Post ảnh char của bạn - Version 4

Thảo luận trong 'Titan Quest' bắt đầu bởi nazh35, 1/1/13.

1. nazh35

nazh35 The Warrior of Light

Thấy dạo này box yên ắng quá nên muốn post ảnh con diviner mới cày lại từ đầu cho sôi động tí. Mấy mem lên khoe thành quả lao động đi nào.

Build ko chuẩn lắm đâu nhé.Mới chơi lại mà.Đồ đạc là cày kéo lại hết.
    Chết hơi nhiều, 2 lần lúc gặp Charon, 1 lần gặp Hades với lúc đi farm homados bị lũ machae cung hành.
    Hình này chụp cách đây vài ngày. H đang ở act 2 epic gần lv 50.chết khoảng 30 lần vì tội ngu kháng stun 0% mà vào nghịch với gorgon x3 vs talos x3 nó stun cho ko kịp ngáp.H add demon blood vào thì đỡ hơn nhiều :D

Chỉnh sửa cuối: 1/1/13
  2. aacay

aacay Donkey Kong

uh cũng được ! m` show con caster bản underlord nhá !
    Nói lại là caster nên dame nhìn nó ảo lắm ko phải thực tế đâu nha, dame theo skill chứ ko đánh thường !

Chỉnh sửa cuối: 2/1/13
  3. aacay

aacay Donkey Kong

p/s: ko đeo đồ HP có 2k8 thôi , còn 4k2 HP là từ đồ !

4. nazh35

Nhìn ghê nhỉ. Bạn có mấy char như thế vậy. Trc h mình chơi đến khoảg lv 50 là bỏ r.h quay lại quyết tâm đi tới legend luôn
    H đag ở epic act 2 mà đã die 30. Kể ra chơi melee mà cày đồ thì khó mà die ít như range dc.

- - - Updated - - -

Ah mà hỏi cái.kháng stun 100 là ko bị dính stun luôn à?

5. aacay

aacay Donkey Kong

uh, có con Slayer nữa con này solo boss không thua Assassin đâu, nhưng điểm yếu là đánh monters đông hơi chậm, tốc độ kill boss thì khỏi phải bàn rồi! 1 vài hít thôi !(đồ tể Slayer =)) )chết cũng hơi nhiều vài chục lần !

con caster này trâu khỏe , chủ yếu là đánh xboss 24 con nên bạn thấy đó, 2ngay` tg chơi mà killed hơn 110k monters tốc độ raid mod thì phê lòi thế nào rồi.(trong khi bạn chơi hơn 1 ngày 20k monters). Chết tới hơn 20 lần là do đánh 24boss ko cẩn thận nữa, dính đá của 24 con tôn ngộ không và hít khỏi của đám typhoon! chết 1 vài lần khi đánh đám đầu trâu trước cửa telkine (act2 lengedary) chứ đánh bt có khi nào chết! :D

Chỉnh sửa cuối: 2/1/13
  6. aacay

aacay Donkey Kong

còn kháng stun 100% vẫn dính stun như thường@@! ah, lúc nào rảnh rỗi vào pvp chơi (cần có custommaps hỗ trợ pvp), nhược điểm của con đang build là kháng trừ mana ! đánh nhau sợ bọn cùng thể loại :D

7. nazh35

Em đang học lớp 10 bận lắm ạ. có gì để hè.
    Lạ nhỉ hồi đấy em có đánh slayer bên UL farm mob khỏe lắm mà.có chiêu múa cột xoay ấy.
    Elapsed time 1 ngày mà giết gần 20k là vì normal đi bt (chứ đồ cày lại sao x3 đc).Lên epic mới bắt đầu x3 đấy.
    Để lên legend post tiếp con diviner :D
    Dạo này không thấy ông ADP ladykiller duythanh sky peter đâu cả.

8. kulin000

kulin000 Mr & Ms Pac-Man

sao mấy bác không cài bản SV chơi luôn như chú nazh35 mới chơi lại cài bản ấy chơi thử đi, mình thấy bản đó chơi đã tay hơn...!

9. aacay

aacay Donkey Kong

:D cái này chơi lâu rồi cách đây mấy tháng chơi trong vòng có 2 tuần thôi ! còn bản SV mình mới tải về gần đây mà đã chơi đâu, hi

10. nazh35

It là bản chuẩn mà.cứ chơi nhiều nhiều char ròi tính sau.còn nhiều kế hoạch cho nhiều class lắm.để dành đồ cũg khá khá ròi

11. Đại Đồng

Đại Đồng LMAO Moderator

slayer chơi bow clear mới nhanh ;))

12. nazh35

Chơi slayer thì mất cái thú chặt chém dual đã tay
    để con diviner lết lên tới legend ròi post tiếp hình. Mà bỏ homados rồi. Dùg bug thấy ko thoải mái và nghệ thuật cho lắm dù mình tự farm ra. Nên h mặc áo thuờg và cầm sabertooth. Giảm khoảg 1k dmg mà thấy thoải mái :d

13. WTH

WTH The Warrior of Light

Slayer chơi theo dual cũng dc đâu nhất thiết phải theo bow đâu mà sợ chặt chém ko đã tay :-j. Tiện thể khoe luôn e haru 42 ;))

14. nazh35

Lv 42 mà đồ đạc kinh nhễ. Kể ra có 1 số món MI mà mình chưa bao h gặp luôn là revenant, gog và lar, khthnion razor. Khiên formicid nữa.
    Vừa run typhon epic, có đc thorny maul ( rớt từ cyclops trên đường gặp typhon), giày athena, cái shield tốt với cái sacred talisman.
    Mà có chuyện này tức lắm. mong đừng ai như mình nhé. trong 2 lần run đầu bấm alt lên thấy toàn đồ vàng. thất vọng quá exit ra vào lại. lần thứ 3 mới để ý nhìn kĩ qua cái khung ông zeus chúc mừng. thấy đống đồ tím. tức. lỡ đâu trong 2 lần trc run rớt ra shadowking sapros cung herakles giáo achilles thì sao nhỉ ......

- - - Updated - - -

Ý mình là chơi slayer bow mới ko dual đã tay. viết thiếu

- - - Updated - - -

Cho mình hỏi thì typhon epic rớt đồ xịn nhiều nhưng đôi khi theo mình thấy chỉ toàn đồ vàng cùi cùi fải ko ? với có khi nào rớt 1 số đồ legend cực xịn như aionos ancile shadowking sapros này nọ ko

15. WTH

WTH The Warrior of Light

Ko nhầm thì có mấy item chỉ drop ở cấp legendary thì phải:-?. Có lẽ drop item còn phụ thuộc vào lv require của item nữa nên 1 số item như shadowking, aionios.... sẽ ko drop ở epic đâu.

16. nazh35

Uh kể ra đồ tím ở epic thì base opt như dam hay def ko bằng 1 số item tím ở legend. :D àh mà lụm đc thorny maul cũng tốt lắm. thấy có vẻ trên titanquest.net chuộng sapros với thorny maul lắm. thấy gamevn thì có vẻ thích sapros và shadowking hơn :D

17. WTH

WTH The Warrior of Light

Nếu nói về club thì có lẽ sapros là vô địch. Mặc dù cầm vào nhìn dps ko cao nhưng đánh cực thấm vì có khoản reduce kinh khủng.

18. nazh35

Uh cái đó thì ai cũng biết rồi. chắc phải lên legend farm cyclops hay hydra quá. ko biêt epic typhon có drop ko nhỉ?có ai nhặt đc từ typhon epic ko?

19. aacay

aacay Donkey Kong

tỵphoon ở epic ít khi được đồ ngon,chủ yếu là rác, nhưng mình fam được cái gậy: staff 2skill earth or 2 skill storm cho caster

20. Đại Đồng

Đại Đồng LMAO Moderator

sapros farm cyclop là chuẩn nhất rồi, massboss lên mà farm.
    thorny maul cá nhân thấy ko thích lắm, chả thà cầm 1 cái folg 2 opt dmg còn hơn