PES4-PC Ultimate Patch

Thảo luận trong 'Thư viện WE/PES' bắt đầu bởi mobi_man, 6/6/05.

1. mobi_man

mobi_man Mr & Ms Pac-Man

Có ai dùng bản Patch này chưa, xem trong thông tin của nó thấy hấp dẫn quá, nhưng khi cài vào lại không ổn các bác ạ. Vào đến load game là nó treu máy ngay, các bác ai đã dùng rồi chỉ hộ nguyên nhân và cách giải quyết giúp thằng em này cái. Tinh thần tương trợ lẫn nhau mà.

Máy em, PIV 1,8Gb, RAM 256, VGA Card 32Mb.

À quên, các bác ai cần down bản patch này vào trang http://software.filefront.com/Pro_Evolution_Soccer_4/;1272;/software_information.html mà tìm. Chúc các bác khoẻ, mong có câu trả lời chính xác.
    :;) ::( :wink: :hug: :-/ :x :o

2. kingofpc

kingofpc Mr & Ms Pac-Man

Đây là bản patch mới nhất hả bác
    có cái gì mới hơn the wolf ko
    ??????????????
    để tui down về thử coi nhé

3. mobi_man

mobi_man Mr & Ms Pac-Man

Mới nhất đấy, 270 khuôn mặt cầu thủ được sửa, 28 sân vận động được làm lại giao diện, âm thanh, hình ảnh mới. Nói chung là hơn dứt The Wolf 2005. Tuy nhiên không hiểu sao máy tôi lại bị treo khi copy Option File của nó, nếu không dùng thì máy lúc chơi dược lúc bị thoát ra ngoài luôn, tôi nghi Card VGA hơi kém, các bác có cách gì giup không. Dùng 3D-Analy như thế nào đấy các bác. Các bác nhanh giúp em với.

4. nvp86

nvp86 Youtube Master Race

cái nay chỉ có 4 file thôi hả bác

5. mobi_man

mobi_man Mr & Ms Pac-Man

Bản patch này có phần, các ông down về một thư mục, giải nén, tổng cộng khoảng 190Mb, đây là bản patch tổng hợp cuối cùng. Xong rồi xem hướng dẫn trong đấy mà thực hiện. Tuy nhiên tôi cảnh cáo trước bản patch này có một số lỗi. Muốn biết cụ thể thì liên lạc lại với tôi, tôi chỉ cho và cả cách khắc phục nửa (Mất 1 ngày mò mẩm mới ra).

6. kingofpc

kingofpc Mr & Ms Pac-Man

Vậy mong ông chỉ dùm tui cái này có mấy phần tổng cộng vậy
    tui tưởng 1 phần down về dùng chả được

7. mobi_man

mobi_man Mr & Ms Pac-Man

Bản patch này có 4 phần, các ông down về một thư mục, giải nén, tổng cộng khoảng 190Mb, đây là bản patch tổng hợp cuối cùng. Xong rồi xem hướng dẫn trong đấy mà thực hiện. Tuy nhiên tôi cảnh cáo trước bản patch này có một số lỗi. Muốn biết cụ thể thì liên lạc lại với tôi, tôi chỉ cho và cả cách khắc phục nửa (Mất 1 ngày mò mẩm mới ra).
    =(( :D :hug: :x :cool:

8. kingofpc

kingofpc Mr & Ms Pac-Man

trời down về rồi mà load cái củ chơi ko được gì hết
    ông chỉ tui cách khắc phục đi
    đừng hòng - MP
    đừng hòng - MP
    đừng hòng - MP
    đừng hòng - MP

9. mobi_man

mobi_man Mr & Ms Pac-Man

Đọc kỹ cách install trong file "How to install.txt". Cứ theo hướng dẫn mà làm. Thế nhé.

10. nvp86

nvp86 Youtube Master Race

em down xong rồi và cài xong rùi nếu bác không copy file O thì vô tư, không việc gì đâu, nhưng em có một thắc mắc nho nhỏ :-/ đó là bóng ở phần giao hữu thì xửa đẹp rùi nhưng trong phần ML thì nó không sửa, bác có cách nào sửa không?

11. batbài99

batbài99 Youtube Master Race

Sao khi tôi bấm vào download mấy cái file này thì nó hịên ra dòng chữ:

Invalid Key or in use or Missing File

Your download key for the requested file is invalid. Download keys are only valid for 48 hours. Once your download is complete, the key is no longer valid. Keys are also only valid for the original server. Additionally this error may be caused because the file was not found on the server.

Ai biết chỉ giùm cái!

12. NotForMe

NotForMe Youtube Master Race

Đây là một vài ScreenShot tại địa chỉ:
    http://www.ultimatepatch.freehost.se/screens.htm

Cho hỏi ai có link khác ngoài filefront không ? Down bằng địa chỉ này vừa chậm lại còn hay bị đứt giữa chừng nữa chứ

13. kingofpc

kingofpc Mr & Ms Pac-Man

vậy ông chỉ tui cách khắc khục mấy cái lổi đi nhé
    à mà cái bản này
    option files của nó sai wá trời tui chỉnh mấy ngày trời rồi vẩn chưa xong
    ông có cái OF nào ngon hơn ko vậy????????????

14. mobi_man

mobi_man Mr & Ms Pac-Man

Để mai tôi sẽ chỉ cho ông, vì cái file tôi viết lưu ý để ở nhà mất rồi. À tiện đây hỏi, ông có cách nào chỉnh sửa mấy quả bóng cho đẹp lên tý, chỉ tôi biết với. Đặc biết mấy quả down trên mạng xuống đẹp mà không dùng dược, cài vào, máy chỉ thoát ra ngay. Quả bóng ông làm Finale 2005 ông làm đẹp lắm, dùng được đấy.

15. kingofpc

kingofpc Mr & Ms Pac-Man

Mấy MOD cho chú ý cái này luôn nhé

16. Phat Giang

Phat Giang C O N T R A

Công nhận bản patch này chơi thật là phê :x Hồi trước tui thường nói PES thua thằng Fifa là thua về phần âm thanh, down cái patch này về rồi thì thay đổi hẳn suy nghĩ :o . Tui khóai nhất là âm thanh của cái patch này, không chê vào đâu được. Vừa đá vừa hát theo điệu "ôlê.....ôlế....ôlề....." ==> phê. Nhất là ai có bộ loa chiến 1 tí thì khỏi phải nói rồi, thằng fifa có nước xách giày cho PES thui #>:)
    BWT: Ặc, nhưng cái patch này bị lỗi là không thấy được bản đồ ::( Có cách nào fix không ? Chẳng nhẽ lại phải down cái patch fix 300mb kia à ??? Chắc chết !!!!!

17. mobi_man

mobi_man Mr & Ms Pac-Man

Tôi đã tim ra file hỏng, chỉ đừng cài nó nữa kà xong, bản patch này có 6 file bị hỏng, nên có 1 số lỗi như không có rada, chỉ số cầu thủ nhảy lung tung, nó cho trình độ Maradona ngang với Huỳnh Đức... Hôm nọ hứa với các bác rồi mà quên mất chưa viết lên cho các Bác. Thôi để mai nhé, tôi để file ấy ở nhà rồi. Tôi hứa chắc chắn đấy.

18. Phat Giang

Phat Giang C O N T R A

Đợi đến mai thì tui tìm ra lun gòi #>:) .

Ặc, thì ra cái radar nó cố tình không đưa vào bản patch này ! Nếu muốn có radar thì mình phải import nó vào ! Tui up lên cho mấy bro cái file radar nè. Dùng AFS Explorer để import nó vào file E_TEXT.AFS vào khóa game_2d_e.txs là okie ngay !
    Mới thấy cái lỗi radar này thui, fix cái này chơi chút đã rồi tính tiếp ! :D

Các file đính kèm:

19. ff1013

ff1013 Mr & Ms Pac-Man

Mấy Bác Cho Tui Hỏi Là Nghe Mấy Bác Nói Có 4 Phần ở Patch Này Nhưng Sao Em Chỉ Thấy Có 3 Phần Là Part1,2,4 Còn Cái Part3 đâu Mất Tiêu Rùi.anh Em Giúp Tui Với

20. kingofpc

kingofpc Mr & Ms Pac-Man

Cái Option này nó có cái lỗi là thằng tiền đạo nào cũng là WF,hậu vệ là SB,....nói chung là lộn sộn.vơí lại mấy cái mặt cầu thủ nó sửa lại có mấy thằng đang đẹp thành xấu như bufon,saha,........