Nơi hướng dẫn và chơi Game Online ở Hải phòng

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi vua_game2000, 7/9/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. vua_game2000

vua_game2000 Youtube Master Race

Cả nhà ơi, em mới biết một địa chỉ ở Hải phòng có rất nhiều game (Online hoặc Lan)hay. Vì ở đây có nhiều cao thủ tụ họp nên em có thể học hỏi và lên level rất nhanh (trong Mu). Bác nào thích, qua 340 Văn Cao em chỉ cho, miễn phí không lấy xiền (Xin mỗi cốc trà đá) :D

2. loongcoong

loongcoong Youtube Master Race

Nhằm hưởng ứng phong trào xây dựng Game Online Club in Hp, và để anh em Gamer in Hp có điều kiện giao lưu, Em xin được mạo muội đưa ra một số kỹ năng vô cùng cơ bản trước khi muốn gia nhập làng Game Online.
    1. Mu Online: MU rất phong phú và đa dạng, nhưng em thấy mọi cái đều có bản chất của nó. Và cái cơ bản và dễ tìm hiểu nhất là mời các bác truy cập vào www.muonline.com
    2. Gunbound: Hic. Cái này rất hay. Bác nào thích phim hoạt hình ha. Gunbound sẽ cho bác cái cảm giác được đi vào thế giới phim Hoạt hình. Mời các bác vào trong www.gunbound.net.
    Có rất nhiều điều thú vị đang đợi các bác
    3. War3 Online: Cái này các bác cứ vô máy bật lên là có ah`. Dễ lắm.
    Và còn nhiều nhiều nữa mà em chưa biết, Kiến thức là chân trời vô bờ bến, rất mong được tụ họp, giao lưu, học hỏi cùng các cao thủ game ở 340 Văn Cao.
    Với em 340 Van Cao là ngôi nhà thứ 3 rồi. (1: Nhà bố mẹ đẻ - 2: Ngôi trường yêu dấu - Và 3: Dzo Net Game Club -340 Văn Cao)

3. loongcoong

Kính gửi các cao thủ Game in Hp, hi vọng rằng bài viết này sẽ là điểm nhấn đối với các Gamer in Hp. Chúng ta hãy cùng nhau chia sẻ những thủ thuật game để anh em Hp chúng ta có thể nâng cao khả năng và trình độ của mình đi nhẩy. Các bác nghĩ sao? :whew:

4. loongcoong

Em thì em thích môn Tin học, nhất là cái thuật toán tìm kiếm. nhờ đó mà em thấy một bài rất hay về MU của bác DAVIDHUYNHVAN, và em xin copy cái link đó qua đây cho bà con cô bác được chiêm ngưỡng. Những ai mới vào nghề không thể bỏ qua được.
    http://gamevn.com/forum/showthread.php?t=56101
    Chúc hội MU của chúng ta ngày càng lớn mạnh. :hug:

5. loongcoong

Các bác ơi, ở 340 Văn cao em thấy có bắn Half Life Online đấy, bọn nước ngoài bắn tanh lắm,Hic. Rất mong được gặp các bác để lập hội chiến đấu với bọn nước ngoài.

6. loongcoong

Xin chào cả nhà. Để tiện cho việc giao lưu, học hỏi, hỗ trợ nhau trên thế giới online rộng lớn, bác nào chơi game online ở Hải phòng thì vô đây điểm danh đi. Tất cả các loại luôn nha. (Mu Online, Priston Tale, Project A3, Rangarok, Conquer, Half line online...).
    Hội online Hải phòng ngày càng lớn mạnh.

7. Alone Star

Alone Star Youtube Master Race

bác longcong ơi.Nói về gameonline thì Tibia là đỉnh nhất.Hình hơi xấu nhưng nộidung là vô địch.Các bác chỉ thích chơi hình đẹp (Như trò MU,tui co nick reset trên 100 lần).Các bác chơi như thế quả là phí.Trên thế giới giờ có khoảng 2 tr người chơi tibia thôi,con số đó vẫn con khiêm tốn lắm

8. loongcoong

Thưa Các Bác, em cũng chỉ là khách qua đường, nhưng giờ đây e đã có chốn nương thân sau những giờ phút đắng cay của cuộc đời, hic. Đó là 340 Văn Cao, Dzo Net Game Club!!!^_^
    Nhu vay la bac Alone Star co trong Tibia, bac cho Nick di.
    Con em, Hic, xin dua ra mot so vi du
    1. Mu TanDinh: VietQuoc
    2. Mu Cantho (Cai nay moi lam):hahahaha
    3. MU China 61.138.212.22:81 (Cai nay hay da man, hinh dep ma nguoi Viet nam thi len den hang Van, ai can do toi ky niem):hahahahaha,
    4. Mu CNC: cung la "hahahaha"
    5. Mu Phong Vu: "hahahaha" (Do gi toi cung co)Hic
    6. Gunbound: squallkid102
    .... Va con nhieu nua, neu bac nao co nhu cau thi qua toi (340 Van Cao)
    Tat ca các loại game đều có. Chi sợ các bác không có sức để cày thôi. :hug:

9. cyber

cyber Mr & Ms Pac-Man

dại ca long
    wa đó chắc em chết
    em chỉ chơi gb thui
    mà nhà ở mãi lê lai
    wa đó chắc chết
    chán lắm

10. loongcoong

Bác Cyber ơi!!! Cách đây khoảng 1 tháng, gamer chơi Gunbound chỗ e lên đến hàng chục, hic (Máy không đủ đáp ứng). Nhưng tệ nỗi, số anh e này đầu tiên rất hào hứng bắn... nhau, nhưng sau khoảng 1 tuần thì Hic, hic, dạ xin thưa, các bác ấy sang chơi Mu hết. Em có gạ lại thì các bác ấy bảo bắn đi bắn lại cũng chỉ có vậy. Nếu thích bắn thì vào Half Life mà chơi. Vậy là ...
    Em chơi Half Life. Bác nào thích chiến thì qua em lập hội để đi chinh chiến Á Châu một phen. Cũng cay cú ra phết, (Đội nước ngoài bắn hay dã man,Hi`)Nên e "toi" liên tục.Hic.
    Àh, các bác thấy thành tích của e trong Mu thế nào. Hiiiiiiii. Bật mí nhé, bác nào cần đồ qua e, e cho mượn mà chiến. :hug: .
    Àh, Cho e quay lại game LAN một tí. Có bác nào thích Chiến RAII hoặc CONSSACK thì qua 340 Văn Cao em tiếp chiêu. (Buổi sáng là e thường hay ở đây tầm 11h đến 12h, và tối, riêng thứ 7 và chủ nhật em ăn cơm và ngủ trưa luôn ở đây ^_^) Hiiiiiii. Cái này có thể nói là thách đấu tí cho vui. Hiiiiiii.
    Rất mong được giao lưu học hỏi với các bác Gamer.
    Có bác nào máu không. Trả lời e đi nhé

11. SquallSegerZidan

SquallSegerZidan Youtube Master Race

Hey, em xin theo bác Loongcoong. Có gì bác hỗ trợ bọn em với nhé. Dạo này MU TD khó quá.Hic

12. vua_game2000

vua_game2000 Youtube Master Race

Các bác ơi, ở 340 Văn Cao bây giờ có half life online ban sướng lắm. Có bác nào thích chiến không, qua đây lập hội nhé.

13. 00000

00000 Youtube Master Race

Thứ nhất tôi ko muốn lên đó là vì sợ chỗ lạ ! Ai biết được máy đó có KeyLog hay ko ! Bây giờ Khó đoán được lắm ! Dính vào con đó thì có mà mất hết !
    Thứ hai là trò Priston tale Bây giờ nó bắt đóng tiền mới cho chơi tiếp lên LV 50 , Bực bỏ cha ! Lên đã chuyển sang MU lâu rồi !
    Lên đó lại dính phải "bé " Keylog thì tôi ngồi khóc à !

Có ông gì nói đến TIBIA phải ko ! Trước đây tôi ttừng một thời chinh chiến với nó đấy ! Tôi luyện 2 con ! một Knight , một Druin ! Con Druin luyện lên LV vừa đủ summon Guol và làm UH ! Con Knight thì đang Skill 80/78 <---- Lúc đó đứng nhì bảng xếp hạng Tibia của Word : Solera ! Thằng đứng nhất bảng là thằng bạn tui, nhà nó làm Net mà ! Miẹ nó ! đang ngon lành tự nhiên bị Block nick vì tội : Mua ACC mà bây giờ đéo chịu đóng tiền <---- dùng CC chùa ! Vậy thôi ! Điên quá đéo chơi nữa ! Chuyển sang Priston tale <---- Nó lại bắt đóng tiền , mẹ kiếp ! Cuối cùng thì chuyển sang MU , chơi Mu Hàn đầu tiên , sau đó chuyển sang các loại MU của VN , nhưng thấy Server của VN lag bỏ bố ! Chơi thì nhàm , chẳng ra cái đéo gì ! Đồ đạc đánh rơi ra ko có tí giá trị đéo gì cả ! Đúng là "hàng Việt Nam chất lượng con cò" , thế lên bây giờ lại quay về MU Hàn chơi ! :D

14. cyber

cyber Mr & Ms Pac-Man

chài
    mấy ông xa wá
    nhà tui không có đến được
    đến chơi thì chắc chết
    siêu xa

15. loongcoong

Hic, em đã thấu hiểu nỗi lòng của các bác. Em cũng đã lang thang và cũng đã từng bị mất acc. Hic, cày cả năm trời chứ có ít ỏi. (Em bị mất ở 55 Hàng Kênh nè). Và từ đó em luôn luôn tâm niệm và mong muốn có một môi trường lành mạnh và trong sáng để học tập và giải trí. Và điều đó của e cũng được toại nguyện khi biết địa chỉ 340 Văn Cao. Nói chung, e thấy ở đây có mấy anh trông hàng cẩn thận lắm, luôn nhắc nhở và cấm không cho chơi xấu. Và những người đến đây chơi luôn cảm thấy yên tâm. (Em đã chứng kiến một vụ KeyLog ở đây, và khi biết nhân vật chơi xấu kia thì 340 đã không cho gamer kia chơi ở chỗ mình nữa ) Thú thật với các bác là e chúa ghét những trò ăn cắp này nọ. Đã là mang hai tiếng "CON NGƯỜI" thì phải tự đi bằng đôi chân của mình chứ.Phải không ạh.
    Em nghe có thông tin là bắt đầu có giải thi đấu MU. Hic. Hi vong anh e ở Hải phòng chúng ta có thể tập hợp nhau lại thành lập hội MU Haiphòng, có quỹ, có điều lệ hoạt động hội hẳn hoi. Riêng chõ e nếu đóng góp hội viên thì khi huy động có thể lên đến con số hàng chục rồi.
    Rất rất hi vọng vào Mu Club in Hai phong.

16. cyber

cyber Mr & Ms Pac-Man

trời
    chỗ đó có xa wá không dzậy
    gần sunflower hả
    hay là đầu đường
    mà có chơi được gunbound khôngdzậy

17. 00000

00000 Youtube Master Race

Tôi đã từng thấy có Guild name : HAIPHONG <----- Các vị thường vào server mấy ? Ai chủ GUILD ? Cho làm 1 suất vô đó cái ! Tôi nick là : (AnGeL) , LV 107 , ELF (energy ) , Đang trong GUILD thằng em ! Nhưng giờ chẳng hiểu sao nó đòi bỏ guild ! Vậy là Tìm guild mới thôi !

18. loongcoong

Chào các bác, em chơi ở 340 Cũng lâu rồi, e thấy ở đây game online gì cũng có, các bác cứ bảo cái TA là người trông hàng ấy.
    MU online, PT, Gunbound, Tibia, Project, A3, Ragnarok online, Conquer, WarIII, Half life Online,...
    Các bác đến thử mà xem. :hug:

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.