf

realmadrid_cf The Warrior of Light

có cả những thằng ở trên trong FFM cơ à? sang FIFA hay PES mà chơi =))=))