Nơi giao lưu của server Quan Vũ.

Thảo luận trong 'TS Online' bắt đầu bởi champion1975, 23/8/06.

1. champion1975

champion1975 Mr & Ms Pac-Man

Vậy là cái Topic của chúng ta đã bị close vì thế tôi xin mạn phép tạo ra cái Topic mới này để cho anh em server Quan Vũ vảo trong này bàn luận những vấn đề liền quan đến server mình đang chơi.

Những chuyện vui hay buồn,những diễn biến của server, những cái gì mà các bạn chưa nói,chưa làm hảy vào đây :'> .

Hy vọng rằng Topic sẻ đem lại niềm vui cho mọi người trong server Quan Vũ nói riêng cũng như các gammer TS nói chung.

Chúc các bạn có những giây phút thoải mái vui vẻ khi lên diển đàn,đừng nên chửi lộn trong này nha các bạn
    Cuối cùng xin gửi 1 từ đến các bạn trong TS "THANK'​

2. champion1975

Hiện tại theo mình thấy có 2 liên minh đáng kể(liên minh của SDV va liên minh của Thiên vương).Mọi chuyện sẻ ra sao đây nhỉ không ai biết được.
    Riêng mình ngày hôm qua chính thức xóa Guild AG.Xóa bỏ cái cũ không còn phù hợp với thực tế.

3. thangbom_baothu

thangbom_baothu Youtube Master Race

:devil: ông già câu bài hả, còn G người Hà Lội nữa không kể à, tụi nó kiện admin chết.:devil:

4. **Asakura Hao**

**Asakura Hao** C O N T R A

tui khong ở sever quan vũ nhưng cũng vào làm 1 bài :-"

5. HML_ComeBack

HML_ComeBack Youtube Master Race

Chán nhờ , đi đâu cũng có thằng vào phá đám , chẳng hiểu loại ngừơi gì đây nữa >.<
    @ Cham : cái vụ xóa AG là hợp lí roài :D giờ là anh em cung chí hướng kakakaka hy vọng là sẽ đoàn kết và vui vẻ ;;)
    @ ku Hào : đừng quậy được ko em ::) , vào giao lưu thì vô tư :D

6. kiemtang

kiemtang T.E.T.Я.I.S

hóa ra tưởng bàn chuyện gì là bạn chuyện guild đến giờ công thành thì thằng nào cũng chửi ẫm ĩ trên kênh toàn ***** có gì là liach sự chán cái sv Quan Vũ :-w

7. Ác Bà Cố

Ác Bà Cố Youtube Master Race

Phải chụi thoai :D

8. timonlively

timonlively Youtube Master Race

bàn chuyện gì thì chuyện nhưng mình hoan nghênh khi cham lập ra topic này,nếu ban cảm thấy chán thì ban đừng vào topic này vi đây là nơi giao lưu của sv quan vũ mà.
    tên nick: LeoNguyen,xVagaBondx <==chỉ là gà cả thôi

9. bốhuyđây

bốhuyđây Youtube Master Race

ai cho G em liên minh với hêhê
    em được măc áo choàng đỏ có một hôm à
    bun quá
    acc:XxTCPxX

10. Ác Bà Cố

Còn thiếu 1 G mới thành lập đó là ***TS_Hà Nội*** .Tổng cộng có 3 đại gia mạnh nhất trong sv
    Thứ 1 là -=[SDV]=- cùng với liên minh o0DreamArmy0o : có thể nói là G có đoàn kết nhất hiện nay theo 1 tập thể thống nhất.
    Thứ 2 là Thiên_Vương cùng với liên minh 7-_-_-_-màu : sở hữu 1 đội menber atk khủng và 1 số thủy buff trâu lẫn atk với tài cầm quân cùa kiêm quân sư HML và Bác DoanhNhân
    Thứ 3 là ***TS_Hà_Nội***( ko bit lien minh là ai ) Tuy chỉ mới trong giai đoạn thành lập nhưng G này đã giữ trong tay các menber lv 200 đông nhất hiên nay. Có thể nói là pha trộn atk , agi và def int dầy đủ nhất trong sv này (giống như làn da socola pha sữa béo vậy đó )
    Chia buồn ,cung G AG 1 G mạnh nhất từ thời Hòang Cung diệp thành .
    Cuộc sống là thế đấy tồn tại đấu tranh mới có thể sống được HacPhongBang rùi toi AG tiếp theo nữa là ai ?

11. VisihaSasuke

VisihaSasuke C O N T R A

sao mỗi lần viết bài đều có hình ỡ dưới hay ông k biết làm chữ ký

12. Ác Bà Cố

Biến đê công đuợc thì mặc vào :wink: :wink:

13. champion1975

Guild HàNội à dĩ nhiên cũng phải kể ra ý nhỉ.Tui là thành viên mới của guild HN nên chưa biết gì nhiều mọi người trong guild có gì giúp đỡ tui nha.

14. champion1975

Vì mới vào nên chưa biết nhiều có gì xin chỉ giáo.Mọi người trong guild là anh em,đoàn kết là sức mạnh.

15. gameboy113

gameboy113 Mr & Ms Pac-Man

Anh Hùng champion,em bữa đi off chung nè.Cám ơn bữa anh Hiển chở em vìa nha :p.Vào guild Ts_HàNội chi,anh lập guild Ts_SàiGòn liên minh với guild kia là đúng bài roài :D.Có lập nói em biết em lôi mấy acc em vào cho xôm tụ!::)
    @ Heo ú : sao xóa topic Quan Vũ kia của tui X( ,bà mà xóa luôn cái này tui tìm đến quăng bom ah!#>:)

16. Ác Bà Cố

Câu bài kém quá , câu này nghe ông nói hoài à:D :D

17. hoang2104

hoang2104 Youtube Master Race

Sorry anh em vì lúc lập guild lại lấy tên TS_HaNoi làm nhiều anh em có thể ở trong không thích đó là một lỗi của mình ::( mong anh em bỏ qua. Nhưng không phải chúng tôi chỉ có member Hà nội mà cả member ở nơi khác chúng tôi cũng hoan nghênh vì còn có guild Thiên Vương nữa mà. Liên minh bi giờ của chúng ta là Thiên Vương và ***TS_HaNoi*** anh em nào cùng chí hướng thì về với bọn tôi. Wellcome to all :hug: :hug: .

18. hoang2104

hoang2104 Youtube Master Race

Thông báo mới nhất : Ngày 2-9 tổ chức offline ở Hà nội của server mình ai đi thì hôm đó 7h tối có mặt tại nhà hát lớn nha ( khi đi mang theo 50k đóng góp):devil: . Hy vọng sẽ có đông đủ mặt anh em ở hà nội đi cho vui
    @ALL : Ai ở SG không tham dự được bọn tôi sẽ gửi hình lên cho coi sau he :devil: :devil:

19. Ác Bà Cố

Rất tiếc là ko đi được xa quá. :-s

20. Hanvitinh7

Hanvitinh7 Youtube Master Race

em cũng làm một bài để câu thoai ! keke
    Hận đời tuổi trẻ
    Hận kẻ bạc tình
    Hận mình vô phước
    Hận trước khi yêu !
    Tình - Tiền - Tù - Tội