Nơi góp ý với Mod

Thảo luận trong 'AOE: Rise Of Rome' bắt đầu bởi thanhcs, 19/2/05.

1. thanhcs

thanhcs Youtube Master Race

thưa các bác, em cũng là người thich chơi đế chế, mỗi tội chơi hơi gà, có vào box cũng chỉ để đọc bài lấy kinh nghiệm thôi, mấy tháng trước em vào thì box AOE đông như chẩy hội ý. giờ vào lại biến thành chùa bà đanh rùi.
    mà em thấy box AOE thiếu cái chỗ để các member góp ý.
    nên em mạn phép lập cái topic nầy để mọi người có tâm huyết với AOE có nơi để xây dựng.
    em xin góp ý kiến là các mod phải mạnh tay hơn với các tên câu cá.
    quy hoạch lại box cho có chật tự hơn, ví dụ như có những topic chuyên dành cho kỹ thuật. nếu đủ đất có thể làm mỗi loại quân một topic, thường xuyên del các bài loãng đi
    Chúc box AOE ngày càng phát triển.
    Vì một thế giới gamevn tương lai bot AOE nên hướng anh em lên pro, có gắng tìm cách đấu giao hữu với các team trong và ngoài nước để nâng cao tay nghề :D

2. killer13

killer13 C O N T R A

he he he he hoan nghênh ý kiến của bác này nhưng xin đính chính lại một chút
    box chứ không phải bot đâu nhé
    bác làm ơn viết cho đúng chính tả cái đã nhé
    :))

3. thanhcs

thanhcs Youtube Master Race

hé hé
    nếu viết nhầm thì có chết ai không hả các bác, chính tả sai thì cũng không chết người nhỉ.
    em xin tiếp thu, sẽ cố gắng sửa lỗi chính tả trước
    CÁY NỌ NỤC BÌNH LÓ NĂN NÔNG NỐC

4. langgiangboyz

langgiangboyz Legend of Zelda

mồng 8/3 roài, mà sao mod ko tăng. exp MP là sao??? girl đánh đế chế đỉnh cao là, ai muốn đấu ở hà nội thì nhắn nha.

5. bluerose1

bluerose1 |Cực Kì Xinh Đẹp|Lina|

8/3 chúc chị em hp,xinh đẹp,được nhiều boy theo,đánh đế chế càng đỉnh càng tốt ^^.Mà hình như box này toàn con trai

6. Nova13

Nova13 Mayor of SimCity

chứ còn giè nữa ! lấy đâu ra girl ( tương tự war 3 ) T_T

7. lina_angel*

lina_angel* Legend of Zelda

cái gì có nhầm ko đấy ...box này có tui nè ,còn bên starcraft và warcraftthì có con phượng..nick của nó là angel_ò_racing....con bé đó suốt ngày ở venga ko hà

8. langgiangboyz

làm sao tin được, cứ phải gặp mặt đã.nhóc ơi, dạo này tụi lớp anh đánh đế chế hơi bị nhiều.có thể nói là khát đế chế.
    anh cả bạn anh chơi với tụi nó.
    có bít tụi nó nói gì không?
    "mẹ, ông này đánh khủng vãi lúa"
    "nhìn đánh mà chẳng hiểu gì cả"
    "đánh phê".
    có gì nhóc bỏ thời gian, sưu tập các post,và topic có giá trị, anh giới thiệu cho lũ bạn vào đây tham khảo,học hỏi nhé.

9. langgiangboyz

cô bé muốn đánh đế chế với anh seo mà nhắn vào mail cho anh cai link này vậy?
    gọi cả cô bạn của em cung di luôn đi,để anh giải quyết 1 lượt cho gọn:D.

10. Ninja

Ninja C O N T R A

oài...đã từ lâu lắm rồi mới vào box này, đang office để ôn thi đại học, nhớ ngày xưa tôi và thằng cacom mỗi ngày post 13-20 bài là ít, không biết có ai còn nhớ chúng tôi không nữa ^_^
    bạn ơi, bạn có ý tốt đấy nhưng tôi xin hỏi bạn bàn luận cái giề! nếu cậu chú ý thì các vấn đề có thể bàn luận đã bàn luận hết rồi, ngay cả chuyện con gái, con trai, mà nếu có thích bàn luận cái đó thì sang tâm sự đi. Chanssssss...theo tôi thì nếu muốn box này ssôi nổi lại thì cũng dễ lắm nhưng chắc mod không đồng ý đâu, đó chính là del hết các topic, ta đem ra thảo luận lại, câu cá luôn thế ^_^, đó chính là hướng giải quyết đo!!

11. S H E N L O N G!

S H E N L O N G! Youtube Master Race

tôi thấy box ở mob không được tâm huyết lăm ,mob phải nghiêm khắc với những thợ câu và phải có những đống góp tích cực ,mod mà chat với mem là tiêu rồi cần phải có cuộc cải tổ mới

12. ("^_^")

("^_^") Mr & Ms Pac-Man

có tớ