phát hiện cực mới Ỷ THIÊN ĐỒ LONG KÝ đây

Thảo luận trong 'Game Á Châu' bắt đầu bởi Horo X, 17/3/04.

1. Horo X

Horo X Youtube Master Race

Hè hè tui mới chơi lại nó đây và phát hiện hơi bị nhiều cái mới :đầu tiên đi với ông già chọn lựa chọn 2;đi hoài tìm đuơccái tổ chim, một cái thiết bảng ,1cái
    giống 2 cuộn len hông biết làm gì;mách cho mấy bạn muốn chỉnh level nhanh
    là chỉnh exp ở offset 103DF1, chỉnh tiền ở 10418E(dùng Hex Workshop mà chỉnh nha,để cho nhanh)còn khi luyện sách tui kết hợp được 3 cuốn (kết hợp được tới 2 lần được 2cuốn mỗi cuốn do 3 cuốn hợp thành) luôn mà đem bán nó trả tới 30000 luôn nhưng mà tui không đặt vô cái đe được,làm sao mà luyện đây? còn chuyện kết hợp tui sẽ nói sau.Giờ tui phải về đây.Bye!
    Cho kiss mọi người một cái nha! :x

2. Horo X

tui mới phát hiện ra đây:lấy cuốn 11+cuốn 1+cuốn mình lụm được trong hang:
    5+2+9 ;khi luyện sách ở cái hang nhớ bỏ hết áo giáp ,kiếm ra nhe ( vì nếu có mấy cái đó thì không có luyện được tuyệt chiêu đâu) rồi đặt bất cứ cuốn nào luyện được vào cái đe
    Nhưng 2cuốn vừa kết hợp không đặt được vô cái đe đâu? Ai biết chỉ giùm tui với 0:)

3. truonglongphung

truonglongphung Youtube Master Race

Horo X 2cuốn mà bạn vừa kết hợp nếu ko đặt vào cái đe dc thì hãy đặt nó vào chổ để kiếm của bạn đó , la xong ngay

4. ghienchoigame

ghienchoigame C O N T R A

Chuyên nhỏ thui mà, bạn chỉ cần bỏ cuốn sách vào ô mà bạn bỏ thanh kiếm vào là được thui mà. À, mà có một tuyệt chiêu hơi bị mạnh à nha, mạnh hơn cả "Càn khôn đại na di" nữa đó, nhưng mà tốn năng lượng lắm à nha.

5. maikhongtrove

maikhongtrove Mr & Ms Pac-Man

Mình cũng đang chơi lại game này có thễ nói game này có quá nhiều bí mật để cho ta khám phá,hiện giờ đi lại chũ yếu là đễ tìm bí mật, nên muốn đi cho lẹ nhưng không biết có cách nào chĩnh sửa exp hay level cho nhân vật không? mình đã thữ dùng nhiều chương trình để hiệu chĩnh nhưng không đưọc, art money thì càngn không được, không biết bạn nào có cách giúp mình với>>

6. blacksdragon

blacksdragon Mr & Ms Pac-Man

Có ai có thể chỉ tui cách nào chơi ăn gian không (chỉnh exp, chỉnh money), tui dùng artmoney nhưng không thể chỉnh được vì khi tui chuyển qua lại giữa game và chương trình thì game nó trở thành màng hình trắng không thể chơi tiếp được.

7. myloveloveyou

myloveloveyou Youtube Master Race

sao minh luc tung nha bep len co thay cai lo mau vang nho tr4en cai ke nao dau ai co save qua uoc khuc cuu ba thang cha do cho minh xin

8. maikhongtrove

Cái lọ nhõ màu vàng trong cái lọ nhõ màu trắng bạn có thấy cái lọ màu trắng trên kệ không? bạn phãi nhìn thấy cái lọ màu trắng thì mới tìm đưuợc cái lọ màu vàng rất nhõ, nói chung là phải tìm kỹ quan sát chi tiết thì ok thôi.

9. myloveloveyou

nhung phai co cai lo mau vang do thi moi cuu duoc 3 nguoi dan ong ha ban

10. myloveloveyou

nhung bat boc khai co cai lo mau vang rat nho va 1 lo thuoc nap do do thi moi cuu duoc 3 nguoi dan ong ha ban

11. ghienchoigame

Điều đó là dĩ nhiên rùi bạn à. Bạn phải có cả 2 thứ thì mới qua được. Mà bạn phải nhớ 1 điều là trước khi đào bò cạp + con rết và lấy cái hũ rượu nắp xanh để chế thuốc thì bạn phải nói chuyện với 3 người đàn ông trước. Nếu ko thì bạn ko qua được đoạn đó đâu. Tui ko biết mọi người thế nào chư tui mà ko nói chuyện trước với mấy ổng là tui hổng có qua được. Và tốt nhất là bạn nên luyện level cho Trương Vô Kỵ (ở trong cái hang) lên cao cao 1 chút nha. Tui lên đến level 30 rồi mới dám đi tiếp đó, nếu ko thì sau này đánh nhau với vợ chồng Hà Thái Xung và Thành Khôn thì bạn rất dễ ngỏm củ tỏi đó.Và còn mấy củ nhân sâm trăng và mấy miếng đỏ đỏ mà sau này Hồ Thanh Ngưu cho, bạn ko nên bán đi. Chúng rất có lợi cho việc hồi máu cho Dương Tiêu sau này đó.

12. ghienchoigame

Điều đó là dĩ nhiên rùi bạn à. Và bạn nhớ nói chuyện với mấy ổng trước khi đào bò cạp + con rít + bình rượu nắp xanh để mà chế thuốc nha. Tui ko biết mọi người sao chứ tui mà ko nói chuyện trước với mấy ổng là tui hổng có qua được

13. maikhongtrove

ở màn đầu tiên mình có một cuốn sách màu xám nhưng không biết nó có công dụng gì do trương tam phong cho vô kỵ, ngòai ra mình còn lụm được cái áo giáp mạnh hơn cái áo giáp cũa trương tam phong đang mặc, và có cái mai rùa màu xanh, và một cũ tõi mặc dù đó là lúc đầu tiên ở núi Võ Đang.

14. ghienchoigame

Bạn còn có thể nhặt được 1 cái tổ chim để sau này cứu 2 người thanh niên nam nữ mà ko cần phải mua của cái thằng bán rong và 1 cuộn tơ cộng thêm 1 cây gậy mà tui cũng ko biết có tác dụng gì nữa.

15. ghienchoigame

Á, chết tui rùi. Sau khi ra ngoài từ căn phòng có 2 xác chết của vợ chồng Dương Đỉnh Thiên tui đi xuống dưới mà ko có bản đồ bây giờ ko quay trở lên được, làm sao bây giờ, hu hu hu hu hu... Có bác nào có cái save cho em xin cái, chơi vội wa' quên save lại rồi, tổ cha nội nó cái tội đãng trí. Nếu ko có bác nào thương tình cho em cái save thì chắc em cho nó đi luôn wa', hic... tiếc wa' nè trời ơi là trời.

16. Horo X

tui đã chỉ mấy bác mấy cái chương trình dùng để cheat exp với money rồi đó mấy bác ra tiệm hỏi là có à.Còn về xài là biết ngay tui chỉ mấy cái offset kia làm gì ha
    Còn có gì thì cứ post lên đây là xong tui giúp đỡ nhiệt tình lắm!

17. ghienchoigame

Nè, trong cái phòng bí mật của minh giáo tui còn tìm thấy một cái vật gì đó, chẳng biết gọi tên là gì nữa lấy chỗ con chó chạy lonh nhong đó. Cứ nói chuyện với nó nhiều dzô, còn có cả 1 cái giáp tay +500 difent nữa đó, lấy chỗ cái gối ở trên cái con nhỏ mà bán cho mình cái bản đồ với giá 3000 đó.

18. ghienchoigame

Mà nè, bác horo x chỉ chi tiết mấy cách ăn gian đi, chứ mấy cái artmoney tui chả hiểu cái gì hết á.