Onimusha 3 có ai chơi?

Thảo luận trong 'Game Á Châu' bắt đầu bởi Raiel, 26/3/04.

1. Raiel

Raiel Youtube Master Race

Oni 3 đã ra rùi. oánh hay lắm. nhưng chỉ tiếc là bản tiếng nhật. bản thân dòng Oni rất dễ chơi nên cái này ko vấn đề. ai chơi thử rùi thì cho chút ý kiến

2. Raiel

Raiel Youtube Master Race

à quên, dòng này chạy trên hệ máy PS2

mimic:box này giờ chỉ bàn luận game pc nếu muốn bàn luận game trên các hệ máy khác thì nên qua box console

3. hoanglan9005

hoanglan9005 Mr & Ms Pac-Man

Tôi đã cài xong Onimusa 3 vào máy rồi nhưng qua hết đoạn phim vào trò chơi thì không chơi được ! Có bạn nào biết cách khắc phục nó không xin mách giùm với ! máy của tôi Pen 4 cạc màn hình MX 400 ( 64 ) ram 256

4. hoanglan9005

hoanglan9005 Mr & Ms Pac-Man

Xin lỗi tôi nhầm không phải tôi có Onimusa 3 mà là Onimusa 2 ! xin các bạn chỉ giáo giùm nhé !

5. hello_kitty

hello_kitty Mega Man

này Raiel , Onimusha III có hai loại đó bạn cứ nói chung chung như vậy thì làm sao người ta hiểu được . Hiên nay Onimusha III có một cái là đấu võ bản tiếng Anh , cái còn lại là đi cảnh như cái I , II bản tiếng Nhật cả hai hiện có trên thị trường và cả bản hướng dẫn đó , cả hai đều chạy trên PS2 không có bản nào trên PC đâu
    phần III chơi theo mình thỉ nó rất là hay có thêm nhiều nhân vật mới , Raiel bạn có muốn hỏi gì không ? nếu như có nhiều chỗ ko biết thì mình sẽ post lên cho ha

6. dark_knight_XIII

dark_knight_XIII Youtube Master Race

:cool: Tui đã chơi Onimusha 3 và đã về nước rùi bồ muốn hỏi cái gì thì hỏi đi

7. THEGIOIBONGTOI

THEGIOIBONGTOI Youtube Master Race

Kitty ,ông làm như là chỉ có mõi mình ông là có bản hướng dẫn Oni III thôi đó hả ? tui cũng có vậy , cần ko tui post lên cho mà coi

8. hello_kitty

hello_kitty Mega Man

thi mình có nói gì đâu nè , mình chỉ bảo là nhưng người nào chưa có thì mình sẽ post lên để chỉ cho họ thui mà . còn ông biết rồi thì biến chỗ khác chơi cho rùi