Prince of Persia-the sand of times

Thảo luận trong 'Hướng dẫn | Hỏi đáp game' bắt đầu bởi truongthephuc, 22/12/06.

1. truongthephuc

truongthephuc Youtube Master Race

đoạn này em nghiên cứu hoài mà chưa biết đi thế nào, em post hình đoạn này cho các huynh xem rồi chỉ đường cho em qua nghe, đa tạ các huynh...[​IMG]

2. gunbound891

gunbound891 Legend of Zelda Lão Làng GVN

đoạn này đơn giản lắm.
    Cứ nhảy theo các bờ tường là đến chỗ công tắc, sau khi ấn xong thì có 1 số con bọ hung xuất hiện kill hết là có cửa đi tiếp.
    Sory vì đã kô nói kỹ đc vì trò này chơi lâu lắm rùi kô đc nhớ cho lắm :D

3. an1991

an1991 Legend of Zelda

đoạn này đơn giản lắm chỉ có khúc cuối là cần nhanh tay một chúc là được, theo như tôi nhớ thì từ vị trí trong tấm hình thứ 3 bác nhảy sang cây cột và đi vào trong kéo cái cần trong đó thì cái cửa có dấu hiệu màu vàng ở dưới sẽ mở vào đó kéo cái cần ( or đạp cái nút ) trong đó bạn sẽ mở được cái cửa sắt hình như nằm đối diện với chổ bạn đang đứng vào đó kéo cái cần và tấm lưới sắt lớn trong khu vực đó sẽ được kéo lên,lập tức chạy về nơi bạn bạn bắt đầu khu vực này và chạy dọc theo tấm lưới để qua bờ tường bên kia là xong ( nhớ phải chạy thật nhanh vì tấm lưới sẽ từ từ hạ xuống nếu bạn quá châm thì tấm lươi1 sẽ rơi xuống và bạn phải làm lại từ đầu )

4. kakahanoi1812

kakahanoi1812 Youtube Master Race

chơi lâu quá rồi ko nhớ rõ nhưng đoạn này thì cứ leo tường 1 lúc là lên đc trên , chẳng vấp ở đâu cả ^^ Game này ngoài đoạn cắm mấy cây cột sáng thì còn lại đi phằm phằm :D

5. truongthephuc

truongthephuc Youtube Master Race

ok,em qua rùi, cảm ơn mấy bác. Game này cũng không khó lắm nhưng đi nhiều lần mới được một đoạn, khá là vất vả... Lần sau có gì em nhờ mấy bác chỉ giáo tiếp nghe.

6. nood.nood

nood.nood Youtube Master Race

Em cài game xong vào chơi. Coi xong đoạn phim Đầu trò chơi nó ko xuất hiện lỗi gì cả mà Restart máy lun làm mấy lầ vẫn bị. Anh nào bít bị lỗi gì ko. Chỉ em cách sửa với

7. ducnotlove

ducnotlove Mr & Ms Pac-Man

Bạn đưa cấu hình máy bạn lên đây để người khác biết mới hướng dẫn cách khắc phục chứ, trước mắt tớ nghĩ là do nguồn lõm hoặc phần cứng không đáp ứng được yêu cầu tối thiểu của game => màn hình xanh...

8. nood.nood

em ko bit chính xác cấu hình máy tại đang đi học trên tp nên xài ké máy của ông anh. nhưng em nghĩ chắc cấu hình máy chơi dc POP3 tại vì em chơi HeroesV TOTE trên máy đó vẫn bt mà. Em nghĩ cấu hình là P4 2.8, Ram:1G, Card màn hình từ 128 trở lên. Mấy anh xem giúp em nó bị j với.

9. ducnotlove

ducnotlove Mr & Ms Pac-Man

Nếu vậy thì chắc là game bị lỗi hoặc window bị lỗi rồi. Bạn thử ra hàng đổi bộ đĩa khác rồi setup lại game xem sao ? Nếu vẫn không được thì chắc là phải cài lại window.

10. nood.nood

cảm ơn anh nhìu để em làn thử xem sao