Phá băng GTA VC

Thảo luận trong 'Grand Theft Auto' bắt đầu bởi pinochino, 5/6/03.

1. pinochino

pinochino Youtube Master Race

Mình đã làm xong nhiệm vụ cuả chữ V rồ,các nhiệm vụ khác như quán cafe ,đầu lâu(Love Fist),lá bài rồi,giờ không thấy nhiệm vụ nào hết (có nhiệm vụ bên bên xưởng phim thôi)
    Có phải mình đã về nước không các huynh.Mất cả tuần lễ đó.

2. NV

NV Administrator Administrator Lão Làng GVN

__Có mua hết tất cả các nhà trong Vice City chưa ?? Mỗi nhà thêm vài nhiệm vụ, nếu bạn làm hết thì chắc phá đảo luôn rồi. À bạn xem tỉ lệ % hoàn thành nhiệm vụ trong Stat coi đã bao nhiêu ?? Nếu 100 % thì xong hết rồi đó.

3. tommy1701

tommy1701 Donkey Kong

heheheh bác pino chi o ui bác giết thằng sonny foreli và thằng lance chhưa phải giết hai thằng đó th2i mình mới thật sự gọi là giết trùm cuối hehehehhe, bác phải mua và làm nhiệm vụ cái chỗ vũ trường malibu, chổ bán kem, phil place, cái pole posi tion club bên đảo 1 , xưởng in, car show room rùi nghe vài cú điện thoại và chạy đến chỗ xưởng in để nhận 2 nhiệm vụ chót kekekekke^_^ , chúc bác thành công hen^_^

4. jacks0_0

jacks0_0 Mr & Ms Pac-Man

Mình có viết cách xuất hiện 2 nhiệm vụ cuối gùi đó!Bạn vào đó xem thì sẽ bít!

5. Tidus_bond007

Tidus_bond007 Mr & Ms Pac-Man

Tui nghĩ là trò này sẽ không bao giờ phá băng chớ. Không ngờ lại có nhiệm vụ cuối nữa.

6. tommy1701

tommy1701 Donkey Kong

hihihi bạn tidus nói hay đấy hehehe, trò này không bao giờ có kết thúc cả hen^_^, mình làm xong nv cuối rùi mà th2i vice city đã thành của mình rùi chả ai dám ho he gì cả^_^, trừ tụi haitian và cs thui hehehehhe, nhiệm vụ cuối hay lắm bạn làm thử xem nha, bi giờ mình đang đợi gtaIV hehehheh^_^

7. Jacky Ydusa

Jacky Ydusa Mario & Luigi

Bạn ơi cái nhiệm vụ đầu lâu đầu tiên nó kiêu mình lấy xe ra cái điểm định sẵn sau mình ra thì nó để Sound the farrt gì đó chỉ mình zới !

8. improssible

improssible Mr & Ms Pac-Man

:lol: Bạn nên nói mission cho rõ nha,đó là "sound the horn" tức là bạn phải bấm kèn lên(mặc định là nút "Shift" đấy).Nếu là niệm vụ đầu tiên thì sau khi vào đó bấm kèn lên thì bạn phải rượt theo một thằng chạy môtô rất nhanh rất dễ mất dấu nó.Muốn đuổi kịp nó bạn phải có chiếc xe nào xịn như cheetah chẳng hạn(GTA:VC thiếu gì),vào trong cái điểm màu hồng nhưng nhớ là quay đầu xe ra đường để một lát nhấn ra chạy luôn khỏi phải quay đầu lại.Tui thì chơi theo cách đó còn các mẹo khác thì bạn phải hỏi các "MASTER" khác vậy

9. pinochino

pinochino Youtube Master Race

Vậy còn 1 đống nhiệm vụ nữa hả Tommy 1701 ,vậy phải mò ra chơi tiếp rồi.Mình phải giết Lance là bạn mình ư ,sao thất đức thế.

10. Hung Long

Hung Long Silent Assassin Administrator

Có gì đâu, thằng Lance phản bội mình thì mình chẳng cần thằng bạn như thế. Thủ tiêu nó là đúng rồi.

11. damquangtrung

damquangtrung Mr & Ms Pac-Man

Em giết xong Lance và Sonny rồi mà chả thấy gì cả! Em vẫn chưa Completed cái Sunshine Autos và Film Studio. Bác nào chỉ cho em còn fải đua bao nhiu nữa ở sunshine nữa! Em đã đua mỗi đường đua 1 lần rùi! Fải mấy lần mới đủ??????????????

12. tommy1701

tommy1701 Donkey Kong

hic mình làm nv chỗ sunshine autos đâu cần đua xe đâu^_^, bạn vào cái tầng hầm có nhiều garage đó hen^_^, sau đ1o để ý cái garage bự nằm bên trái, kế bên có mấy cái bảng list đề tên mấy áci xe, xong chạy vòng vòng vice đi kiếm xe nha, vui lắm^_^, hình như có 3 bảng list, hoàn thành tất cả bạn sẽ được 9000$/ ngày^_^

13. damquangtrung

Cám un bác nhé!!!!!!!!!!!!!!!

14. START

START Youtube Master Race

TROI OI LAM SAO DE CO THE GIET LANCE VA SONNY DAY LAM ON CHI GIUP MAC DU DA GIAI HET NHIEM VU CHI CON 2 NHIEM VU CUOI THOI

15. START

START Youtube Master Race

TROI OI LAM SAO DE CO THE GIET LANCE VA SONNY DAY LAM ON CHI GIUP MAC DU DA GIAI HET NHIEM VU CHI CON 2 NHIEM VU CUOI THOI

16. damquangtrung

Bác cầm Shotgun mà chơi 2 thằng fản bội ấy!