Phần Mềm Dành Cho Game Thủ Loong

Thảo luận trong 'Loong - Thần Long Xuất Thế' bắt đầu bởi gamethuoverkill, 24/5/11.

1. gamethuoverkill

gamethuoverkill Donkey Kong GameOver

Hiện nay khá nhiều phần mềm độc hại trong số đó những người chơi Game lười sẻ tự mình kiếm Auto để khổi phát sinh bệnh lười :-" nhưng khi download về họ chưa đón được đó là

Perfect Keylogger

Perfect Keylogger 007

Với các phần mềm nầy chúng ta phải hết sức cẩn thận trước khi dùng một auto nào đó

Hoặc có thể sử dụng những chương trình chống độc hại cho Bạn và cho máy bạn [-X

Sau đây mình sẻ tổng hợp phần mềm cho Game Thủ trước khi chơi Game

[ Kingsoft Antivirus ] [ Tải Về ]
    [ Winrar ] [ Tải Về ]
    [ FIXAUTO 1.1.7 ] [ Tải Về ]

[ IDM CRACKED ] [ Tải Về ]

[ Quét Rác Cookies] [ Tải Về ]

Tổng hợp chức năng của các phần mềm bên trên như sau

[ Kingsoft Antivirus ] [ Phần mềm này hiện tại mình đang sài nó diệt rất tốt Trojan Keyloger Spyware và các chương trình độc hại các bạn sài nó cho 1 key duy nhất 1 năm

[ FIXAUTO 1.1.7 ] [ Đây là một loại phần mềm có thể sửa lỗi WINDOWS gặp những vấn đề khó khăn nó có thể giúp bạn không cho AUTORUN xăm nhập đấy nên khuyên các bạn dùng chương trình nầy ]

[ Winrar ] [ Phần mềm nầy có thể giải nén các tệp tin đang bị nén .rar .zip iso và các file liên quan nó cho phép bạn giải nén và Add zip chu đáo ]

[ Quét Rác Cookies] [ CCleaner là một chương trình có thể dọn dẹp rác sạch sẻ trong máy bạn nó có thể quét những bải rác khổng lồ mà các game thủ để lại trong WINDOWS phần mềm nầy đán để sử dụng :D ]

Vậy là kết thúc các bạn sài theo các phần mềm của mình đưa như trên sẻ không còn tác động gì tới windows và SPY nửa ngoài ra còn các VIRUS khác khó tìm hiểu được [-X

Cảm ơn các bạn đã đọc bài viết nầy