Phòng Game PS3 - Anh Quân tại Quận 6

Thảo luận trong 'Pro Evolution Soccer' bắt đầu bởi kenshinkwok, 29/10/09.

1. kenshinkwok

kenshinkwok Youtube Master Race

Sau nhiều tuần làm việc, chuẩn bị cho một phòng game PS3 phục vụ cho các chiến hữu, cũng như các anh em đam mê PS3 ( đặc biệt là PES 10 ) . Nay Quân muốn giới thiệu cho anh em biết phòng Game PS3 của Quân đã chính thức hoạt động vào ngày 28/10/2009.

Phòng Game PS3 được trang bị máy lạnh.

Máy Play Station 3 Slim 120

Màn hình Samsung LCD 32'' HDMI

Tay bấm Dual Shock 3 ( ko dây đó nha ).

Hiện tại vì phòng Game cũng mới mở cửa, cho nên ko thoát khỏi những thiếu xót, sơ xuất, mong anh em thông cảm bỏ qua cho.
    Địa chỉ phòng game PS3 tại Quận 6 là
    Phòng game giải trí Anh Quân- Chuyên Play Station 3
    71 Đường số 6, Bình Phú, P11, Q6, TPHCM
    Số điện thoại: Quân - 0983.528.722 để anh em tiện liên lạc khi không biết đường

Ah quên, giá cho dịch vụ là 12.000 đ/ h
    Phòng game có phục vụ giải khát và các món ăn với giá thiệt bình dân cho anh em luôn,

Đây là bảng hiệu phòng game cho anh em nhận biết nha,

http://i545.photobucket.com/albums/hh368/kenshinkwok/banghieu.jpg

Phòng game với chương trình " ANH EM THÂN YÊU "
    Khi anh em chơi game tại phòng game, số giờ chơi được sẽ được tích lũy vào card customer card.
    http://i545.photobucket.com/albums/hh368/kenshinkwok/customercard.jpg

Khi tích lũy được 50h, anh em được tặng một " Member card"
    Với Member card anh em được giảm giá 10% trên tổng số tiền thanh toán.( Lưu ý, nên đem theo Member card tới phòng game để được hưởng quyền lợi này )

Hiện tại, Phòng game đang chạy chương trình " Nhân đôi tích lũy " Khi anh em chơi 1h thì được tích lũy thành 2h. Chương trình bắt đầu từ ngày 29-10 đến hết ngày 30-11.

Rất mong các anh em nhiệt tình ủng hộ.

2. ilovepes

ilovepes Donkey Kong

chúc anh làm ăn thành công, nhưng tích lũy thời gian chơi của anh hơi lâu đó, chỗ em hay chơi không cần tích lũy thời gian, cứ 2 tháng 1 lần cho đăng ký thành viên rùi phát thẻ giảm 10% rùi! Bữa nào cuối tuần rủ mấy thằng bạn wa wán anh chiến thử! à cho em cái list game đi chứ! ko lẽ có mổi pes ko hay thôi sao :-s

3. kenshinkwok

kenshinkwok Youtube Master Race

Thật sự thì chương trình đó tạo ra để thu hút của khách hàng một chút, vì khi một người, một thành viên quen thuộc của phòng game đến thì người chủ phòng game sẽ nhận diện được ai quen, ai lạ, từ đó sẽ tặng cho người quen của mình thôi.
    Còn về phần list game, thì mong anh hãy thông cảm cho Quân nha, Quân vẫn chưa chuẩn bị , Quân hứa sẽ hoàn tất phần list Game trong một ngày gần đây nhất. :(

4. sacuboy

sacuboy Youtube Master Race

Không có hình của phòng game hả?

5. TottiPipu

TottiPipu Mr & Ms Pac-Man

Cho xin cái hình phòng Game + bản đồ ...
    Có gần trường THPT Bình Phú hay Metro hok bạn ... :-/